เพศสัมพันธ์ในสายเลือด

หัวข้อ: เพศสัมพันธ์ในสายเลือด  (อ่าน 3446 ครั้ง)

jiggawatt และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Vanilla green

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

เพศสัมพันธ์ในสายเลือด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2020, 09:16:29 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้มีโอกาสอ่านวิทยานิพนธ์เรื่อง เพศสัมพันธ์ในสายเลือด : ตรรกแห่งการต่อต้านขัดขืน ของ    จักษ์ พันธ์ชูเพชร มีการศึกษา 5 คู่ที่มีสัมพันธ์กันในครอบครัว มีทั้ง พ่อ-ลูกสาว 3 คู่ พี่สาว-น้อง ชาย 1 คู่ พี่ชาย-น้องสาว 1 คู่ ซึ่งทั้งหมดมีทั้ง ยินยอมทั้งสองฝ่าย หรือแรกๆลูกสาวไม่ยินยอม แต่เมื่อเวลาผ่านไป ก็ยินยอมพร้อมใจ อยู่กินกันเป็นสามี ภรรยา ในภายหลัง อีกทั้งลองหาข่าวดูก็มีหลายเคส มีทั้งแม่-ลูกชาย อยู่กินกันที่นครศรีธรรมราช 15 ปี โดยคนแถวนั้นรับรู้ หรืออีกหลายกรณีที่พ่อ-กับลูกสาว ยินยอมมีอะไรกัน โดยบางคู่อยู่กินกันก็มี  ในโลกโซเชี่ยวก็มักจะมีคนคอมเม้นว่า แถวตามต่างจังหวัดที่ไม่พลุกพล่านก็มักจะมีแบบนี้อยู่เยอะ เลยอยากถามว่า เป็นไปได้ไหมครับในสังคมไทย ที่มีคู่ พ่อ-ลูกสาว แม่-ลูกชาย พี่น้อง มีอะไรกัน อยํ่กันกันแบบสามีภรรยาอย่างยินยอมพร้อมใจ หรือใครเคยเจอเคยเห็นช่วยเล่าสู่กันฟังครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ noo_ann

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: เพศสัมพันธ์ในสายเลือด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2020, 11:40:50 pm »

ถึงขนาดอยู่กินกันแบบเปิดเผยไม่เคยถึงขนาดนั้นค่ะ แต่ตอนอายุ 18 เคยมีอะไรกันกับน้องชายต่างแม่ เป็นเวลาเกือบ 3 ปี เพราะรู้สึกใกล้ชิดและเข้าใจกัน  จนมาเรียนต่อจึงห่างกันค่ะ

"ปล่อยชีวิต...ไปตามอารมย์...ปล่อยอารมย์...ไปตามความต้องการ"

ออนไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 03:59:35 pm »

ไม่รู้ค่ะ แต่ท้องมาระวังอันตรายนะ มีปัญหาอะไรสักอย่างจำไม่ได้

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 01:00:43 pm »

ถึงขนาดอยู่กินกันแบบเปิดเผยไม่เคยถึงขนาดนั้นค่ะ แต่ตอนอายุ 18 เคยมีอะไรกันกับน้องชายต่างแม่ เป็นเวลาเกือบ 3 ปี เพราะรู้สึกใกล้ชิดและเข้าใจกัน  จนมาเรียนต่อจึงห่างกันค่ะ

เรื่องเริ่มต้นเป็นยังไงเหรอครับ ทำไมไปถึงจุดนั้นได้

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 01:02:34 pm »

ไม่รู้ค่ะ แต่ท้องมาระวังอันตรายนะ มีปัญหาอะไรสักอย่างจำไม่ได้

เคยมีอยู่ข่าวนึงที่ แม่แจ้งความจับพ่อว่าข่มขืนลูกสาว พอสอบสวนไปสอบสวนมา แม่ก็เป็นลูกสาวของพ่อเหมือนกัน หนีมาอยู่กินด้วยกันจนมีลูกด้วยกันอีกที ก็แสดงว่าลูกปกติดีนะ แต่กรณี แม่ท้องกับลูกชาย อันนี้ยังไม่เคยมีข่าวเลย

