รถตู้จะดูมิดชิดใหมครับ

หัวข้อ: รถตู้จะดูมิดชิดใหมครับ  (อ่าน 3100 ครั้ง)

k123

• บุคคลทั่วไป

รถตู้จะดูมิดชิดใหมครับ
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2020, 05:05:11 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าเกลี่ยกล่อมแฟนสำเร็จแล้วครับ คือจะให้แฟนใส่แค่ชุดชั้นในเซ็กซี่ เดินขึ้นรถตู้ส่วนตัวของเพื่อน ซึ่งจะเดินทางมารับกลางดึก เพื่อจะไปเซ็กส์หมู่ที่บ้านเพื่อน โดยผมไม่ได้ไปด้วยเปิดโอกาสให้แฟนได้ขึ้นสวรรค์เต็มที่ครับ ดังนั้นรถตู้จะดูมิดชิดใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รถตู้จะดูมิดชิดใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 07:32:23 am »

ผมจะเย็ดเธอในรถตู้เลยยยล่ะ

ออฟไลน์ comesee

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 04:25:13 pm »

พอดีว่าเกลี่ยกล่อมแฟนสำเร็จแล้วครับ คือจะให้แฟนใส่แค่ชุดชั้นในเซ็กซี่ เดินขึ้นรถตู้ส่วนตัวของเพื่อน ซึ่งจะเดินทางมารับกลางดึก เพื่อจะไปเซ็กส์หมู่ที่บ้านเพื่อน โดยผมไม่ได้ไปด้วยเปิดโอกาสให้แฟนได้ขึ้นสวรรค์เต็มที่ครับ ดังนั้นรถตู้จะดูมิดชิดใหมครับ

มาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ..
..ผลเป็นยังไงบ้าง แฟนโดนไปกี่คนครับ
แล้วทำไมคุณไม่ไปด้วยล่ะ

k123

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2020, 01:32:18 pm »

มาเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ..
..ผลเป็นยังไงบ้าง แฟนโดนไปกี่คนครับ
แล้วทำไมคุณไม่ไปด้วยล่ะ
   ผลก็คิด แฟนติด.อะครับ โดนไปห้าคน ผมไม่ไปเพราะดูวีดีโอคอลที่บ้าน อารมณ์เหมือนดูหนังโป้เลยครับ เดี๋ยวค่อยเล่าให้ฟังครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2020, 01:52:31 pm โดย k123 »

k123

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2020, 03:21:28 pm »

ผมจะเย็ดเธอในรถตู้เลยยยล่ะ
   ก็มีการเย็ดกันในรถด้วยไปตลอดทางครับ เพื่อนผมแวะจอดรถโยนชุดชั้นในของแฟนผมลงถังขยะข้างทาง พอรถตู้เข้าไปจอดภายในรั้วบ้านเพื่อน แฟนของผมก็เดินตัวเปลือยลงจากรถเดินเข้าบ้าน แล้วก็มีเซ็กส์หมู่กันต่อ

ออฟไลน์ Hollowx

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2020, 03:18:04 pm »

แค่ได้ยินก็ใจสั่นแล้วครับ

k123

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 02:17:39 pm »

แค่ได้ยินก็ใจสั่นแล้วครับ
ช่วงนี้โควิค 19 ระบาด จึงอยู่แต่ภายในบ้าน ผมชอบให้แฟนแต่งตัวโป้เปลือยอยู่แล้ว เลยให้แฟนใส่แค่ชุดชั้นใน แฟนชอบใส่แบบบราเกาะอก