[ครั้งเเรกที่ลอง สวิ้งกิ้ง คู่เเท้] เหมือนยืนอยู่ในจุดสูงสุดของ Sex คู่เเต่งงาน

หัวข้อ: [ครั้งเเรกที่ลอง สวิ้งกิ้ง คู่เเท้] เหมือนยืนอยู่ในจุดสูงสุดของ Sex คู่เเต่งงาน  (อ่าน 2092 ครั้ง)

ออนไลน์ น้องใหม่

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับเเฟนได้ลอง สวิงกิ้ง กับคู่เเท้ คู่ที่เเต่งงานเเล้วครั้งเเรก เเต่ไม่ได้เเลกคู่ หรือ สอดใส่กัน เเต่นัวภายนอก รู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ทั้งผม เเละ เเฟน ทุกคนมีอารมณ์ร่วมเข้าขากันได้ดีมากๆ เสร็จเเล้วนอนกอดกันตรงนั้นเลย ผมอยากจะถามว่าถ้าอยู่วงการ สวิงกิ้ง เเบบนี้ไปเรื่อยๆ จะมีผลเสียอะไรตามมาไหมครับ ??????

Facebook Comments

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ผลเสีย อันนี้ต้องคุยกันให้ชัดเจนนะครับ ว่าลิมิตแค่ไหน

อนาคตมีแลกคู่กันแน่นอนนนน

ออฟไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *

ผลเสีย อันนี้ต้องคุยกันให้ชัดเจนนะครับ ว่าลิมิตแค่ไหน

อนาคตมีแลกคู่กันแน่นอนนนน
จริงครับ เห็นด้วย ถ้าได้ทำครั้งหนึ่งแล้วต่อไปมีแนวโน้ม ต้องการจะแลกคู่ และสอดใส่แน่นอน แต่ถ้าตกลงกันแล้ว ชอบและรับได้ก็คงจะไม่มีผลเสียอะไร แต่ก็ต้องตกลงเงื่อนไขกันดี ๆ ทั้งการป้องกัน สถานที่ ความปลอดภัย