ออนไลน์ แบม

• พลังน้ำใจ: 12

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 02:00:39 pm »

เคยมีอยู่ข่าวนึงที่ แม่แจ้งความจับพ่อว่าข่มขืนลูกสาว พอสอบสวนไปสอบสวนมา แม่ก็เป็นลูกสาวของพ่อเหมือนกัน หนีมาอยู่กินด้วยกันจนมีลูกด้วยกันอีกที ก็แสดงว่าลูกปกติดีนะ แต่กรณี แม่ท้องกับลูกชาย อันนี้ยังไม่เคยมีข่าวเลย
ไม่เชื่อค่ะ ขอแหล่งข่าวหน่อยนะคะ แล้วอ่านเอาตามกูเกิ้ลเลยค่ะ โอกาสเป็นที่ว่าคือยังไง
จริงๆไม่อยากให้พูดประเด็นอะไรกันในครอบครัว โดยเฉพาะพ่อแม่มันไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่มั้ง แต่ที่บอกมาให้พูดยังไงก็ไม่เชื่อเด็ดขาดค่ะ ใครอ่านก็ทบทวนดีๆนะคะ ฝากแค่นี้ละกัน

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 02:12:30 pm »

ไม่เชื่อค่ะ ขอแหล่งข่าวหน่อยนะคะ แล้วอ่านเอาตามกูเกิ้ลเลยค่ะ โอกาสเป็นที่ว่าคือยังไง
จริงๆไม่อยากให้พูดประเด็นอะไรกันในครอบครัว โดยเฉพาะพ่อแม่มันไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่มั้ง แต่ที่บอกมาให้พูดยังไงก็ไม่เชื่อเด็ดขาดค่ะ ใครอ่านก็ทบทวนดีๆนะคะ ฝากแค่นี้ละกัน

