เวลาแฟนผมเซ็กจัด

หัวข้อ: เวลาแฟนผมเซ็กจัด  (อ่าน 1356 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เวลาแฟนผมเซ็กจัด
« เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 10:12:19 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาปกติ ผมเอง ขอให้แฟนออลรัลเซ็ก(โม๊ค)ให้ เธอจะไม่ค่อยทำให้ แต่เวลา มีการสอดใส่ เธอมักจะให้เอาออก แล้วก็ ออลรัลเซ็ก(โม๊ค)ให้ ทั้งๆที่ ตอนแรกแห้งๆ ไม่เอา  แต่พอสอดใส่จนเปียกไปหมด ถึงจับมา โม๊คอย่างเมามันส์ เป็นเพราะอะไรหรอครับ

Facebook Comments

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: เวลาแฟนผมเซ็กจัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2020, 12:45:30 pm »

เวลาปกติ ผมเอง ขอให้แฟนออลรัลเซ็ก(โม๊ค)ให้ เธอจะไม่ค่อยทำให้ แต่เวลา มีการสอดใส่ เธอมักจะให้เอาออก แล้วก็ ออลรัลเซ็ก(โม๊ค)ให้ ทั้งๆที่ ตอนแรกแห้งๆ ไม่เอา  แต่พอสอดใส่จนเปียกไปหมด ถึงจับมา โม๊คอย่างเมามันส์ เป็นเพราะอะไรหรอครับ
น่าจะความชอบมั้งครับ

ออฟไลน์ cf4

• *

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2020, 05:59:32 pm »

คนที่ชื่นชอบการใช้ปากมากๆ นี่เขาเสร็จกับการออรัลน่ะครับ เคยเจอมาเหมือนกัน

ออนไลน์ joyyy

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 10:24:15 am »

เวลาจุดติดมีอารมณ์ทางเพศแล้วผู้หญิงหลายคนก็อยากโม้กค่ะ ไม่แปลกเลย