แฟนผมนอนละเมอแล้วพูดคำพวกนี้ออกมาสื่อถึงอะไรครับ

หัวข้อ: แฟนผมนอนละเมอแล้วพูดคำพวกนี้ออกมาสื่อถึงอะไรครับ  (อ่าน 2746 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yuttakarn_

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนคนนี้คบกันมาปีกว่าๆละครับ ก็ได้ถามเบื้องลึกเบื้องหลังกันมาบ้าง เธอก็เคยเล่าให้ฟัง ว่าเธอเคยทำงานร้านเหล้า เคยอัพยากับเพื่อนๆแก๊งของเธอ เป็นคนชอบเที่ยวชอบกินเหล้ามาก แต่พอมาคบกับผมเธอหยุดทุกอย่างนะ แต่เรื่องกินเหล้าเรื่องเที่ยวก็เที่ยวด้วยกัน เวลาเธอกินเหล้าที่ผมสังเกต เธอจะไม่มีรู้เรื่องในคืนนั้นที่เมา ตื่นเช้ามาเธอจะจำอะไรไม่ได้ ผมเคยลองมีอะไรกับเธอตอนเมาแล้วลองถ่ายคลิปดูครับเธอรู้เรื่องที่ผมถ่ายคลิปละด่าผม แต่ติ่นเช้ามาเธอกลับจำไรไม่ได้เลย จำไม่ได้ด้วยซ้ำว่ามีอะไรกัน ละทุกครั้งที่เธอเมาหรือไม่นอนเฉยๆแต่หลับสนิท เธอจะละเมอ แปลกๆ ที่ผมเคยเจอคือ ไม่เอาค่ะหนูไม่ไหว ไม่เอาหนูกลัวกระปู๋ พี่ทำแบบนี้ทำไม ละก็มีแบบพูดภาษแปลกๆ คือเขาผิดปกติไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ jame_ji

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

น่าจะเคยมีประสบการณ์ถูกบังคับสวิงมาก่อนครับ

ออนไลน์ k123

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

น่าจะเคยมีประสบการณ์ถูกบังคับสวิงมาก่อนครับ
หรือ เรียงคิว เซ็กส์หมู่ ข่มขืน