ลากคอพ่อหื่นเคลมสวาทสายเลือดตัวเองเข้าซังเตแล้ว สุดสลดย่ำยีลูกสาวทำเมียคนเดียวไม่พอ มีลูกออกมาเติบใหญ่วัย 15 ฟาดซ้ำจนท้องโย้ 6 เดือน เหยื่อทนไม่ไหวโร่แจ้ง ตร.จัดการ เผยเป็นคดีสะเทือนขวัญที่สุด ต้นตอเพราะศีลธรรม-จริยธรรมเสื่อมทราม จำต้องปลุกสำนึกกันใหม่ ลากคอพ่อหื่นกามเข้าซังเตแล้ว โดยเมื่อ เวลา 10.00 น. วันที่ 26 ส.ค. พ.ต.ท.โอภาส หมื่นหนู สวส.สภ.อ.บ้านนา จ.นครนายก และชุดสืบสวนจับกุมนายบุญช่วย ปากวิเศษ อายุ 59 ปี ผู้ต้องหาข่มขืน น.ส.เย็น (นามสมมุติ) อายุ 15 ปี ลูกสาวในไส้จนตั้งครรภ์ได้ 6 เดือนและยังย่ำยี นางเอ๋ (นามสมมุติ) อายุ 29 ปี มารดาของ น.ส. เย็น ที่เป็นลูกสาวในไส้เช่นเดียวกันมานานหลายปี โดยกล่าวหาว่าข่มขืนกระทำชำเราลูกสาวตัวเอง แต่เจ้าตัวยืนกรานปฏิเสธตลอดข้อกล่าวหา รับสารภาพเพียงอยู่กินกับนางเอ๋ ลูกสาวจริงและมีลูกด้วยกัน 3 คนเป็นชาย 2 คน หญิง 1 คนที่กำลังตั้งครรภ์อยู่เท่านั้น แต่เจ้าหน้าที่ไม่เชื่อรีบควบคุมตัวสอบปากคำแล้วยัดห้องขังทันที สำหรับคดีสลดใจนี้เนื่องจากวันที่ 25 ส.ค. ที่ผ่านมา นางเอ๋ อายุ 29 ปี อาศัยอยู่แถว ต.บ้านพริก อ.บ้านนา จ.นครนายก ได้พา น.ส. เย็น บุตรสาวเข้าแจ้งความกับ พ.ต.ท.โอภาส หมื่นหนู สวส.สภ.อ.บ้านนา ระบุว่าบุตรสาวถูก นายบุญช่วย บิดาบังเกิดเกล้าข่มขืนจนตั้งครรภ์ได้ 6 เดือน และให้การอีกว่า นายบุญช่วยเป็นพ่อของตัวเองด้วย ซึ่งย่ำยีตนมาตั้งแต่อายุ 12 ขวบ นางสมัย (นามสมมุติ) อายุ 48 ปี มารดาก็ทราบเรื่อง แต่ไม่กล้าโวยวายเพราะกลัวถูกทำร้าย ต่อมาขอแยกทางกับบิดา ปล่อยให้บิดาอยู่กินกับตนจนมีลูกชาย 2 คน หญิงอีก 1 คน จนลูกโตขึ้นบิดาก็ข่มขืนสายเลือดตัวเองซ้ำอีกจนทนไม่ไหวตัดสินใจเข้าแจ้งความดังกล่าว นางเอ๋ ให้การด้วยว่า สมัยตนยังเด็ก ๆ บิดาและมารดามีอาชีพรับจ้างทำไร่อ้อยที่ จ.ชลบุรี พออายุได้ 12 ขวบ บิดาฉวยโอกาสย่ำยีความสาวหลายครั้งจนมารดาจับได้ ไม่กล้าว่าอะไรเพราะกลัวถูกทำร้ายและตัดสินใจแยกทางกันเดิน ตนจึงย้ายมาอยู่กับบิดาฉันสามีภรรยาที่ อ.บ้านนา จ.นคร นายก ยึดอาชีพรับจ้างทั่วไป มีรายได้เลี้ยงครอบครัวไปวัน ๆ หนึ่ง จนกระทั่งเย็นวันที่ 21 ส.ค. ที่ผ่านมา กลับมาห้องนอนเห็นแผงยาคุมกำเนิดก็สงสัยถามบิดาว่าของใคร ก็ไม่ได้รับคำตอบจนไปเค้นถามจาก น.ส.เย็น บุตรสาวเรื่องถึงแดงออกมาว่าบิดาข่มขืนมาตั้งแต่เดือน มี.ค. 48 จนตั้งครรภ์ ไม่คิดว่าเหตุการณ์ร้ายที่เคยเกิดขึ้นกับตนจะซ้ำรอยกับลูกสาวอีก จึงแจ้งตำรวจดำเนินคดีและมีการออกหมายจับ จนกระทั่งจับกุมได้ในที่สุด ด้าน พ.ต.ท.โอภาส สวส.สภ.อ.บ้านนา กล่าวว่า คดีนี้เกิดขึ้นเพราะสังคมไทยขาดคุณธรรม จริยธรรมลงไป จำต้องปลุกจิตสำนึกกันใหม่และคดีนี้ร้ายแรงมาก ผิดศีลธรรมอย่างไม่น่าให้อภัย เพื่อความเป็นธรรมทั้ง 2 ฝ่าย จะเร่งรัดดำเนิน การตามกฎหมายต่อไป เมื่อเวลา 15.15 น. วันเดียวกันนี้ น.พ. ทศพร เสรีรักษ์ รองประธานคณะกรรมาธิการสาธารณสุข สภาผู้แทนราษฎร เดินทางไปที่โรงพยาบาลบ้านนา จ.นครนายก เข้าพบ น.พ.สมาน ฟอนฟัก ผอ.โรงพยาบาลเพื่อติดตามการช่วยเหลือ น.ส.เย็น เหยื่อพ่อบังเกิดเกล้าที่ถูกขืนใจจนตั้งครรภ์ได้ 6 เดือน หลังจากพูดคุยกับผู้เสียหายและนักสังคมสงเคราะห์แล้วก็ยืนยันกับสื่อมวลชน ว่า การเดินทางมาครั้งนี้ต้องการมาดูแลและช่วยเหลือผู้เคราะห์ร้ายด้วยความห่วงใย เพราะผู้เสียหายห่วงมารดาและน้องชายมาก หากทางราชการรับตัวไปดูแลก็พร้อมจะไป ส่วนน้องชายและพี่ชายอยากให้เรียนหนังสือและหลังผู้เสียหายคลอดลูกแล้วจะประสานกระทรวงศึกษาธิการให้ช่วยเหลือต่อไป จากนั้น น.พ.ทศพร ได้เดินทางไป สภ.อ. บ้านนา เพื่อซักถามนายบุญช่วย พ่อหื่นที่กลายเป็นผู้ต้องหาชำเราเลือดในอกที่ถูกจับกุมในห้องขัง โดยนายบุญช่วยยืนกรานปฏิเสธว่าไม่ได้ย่ำยีลูกสาวจนท้องโย้และอยากให้ส่งตัวขึ้นศาลเร็ว ๆ เพื่อพิสูจน์กันว่าใครถูกใครผิดกันแน่.

