ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย

หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย  (อ่าน 2798 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย ถ้าเป็นฝ่ายชายคุณเริ่มทำไงให้แฟนน้ำพุ่ง และถ้าเป็นฝ่ายหญิงคุยรู้สึกยังไงก่อนน้าพุ่ง และประสบการณ์นี้จะทำได้ขึ้นกับใคร ฝ่ายชายหรือหญิง เพราะเห็นเคยอ่านเขาบอกมันคือสุดยอดของจุดสุดยอดจริงไหมค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ SnowQueen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

ใครเคยมีประสบการณ์น้ำพุ่ง (squirting)มั้ง แชร์ให้ฟังหน่อย ถ้าเป็นฝ่ายชายคุณเริ่มทำไงให้แฟนน้ำพุ่ง และถ้าเป็นฝ่ายหญิงคุยรู้สึกยังไงก่อนน้าพุ่ง และประสบการณ์นี้จะทำได้ขึ้นกับใคร ฝ่ายชายหรือหญิง เพราะเห็นเคยอ่านเขาบอกมันคือสุดยอดของจุดสุดยอดจริงไหมค่ะ

หืมมม น้องยังไม่เคยมีประสพการณ์สิเนอะ ว่าแต่นึกไงมาถามคะ ไปเจออะไรมาเอ่ยยยย

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 0

เคยเจอครั้งนึง ปกติเธอก็ไม่เคยมีน่ำพุ่งออกมานะ แต่เป็นคนมีน้ำเยอะ ตอนนั้นผมก็ไม่ได้ทำอะไรเลย เธอคงมีอารมณ์มากเอง คือตอนเช้าเธอตื่นแต่งตัวไปทำงานแล้วแต่ผมยังนอนอยู่ล่อนจ่อนบนเตียง เธอก็ขึ้นควบเองแปบเดียวเสร็จเลยตอนลุกขึ้นน้ำเธอก็พุ่งออกมา 2 3 ครั้ง

ออนไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

เคยกับน้องที่คบอยู่ ใช้นิ้วช่วยจนน้องถึงจุดแบบสุดๆ

น้ำใสๆพุ่งมาเต็มมือเหมือนฉี่ราดเลย เปียกเต็มพื้นรถเลย

ตอนแรกนึกว่าเป็นฉี่ แต่ดมแล้วไม่มีกลิ่นฉี่ แล้วน้องก้บอกว่าเสร็จแบบสุดๆ

ออฟไลน์ tanakitxkit

• พลังน้ำใจ: 3

หลังไมค์มาได้คับ คุยกันในไลน์ ในสไกป์ดีกว่า

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: -7

เคยเจอสาวที่ squirting ได้เหมือนกัน แต่น้อยมาก นานๆจะเจอที  100คน จะเจออยู่ 1-2 คน ได้เห็นทีไร ก็ตื่นเต้นและหวาดเสียวทุกที เพราะผญทั่วไป จะเสร็จเฉยๆ แต่ไม่ได้น้ำพุ่งแบบนั้นครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

หืมมม น้องยังไม่เคยมีประสพการณ์สิเนอะ ว่าแต่นึกไงมาถามคะ ไปเจออะไรมาเอ่ยยยย
ยังค่ะคุณพี่ snow แต่เห็นในหนังและดูคอลัมน์หนึ่งน่าสนใจเลยอยากลองมั้งนะคะ

ออฟไลน์ Singleman

• *

ตอนคบกับสาวคนนึงทำให้เธอน้ำพุ่งประจำ บิวท์ด้วยนิ้วถ้าโดนจุดเหมือนเปิดก๊อกน้ำเลยครับ หลังจากนั้นก็ทำ oral ต่อแบบ sitting น้ำพุ่งเต็มหน้าเลย สุดท้ายให้เธอคร่อม ควบจนพุ่งอีกรอบ มันช่างได้อารมณ์ สุดๆ จริงๆ บางคนก็ได้เรื่อยๆ ขึ้นกับว่าเป็นสาวไฟแรงสูงด้วยไหม

ออฟไลน์ Pikachu

• *

กับแฟนคนปัจจุบันเคยทำน้ำพุ่งตอนใช้นิ้วอยู่ 3 ครั้งครับ แต่ทำยังไงไม่รู้เหมือนกัน เพราะมำตามปกติแหละแต่น้ำมันพุ่งออกมาเอง 555 แต่กับแฟนคนก่อนๆ ไม่เคยเลยครับ

ออนไลน์ the_wonder4

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

http://www.saboojaii.com/forum/i ndex.php?slim=ok&topic=5037.msg31589 ที่ผมเจอกับตัว

ออนไลน์ the_wonder4

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

เคยตอนนวดครั้งนึง โดนใช้นิ้วเสียวจนปวด ไม่รู้ตัวอะไรเลย แต่พอลุกจากเตียงเปียกโชก

ส่วนอีกครั้งมีอะไรกิ๊กเสียวแทบขาดใจ พอเสร็จมาดูเตียงมีน้ำเปียกประมาณนั้น

แต่เข้าใจผิดแล้วล่ะมันเสร็จแบบสุดที่สุด สำหรับเราเวลาเสร็จที่คริสตอริสมันสุดกว่ากันเยอะ เสร็จแบบน้ำพุ่งมันค่อนข้างทรมานสำหรับเรานะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ nok45

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

กับสามีทำไมไม่พุ่ง แต่เอากับกิีก ทำไมน้ำพุ่งตลอดเลย เสร็จแบบสุดๆ จริงค่ะ.

เคยตอนนวดครั้งนึง โดนใช้นิ้วเสียวจนปวด ไม่รู้ตัวอะไรเลย แต่พอลุกจากเตียงเปียกโชก

ส่วนอีกครั้งมีอะไรกิ๊กเสียวแทบขาดใจ พอเสร็จมาดูเตียงมีน้ำเปียกประมาณนั้น

แต่เข้าใจผิดแล้วล่ะมันเสร็จแบบสุดที่สุด สำหรับเราเวลาเสร็จที่คริสตอริสมันสุดกว่ากันเยอะ เสร็จแบบน้ำพุ่งมันค่อนข้างทรมานสำหรับเรานะ
เสร็จแบบทรมานนี้มันยังไงค่ะ อธิบายขยายความหน่อยได้ไหมค่ะ เข้าใจว่าเสร็จแบบน้ำพุ่งแบบนั้นน่าจะเสร็จแล้วสบายแต่คุณบอกมันทรมานนี้มันรุ้สึกแบบไหนยังไงค่ะ คือส่วนตัวน้ำไม่เยอะค่ะไม่เคยพุ่งหรือนองแบบนั้นเลยค่ะ

กับสามีทำไมไม่พุ่ง แต่เอากับกิีก ทำไมน้ำพุ่งตลอดเลย เสร็จแบบสุดๆ จริงค่ะ.
เป็นเพราะกับกิ๊กตื่นเต้นมากไหมค่ะ เลยพุ่งได้แต่กับสามีไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่อะไรงี้ไหมค่ะ