สนใจเล่นAVกันมั๊ยคะ

หัวข้อ: สนใจเล่นAVกันมั๊ยคะ  (อ่าน 2091 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

สนใจเล่นAVกันมั๊ยคะ
« เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 08:56:54 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถ่ายคลิปขำๆ แนวAVแบบจริงจังไว้ดูเล่นไม่ปล่อยคลิป รับสมัครนักแสดงชายแต่ต้องมีกฏดังนี้

1.อึด แข็งได้ต่อหน้าคนอื่น
2. บทจะหลายแนว อาจจะต้องเสียบต่อจากชายคนอื่น
3. นักแสดงหญิงคือเรา เพื่อนเรา น้องสาว แต่น้องจะไม่สอดใส่เด็ดขาด
4.เป็นงานไม่เน้นอารมณ์ อดทนสูงอาจจะหยุดบ่อย
5.ตรวจโรคผ่าน ต้องมีสดแตกใน
6.ต้องกล้าใช้ปากทำให้เรา เพื่อน และน้อง
อื่นๆ บทน้องจะทำทุกอย่าง ออรัลให้ จับนมดูดนม เลียจิมิน้องได้ ทำมุมกล้องเหมือนสอดใส่ แต่ไม่ใส่จริง
ส่วนเรากับเพื่อน เอาจริงตลอด สนใจเม้นไอดีไลน์ไว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2020, 09:08:32 pm โดย แบม »
Facebook Comments

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: สนใจเล่นAVกันมั๊ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2020, 08:20:02 pm »

อยากถ่ายคลิปขำๆ แนวAVแบบจริงจังไว้ดูเล่นไม่ปล่อยคลิป รับสมัครนักแสดงชายแต่ต้องมีกฏดังนี้

1.อึด แข็งได้ต่อหน้าคนอื่น
2. บทจะหลายแนว อาจจะต้องเสียบต่อจากชายคนอื่น
3. นักแสดงหญิงคือเรา เพื่อนเรา น้องสาว แต่น้องจะไม่สอดใส่เด็ดขาด
4.เป็นงานไม่เน้นอารมณ์ อดทนสูงอาจจะหยุดบ่อย
5.ตรวจโรคผ่าน ต้องมีสดแตกใน
6.ต้องกล้าใช้ปากทำให้เรา เพื่อน และน้อง
อื่นๆ บทน้องจะทำทุกอย่าง ออรัลให้ จับนมดูดนม เลียจิมิน้องได้ ทำมุมกล้องเหมือนสอดใส่ แต่ไม่ใส่จริง
ส่วนเรากับเพื่อน เอาจริงตลอด สนใจเม้นไอดีไลน์ไว้
ชอบแนวฉาก av เย็ดกันในออฟฟิศ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 03:11:08 pm »

โอ๊ว  ผมไม่ผ่าน ;D ;D ;D ;D ผมแก่เเล้ว

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 10:04:45 pm »

โอ๊ว  ผมไม่ผ่าน ;D ;D ;D ;D ผมแก่เเล้ว
ไม่จำกัดอายุนะ

ออฟไลน์ Gmomo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2020, 03:41:54 pm »

ขอเป็นแผนกช่วยถือไฟครับ^^

ออฟไลน์ sam16

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2020, 09:21:36 am »

ขอเป็นแผนกเสริฟน้ำ คอยเช็ดเหงื่อครับ 5555

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2020, 09:23:17 am »

สนใจนะ ทำได้หมด  แต่ไม่กล้าสด

ขาดตากล้องรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 28, 2020, 11:12:47 am »

สนใจนะ ทำได้หมด  แต่ไม่กล้าสด

ขาดตากล้องรึเปล่าครับ
ตากล้องเดี่ยวหาพวกที่เก่งๆค่ะ ภาพจะได้สวยๆ ไม่สอดใส่จริงก็ได้นะคะ แต่เล่นกับน้อง