ตามนี้ครับ บอกแล้วมันคือข่าวครับ ลองไปหาดูในกูเกิ้ลละกันครับ มีหลายกรณี ยกกรณีที่เป็นข่าวที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ครับ ไม่ได้มานั่งแต่งนิยาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 02:15:00 pm โดย Vanilla green »

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 02:42:58 pm »

ก็คงมีจริงๆ และถ้ามีลูกเกิดมาความเสี่ยงที่จะไม่ปกติก็มีเยอะกว่าเคสทั่วไป อย่าว่าแต่คนเลยแมวก็เป็นเหมือนกันเคยถามคนเลี้ยงแมวเข้าก็บอกว่าเหมือนคนนี้แหละถ้าผสมพันธุ์กันเองพ่อลูก แม่ลูก หรือ พี่น้อง ลูกเกิดมาอาจจะไม่ปกติ ผมเป็นคนที่ชอบของแปลกมีอารมณ์กับเรื่องแปลกๆหลายเรื่อง แต่คนในครอบครัวผมไม่มีอารมณ์เลย เห็นพี่สาวแก้ผ้ายังไม่รู้สึกมีอารมณ์เลยสักนิดเดียว

ออนไลน์ Dark_heaven

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2020, 11:10:45 pm »

ก็คงมีจริงๆ และถ้ามีลูกเกิดมาความเสี่ยงที่จะไม่ปกติก็มีเยอะกว่าเคสทั่วไป อย่าว่าแต่คนเลยแมวก็เป็นเหมือนกันเคยถามคนเลี้ยงแมวเข้าก็บอกว่าเหมือนคนนี้แหละถ้าผสมพันธุ์กันเองพ่อลูก แม่ลูก หรือ พี่น้อง ลูกเกิดมาอาจจะไม่ปกติ ผมเป็นคนที่ชอบของแปลกมีอารมณ์กับเรื่องแปลกๆหลายเรื่อง แต่คนในครอบครัวผมไม่มีอารมณ์เลย เห็นพี่สาวแก้ผ้ายังไม่รู้สึกมีอารมณ์เลยสักนิดเดียว
อะไรครับที่แปลกๆ

ออนไลน์ iamgun

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 02:16:13 pm »

อะไรครับที่แปลกๆ

บอกตรงนี้กลัวจะหาว่าโรคจิตเกิน

ออฟไลน์ Jijee

• พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 07:25:20 pm »

เคยมีกระทู้หนึ่งในนี้ค่ะเหมือนกันนะที่เขามาเล่าว่ามีความสัมพันธ์กับลูกชายนะคะ หาไม่เจอละ แต่เคยอ่านอยู่ค่ะ น่าจะเป็นอีกหนึ่งตัวอย่าง

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 12:37:34 pm »

เจอลูกค้าเคสนึงเหมือนกันครับ
แต่ไม่ถึงขั้นสอดใส่ แค่ออรัลให้จนแตก ออกแนวสอนประสบการณ์เสียว
แรกๆ ผมเองก็ตกใจ คุณลูกค้ามีเหตุผลจำเป็น ขณะเปลือยนวด ให้ลูกชายวัย 16 ดู และก็ ออรัลจนลูกชายน้ำแตก
ส่วนผมก็นวดอิโรติกไป ตื่นเต้นดีครับ

