ทำงานร้านทั้งสนุกและน่าเบื่อ

หัวข้อ: ทำงานร้านทั้งสนุกและน่าเบื่อ  (อ่าน 2932 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

ทำงานร้านทั้งสนุกและน่าเบื่อ
« เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 03:43:35 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ หลายๆคนคงรู้แล้วนะว่าแบมทำงานร้านอยู่ ในทุกๆวันแบมจะเป็นตัวเลือกของหนุ่มๆ ที่มีอารมณ์อยากปลดปล่อย ทุกๆวันแบมจะเจอคนใหม่ๆที่มาถึงไม่รู้จักกัน ไม่เจอกันมาก่อนแต่ต้องเข้าไปในห้อง แก้ผ้าให้ดู อาบน้ำนวดตัว อมควย และจบที่โดนเย็ด วนๆแบบนี้ทุกๆรอบ ขึ้นอยู่กับวันนึงจะรับกี่รอบ ปกติถ้าไปแล้วก็จะรับ3-
6รอบตลอด
แน่นอนว่าแบมต้องมีอะไรกับคนพวกนี้แบบสุดๆ ใช้อารมณ์ร่วมให้มากที่สุด เจอคนเล็ก คนใหญ่ คนแก่วัยรุ่น ก็ต้องทำให้เค้าพอใจ บางวันสนุกมาก เสียวและเสร็จ แต่ไม่ใช่ว่าทุกคนจะทำเก่ง แบมต้องขย่มเองให้เสร็จเองเอา

บางทีเจอคนรีบทำใส่เร็วไปเจ็บแสบ เสร็จงานแสบมากๆ เวลาเสร็จ บางคนชอบแตกใส่หน้า หรือให้กินน้ำ แต่มีพวกชอบเสร็จใส่ก้น ใส่หน้าอก หรือหน้าท้องก็เจอหมด ที่อยากเสร็จรดบนร่องหีก็มี สดแตกในถ้าอารมณ์แบมถึง บางทีก็ยอมนะ และแบมไม่แคร์หรอกว่าจะโดนเย็ดอีกกี่คนต่อจากนี้ ปัจจุบัน200กว่าแล้ว แต่ยังไม่หมดแค่นี้แน่ๆ

โชว์ที่ไหนแบมก็กล้าถ้าไม่เกินไป อย่างที่เคยแก้ผ้ากลางถนน ต่อไปจะทำยิ่งกว่านี้ และจะมาเล่าให้ได้อ่านกันนะคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ ko56

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ทำงานร้านทั้งสนุกและน่าเบื่อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 07:14:30 am »

เป็นกำลังใจสู้ๆ นะครับ

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: ทำงานร้านทั้งสนุกและน่าเบื่อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2020, 08:39:11 pm »

สวัสดีค่ะ หลายๆคนคงรู้แล้วนะว่าแบมทำงานร้านอยู่ ในทุกๆวันแบมจะเป็นตัวเลือกของหนุ่มๆ ที่มีอารมณ์อยากปลดปล่อย ทุกๆวันแบมจะเจอคนใหม่ๆที่มาถึงไม่รู้จักกัน ไม่เจอกันมาก่อนแต่ต้องเข้าไปในห้อง แก้ผ้าให้ดู อาบน้ำนวดตัว อมควย และจบที่โดนเย็ด วนๆแบบนี้ทุกๆรอบ ขึ้นอยู่กับวันนึงจะรับกี่รอบ ปกติถ้าไปแล้วก็จะรับ3-
6รอบตลอด
แน่นอนว่าแบมต้องมีอะไรกับคนพวกนี้แบบสุดๆ ใช้อารมณ์ร่วมให้มากที่สุด เจอคนเล็ก คนใหญ่ คนแก่วัยรุ่น ก็ต้องทำให้เค้าพอใจ บางวันสนุกมาก เสียวและเสร็จ แต่ไม่ใช่ว่าทุกคนจะทำเก่ง แบมต้องขย่มเองให้เสร็จเองเอา

บางทีเจอคนรีบทำใส่เร็วไปเจ็บแสบ เสร็จงานแสบมากๆ เวลาเสร็จ บางคนชอบแตกใส่หน้า หรือให้กินน้ำ แต่มีพวกชอบเสร็จใส่ก้น ใส่หน้าอก หรือหน้าท้องก็เจอหมด ที่อยากเสร็จรดบนร่องหีก็มี สดแตกในถ้าอารมณ์แบมถึง บางทีก็ยอมนะ และแบมไม่แคร์หรอกว่าจะโดนเย็ดอีกกี่คนต่อจากนี้ ปัจจุบัน200กว่าแล้ว แต่ยังไม่หมดแค่นี้แน่ๆ

โชว์ที่ไหนแบมก็กล้าถ้าไม่เกินไป อย่างที่เคยแก้ผ้ากลางถนน ต่อไปจะทำยิ่งกว่านี้ และจะมาเล่าให้ได้อ่านกันนะคะ
แล้ววันนี้ไปทำงานเป็นยังไงบ้าง เล่าให้ฟังหน่อยครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 12:34:52 am »

จริงๆแล้วเราควรจะมีความสุขกับการทำงานนะครับ หาความ สุขนั้นให้เจอครับ แน่นอนครับลูกค้าที่มาใช้บริการของเรามีร้อยพ่อพันแม่ ความคิด ทัศนคติแตกต่างกันออกไปครับ แต่ต้องมีครับคนที่ทัศนคติที่ดีกับเรา รักษาไว้ครับ 

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