Squirting แชร์ประสบการณ์ครับ

หัวข้อ: Squirting แชร์ประสบการณ์ครับ  (อ่าน 2434 ครั้ง)

ออฟไลน์ มาตรฐานชายไทย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Squirting แชร์ประสบการณ์ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 09:21:05 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

Squirting น้ำพุ่ง เขื่อนแตก อะไรก็แล้วแต่จะแปลกัน ผมเชื่อว่าสมาชิกหลายท่านเคยเห็นจากในคลิปในหนังส่วนมากจะเป็นทั้ง av และ ยุโรปผมเองก็ชอบนะดูมันสุดยอดดีเหมือนเธอนั้นเสร็จได้รุนแรงและทรมารปนความสะใจ ก็เลยสั่งเกตและจดจำวิธีการวางนิ้วใช้นิ้วเพื่อนกระตุ้นให้ถูกจุดเพื่อนคนไหนสนใจค้าหาวิธีได้นะครับในเนตนี่แหละมีคนเขียนไว้ แรกๆเลยอาจยังไม่สำเร็จนะครับเพราะมันคล้ายๆจะปวดฉี่อันนี้ถามจากแฟน มันจะเสียวมากๆจนจะเสร็จแล้วก็มีอาการปวดฉี่ปนมาด้วย เราก็อย่าไปหยุดกระตุ้นไปเรื่อยๆพร้อมกับบอกให้แฟนอย่าอั้นให้ปล่อยออกมาเลย แล้วเธอจะหายกังวล ผมจะทั้งเลีย ดูด แล้วก็ใช้นิ้วไปด้วยพร้อมกันโจมตีตลอด แล้วสิ่งที่รอคอยก็มาถึง พุ่งใส่หน้า พร้อมการบีบรัด เกร็งของแฟนที่รุนแรง เหมือนผู้ชายเรากลั้นฉี่นานๆนี่แหละครับ พุ่งเป็นน้ำจากสายยางเลย ผมถามเธอว่า เสียว สุดยอดว่าการเสร็จแบบปกติมั้ย เธอบอกว่าสุดยอดกว่ามาก หลังจากนั้นมาผมก็จะทำให้เธอแบบนี้ตลอด ภายใน 1 ถึง 2 ชม ที่มีอะไรกัน แฟนผมจะเสร็จรวมๆกันไม่ต่ำกว่า 15 ถึง 20 ครั้ง จากลิ้น นิ้ว แล้วก็สอดใส่ ผู้ ญ เวลาจุดติดหรือทำได้ถูกใจเธอสามารถ เสร็จติดๆกันได้หลายครั้ง ไม่ใช่แค่การใช้นิ้วแล้วน้ำเธอจะพุ่งนะสอดใส่ปกติเธอก็พรุ่งเหมือนกัน น้ำมากน้อยแล้วแต่บางครั้ง แต่ส่วนมากจะพุ่งแทบทุกครั้งที่เธอเสร็จ เพื่อนๆลองไปทำดูครับเผื่อจะถูกใจ ได้ประสบการณ์แปลกใหม่ด้วย

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: Squirting แชร์ประสบการณ์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2020, 08:50:20 pm »

แล้วมีข้อเสียไหมค่ะสำหรับการ squirting

ออฟไลน์ มาตรฐานชายไทย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: Squirting แชร์ประสบการณ์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 01:05:13 pm »

แล้วมีข้อเสียไหมค่ะสำหรับการ squirting
ถ้าทางร่างกายก็ปกติดีนะครับไม่เห็นแฟนจะบ่นอะไร จริงๆข้อเสียก็มีนะเรื่องที่นอน ผ้าห่มเปียก

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2020, 10:33:15 pm »

ข้อเสียคือมันเสียวแนวทรมานมากกว่าฟิน ส่วนตัวชอบเสร็จปกตินั่นแหละพอ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★