ไม่โกรธแต่กลับตื่นเต้น ผิดปกติใหมครับ

หัวข้อ: ไม่โกรธแต่กลับตื่นเต้น ผิดปกติใหมครับ  (อ่าน 2384 ครั้ง)

KT และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ช่วงนี้โรคระบาด แฟนของผมเลยเก็บตัวอยู่บ้าน ไม่ได้ไปทำงานออฟิศ ส่วนผมนั้นก็ออกไปทำงานบ้างเป็นบางวัน ผมให้แฟนใส่แค่ชุดชั้นในอยู่กับบ้าน จนเธอรู้สึกชินแล้ว เมื่อวานนี้ ผมออกไปทำงานตามปกติ พอช่วงสาย ๆ แฟนวีดีโอคอลมา ภาพแรกที่ผมเห็นคือ เธอกำลังนั่งบนเตียงท่อนบนของเธอยังใส่ยกทรงอยู่ แต่ท่อนล่างของเธอนั่งถ่างขาให้ชายคนหนึ่งก้มหน้าเลียหี ต่อด้วยแฟนอมควยชายคนนั้น หลังจากนั้นผมก็ดูการเย็ดหลาย ๆ ท่าจนจบ พอตอนเย็นผมกลับไปถึงบ้านแฟนก็ตัวเปลือยนั่งถ่างขาบนเตียงรอให้เย็ดแล้ว ไม่โกรธแต่กลับตื่นเต้น ความรู้สึกมันได้อารมณ์เหมือนดูหนังโป้  ผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ pommarin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ไม่โกรธแต่กลับตื่นเต้น ผิดปกติใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2020, 08:57:48 pm »

ไม่ผิดปกติครับเป็นรสนิยมรู้ตัวช้าเร็วต่างกัน