ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย

หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย  (อ่าน 6760 ครั้ง)

ออฟไลน์ ProfessionalFucker

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย ถ้าเป็นฝ่ายชายคุณเริ่มทำไงให้แฟนน้ำพุ่ง และถ้าเป็นฝ่ายหญิงคุยรู้สึกยังไงก่อนน้าพุ่ง และประสบการณ์นี้จะทำได้ขึ้นกับใคร ฝ่ายชายหรือหญิง เพราะเห็นเคยอ่านเขาบอกมันคือสุดยอดของจุดสุดยอดจริงไหมค่ะ
คำตอบผมยาวหน่อยนะครับ

ประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)  มันคือรูปแบบการเสร็จของฝ่ายหญิง ซึ่งเกิดขึ้นได้ยาก หากเจอผู้ชายที่มีประสบการทำให้หญิงเสร็จแบบSQมาแล้ว เขาจะรู้จุด จะมีจุดนึงๆ ที่หากโดนกระตุ้น จะทำให้เสียวแบบทันทีทันใด จนแตกแบบกลั้นไม่อยู่ ทำให้ผู้หญิงเกิดอาการเกร็งไปด้วยขณะแตก เสมือนทำให้ช่องปล่อยน้ำแคบลง เลยเกิดการแตกแบบน้ำพุ่งกระจาย อย่างที่เราเห็นๆกัน สรุปได้ว่า ประสบการณ์นี้จะทำได้ขึ้นกับฝ่ายชาย

การทำให้แตกได้แบบนั้น ส่วนตัวใช้เทคนิค ทดลองหาจุดเสียว คือ สมมติเอาควยสอดใส่เข้าหี ก็ค่อยๆดึงออกดันเข้าครั้งละมุมเหลี่ยมกัน จนรู้สึกว่ามุมนี้ ผู้หญิงออกอาการเสียวที่สุด จึงคิดว่ามุมนี้จะถูกจุดที่ทำให้SQได้ ก็เย็ดรัวมุมนี้ไป ถ้าถูกจุด ผู้หญิงจะเสร็จแบบSQ  ถ้าหากใช้นิ้ว ก็ทำเช่นเดียวกัน หามุมกระตุ้นที่ถูกจุด และ กดจุด เขี่ยจุดนั้น จนผู้หญิงเสร็จแบบSQ

ถ้าถามว่าการเสร็จแบบนี้เป็นสุดยอดของจุดสุดยอดมั้ย ในความคิดของผมผมคิดว่าหากเสร็จแบบนี้ได้ต่อเนื่อง SQSQSQ น่าจะสุดยอดยิ่งกว่า ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับประสบการ เทคนิคของฝ่ายชายที่ทำด้วยว่าจะทำให้SQได้ปริมาณน้ำมากน้อยขนาดใหน

Facebook Comments

ออฟไลน์ มาตรฐานชายไทย

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 03:05:46 pm »

แฟนผมก็เป็นนะครับ พุ่งมากน้อยแต่ละครั้งไม่เท่ากันแต่เธอบอกว่ามันสุดยอดกว่าการเสร็จแบบไม่พุ่งนะ