ถ้าครอบครัวรับได้จะถือว่าเป็นเรื่องที่ผิดใหมครับ

หัวข้อ: ถ้าครอบครัวรับได้จะถือว่าเป็นเรื่องที่ผิดใหมครับ  (อ่าน 1425 ครั้ง)

k123

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าปีใหม่ที่ผ่านมาผมให้แฟนเปิดตัว โดยให้เธอใส่แค่ชุดชั้นใน ส่วนผมก็ใส่แค่กางเกงใน นั่งกินข้าวเย็นด้วยกันภายในครอบครัว ภายในบ้านตอนกลางคืน ซึ่งพ่อกับแม่ของแฟนก็ยิ้ม บอกว่าดูเซ็กซี่ดี แม่ของแฟนผมเดินมาปลดตะขอชุดชั้นในของแฟนออก แล้วให้แฟนถอดกางเกงในออก จนตัวเปลือล่อนจ้อน ผมเองก็ถอดกางเกงในออกจนตัวเปลือยล่อนจ้อนเช่นกัน หลังจากกินข้าวกันสักพัก พ่อแม่ของแฟนกินข้าวเย็นแล้วท่านก็กลับขึ้นไปนอนบนบ้านก่อน ก่อนกลับขึ้นไปข้างบนท่านก็บอกว่าให้เย็ดกับเบา ๆ สุดท้ายเหลือแค่ผมสองคน ผมกับแฟนเลยปิดไฟ แล้วก็มีเซ็กส์กันต่อ ถ้าครอบครัวรับได้จะถือว่าเป็นเรื่องที่ผิดใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ถ้าครอบครัวรับได้จะถือว่าเป็นเรื่องที่ผิดใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2020, 08:52:40 pm »

ดูเป็นพฤติกรรมที่แปลกๆดีนะคะ ไม่มีความอายหรือเขินอะไรเหรอค่ะ

ออฟไลน์ มาตรฐานชายไทย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ถ้าครอบครัวรับได้จะถือว่าเป็นเรื่องที่ผิดใหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 01:12:35 pm »

ยังไม่เคยเจออะไรแบบนี้ครับ ผิดถูก ใครจะตัดสินได้ ต่างคนต่างความคิด ในมุมของผมคือ ทุกอย่างไม่สร้างความเดือดร้อนใคร ทุกฝ่ายมีความสุข ไร้การบังคับ

ออฟไลน์ k123

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2020, 02:16:08 pm »

ดูเป็นพฤติกรรมที่แปลกๆดีนะคะ ไม่มีความอายหรือเขินอะไรเหรอค่ะ
ขออภัย คนเดิมแต่สมัครเข้ามาใหม่ คำตอบคือในบ้านกับคนในบ้านจะไม่ค่อยอายครับ แต่ถ้าออกนอกบ้านก็จะแต่งตัวเรียบร้อยปกติ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 05:22:13 pm »

ยังไม่เคยเจออะไรแบบนี้ครับ ผิดถูก ใครจะตัดสินได้ ต่างคนต่างความคิด ในมุมของผมคือ ทุกอย่างไม่สร้างความเดือดร้อนใคร ทุกฝ่ายมีความสุข ไร้การบังคับ
ผมมีความสุข และชอบมากครับ เพราะพ่อและแม่ของผมและของแฟนเปิดกว้างเรื่องเซ็กส์ครับ ตอนนี้ผมอยากจะให้แฟนแก้ผ้าล่อนจ้อนแบบนี้ทำงานขายบริการในสถานบันเทิงทุกวัน

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 05:32:00 pm »

ผมมีความสุข และชอบมากครับ เพราะพ่อและแม่ของผมและของแฟนเปิดกว้างเรื่องเซ็กส์ครับ ตอนนี้ผมอยากจะให้แฟนแก้ผ้าล่อนจ้อนแบบนี้ทำงานขายบริการในสถานบันเทิงทุกวัน

แค่คิดนะครับยังไม่ได้ทำ