.::Good Afternoon Massage ::. บ่ายนี้..เจอกันนะครับ

ออฟไลน์ comesee

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 04:27:28 pm »

เจอลูกค้าเคสนึงเหมือนกันครับ
แต่ไม่ถึงขั้นสอดใส่ แค่ออรัลให้จนแตก ออกแนวสอนประสบการณ์เสียว
แรกๆ ผมเองก็ตกใจ คุณลูกค้ามีเหตุผลจำเป็น ขณะเปลือยนวด ให้ลูกชายวัย 16 ดู และก็ ออรัลจนลูกชายน้ำแตก
ส่วนผมก็นวดอิโรติกไป ตื่นเต้นดีครับ
..
..พอจะมีเวลาเล่าให้ละเอียดกว่านี้มั๊ยครับ อยากฟังครับ

ออฟไลน์ Pikachu

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2020, 06:40:11 am »

ยังไม่ถึงขั้นมีอะไรกันนี่นับมั้ยคับ?

คือบ้านผมมีพี่น้อง 3 คน พี่ชายคนโต พี่สาวคนกลาง กับผมคนเล็ก ห่างกันคนละ 5 ปีพอดี ตอนผมอายุ 15 ตอนนั้นพี่สาวผม 20 เรียนอยู่จุฬา อยู่คอนโดที่พ่อซื้อไว้ให้ นานๆพ่อกับแม่จะมาเยี่ยมทีนึง แล้วทีนี้ตอนนั้นปิดเทอม ผมมีเรียนพิเศษที่สยาม แล้วพ่อกับแม่ต้องไปทำธุระต่างจังหวัด 10 กว่าวันได้มั้ง เลยให้ผมไปนอนที่คอนโดกับพี่ สาว

เข้าเรื่อง... คือช่วงที่ไปนอนคืนแรกก็ปกติดี แต่คืนที่สองตื่นมาผมรู้สึกว่ากางเกงแฉะๆ เปิดดู พิสูจน์กลิ่นเรียบร้อยเข้าใจว่าตัวเองฝันเปียก ตอนแรกก็งงๆ นิดนึงเพราะปกติผมไม่เคยฝันเปียกเลย จะเอาออกเกือบทุกวัน (ฝันเปียกแค่ครั้งเดียวก่อนช่วยตัวเองเป็น) ทีนี้ตอนคืนถัดๆ มาก็มีฝันเปียกอีกต่อๆ กันมาเลย จนเกือบสัปดาห์นึงได้มั้ง จู่ๆ ผมก็รู้สึกตัวกลางดึกมาเห็นพี่สาวผมกำลังใช้มือนึงชักของผมเบาๆ อีกมือก็เกี่ยวเบ็ดตัวเองอยู่ ผมสะดุ้งแล้วก็ร้องลั่นเลย (ตอนนั้นยังเป็นเด็กซิงๆ เนาะ) พี่ผมก็ตกใจแต่ก็ทำต่อจนเสร็จกันทั้งคู่ พอเสร็จก็ถามดูนางบอกว่าตอนตั้งแต่คืนวันแรก ลุกออกจากห้องมาเข้าห้องน้ำ (ผมนอนโซฟา) เห็นของผมมันแข็งตุงๆ กางเกงอยู่แล้วนางของขาดเลิกกับแฟนมานานมากเลยเกิดอารมณ์ เล่นๆ แล้วก็ไม่ตื่นเลยจัดจนแตกมาทุกคืนเลย (คือตอนนั้นก็หลับลึกมากอ่ะ ตื่นไปเรียนพิเศษเริ่ม 9 โมง เสร็จออกมาเกือบ 2 ทุ่มละมาทำการบ้านอีก ตอนนี้มาเรียนมหาลัยใช้ที่เรียนตอนนั้นไม่ถึง 10% เลย 555)