ภรรยาเคยนวดแล้ว เลยอยากให้ภรรยาลองแลกคู่บ้าง

หัวข้อ: ภรรยาเคยนวดแล้ว เลยอยากให้ภรรยาลองแลกคู่บ้าง  (อ่าน 2001 ครั้ง)

ออฟไลน์ jame_ji

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภรรยาเคยนวดกับหมอในนี้แล้ว แต่ก็แค่เสร็จภายนอก ยังไม่ได้สอดใส่ครับ ตอนนี้ชวนภรรยาสวิงกิ้ง เธอตอบตกลง แต่จะสวิงแค่ครั้งเดียวพอ ใจจริงผมอยากให้แลกคู่บ่อยๆ สมาชิกมีความเห็นว่าภรรยามีโอกาสจะติดใจรสชาติของการแลกคู่ไหมครับ ใครมีประสบการณ์ ภรรยาออกรอบครั้งเดียวแล้วหลังจากนั้นติดใจเลยบ้างไหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ k123

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ภรรยาเคยนวดแล้ว เลยอยากให้ภรรยาลองแลกคู่บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2020, 11:14:54 am »

ภรรยาเคยนวดกับหมอในนี้แล้ว แต่ก็แค่เสร็จภายนอก ยังไม่ได้สอดใส่ครับ ตอนนี้ชวนภรรยาสวิงกิ้ง เธอตอบตกลง แต่จะสวิงแค่ครั้งเดียวพอ ใจจริงผมอยากให้แลกคู่บ่อยๆ สมาชิกมีความเห็นว่าภรรยามีโอกาสจะติดใจรสชาติของการแลกคู่ไหมครับ ใครมีประสบการณ์ ภรรยาออกรอบครั้งเดียวแล้วหลังจากนั้นติดใจเลยบ้างไหมครับ
ตอบสั้น ๆ มีโอกาสติดใจค่อนข้างจะมากครับ

• *

Re: ภรรยาเคยนวดแล้ว เลยอยากให้ภรรยาลองแลกคู่บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 03:52:01 am »

ตอบสั้น ๆ มีโอกาสติดใจค่อนข้างจะมากครับ

หรือไม่ก็ไม่เอาอีกเลย 555

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 03:23:58 pm »

ส่วนมากจะติดใจครับ ด้วยบรรยากาศด้วย และด้วยความที่มีการถึงจุดสุดยอดถี่ๆกับผู้ชายหลายๆคน 

บางคนกลายเป็นเสพติดการถึงจุดสุดยอดกับผู้ชายหลายๆคนไปเลยก็มีนะครับ   ใน twitter นี่แหล่งหาคู่สวิงอย่างดีเลยครับ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2020, 11:23:49 pm »

ส่วนมากจะติดใจครับ ด้วยบรรยากาศด้วย และด้วยความที่มีการถึงจุดสุดยอดถี่ๆกับผู้ชายหลายๆคน 

บางคนกลายเป็นเสพติดการถึงจุดสุดยอดกับผู้ชายหลายๆคนไปเลยก็มีนะครับ   ใน twitter นี่แหล่งหาคู่สวิงอย่างดีเลยครับ

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นต์ครับ เหตุผลดีมากๆครับ