โดนปล่อยข้างในแบบไม่ได้ตั้งใจ

หัวข้อ: โดนปล่อยข้างในแบบไม่ได้ตั้งใจ  (อ่าน 400 ครั้ง)

colato และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

โดนปล่อยข้างในแบบไม่ได้ตั้งใจ
« เมื่อ: มกราคม 16, 2020, 07:38:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนที่ไปบ้านญาตที่ภาคเหนือค่ะ เป็นบ้านน้า ตอนนั้นพลอยเรียนอยู่ปี4ค่ะ ลูกของน้าอยู่ ม.6 ผชสูง เมือก่อนน้องอ้วนมาก ชื่อน้องกายค่ะ นานๆทีเจอกัน พอเจอกันครั้งนี้ หล่อสูง ตอนนั้นพลอยไปกับแฟนกับแม่ของพลอยละพี่ของพลอยนะคะ ก็ไปนอนกันบ้านน้า ตกดึกกินเหล้ากัน ตอนเช้าเที่ยว เรื่องมันเกิดตอนคืนที่สองค่ะ พลอยกับพี่ละแฟนพี่นอนห้องเดียวกัน ส่วนแฟนพลอยนอนกับน้องกาย อีกห้องนึง ตี2กว่า เหลือผู้รอดชีวิตนิดหน่อย พลอยเมาแต่ไม่ได้ถึงกับขาดสติแฟนพลอยเลยพยุงพลอยไปนอนห้องที่แฟนนอนเพราะกะว่าคืนนี้จะเอากัน ละแฟนพลอยก็ลงไปกินเหล้าต่อ กับน้องกายและน้าของพลอย ซักพักพลอยก็ได้ยินเสียงเปิดประตูละมานอนข้างๆพลอย มันมึด ไม่ได้เปิดไฟ ตอนนั้นพลอยก็เงี่ยนด้วย พลอยเลยจับจู๋ไป แล้วจูบปากตอนนั้นก็รู้สึกแปลกๆ แต่เพราะเมาด้วยเลยไม่สนใจเท่าไหร่ พลอยถอดกางเกงของเค้าออก แล้วก้มลงไปอมแล้วถอดกางเกงของตัวเอง พลอยเลื้อยขันมานอนทับตัวเค้า เค้าจับนมพลอยค่ะบีบนมพลอย แล้วเค้าก็เอานิ้วเล่นจิ้มิ้พลอย พลอยครางออกมาแล้วพลอยก็จูบปากแลกลิ้นกัน พลอยทนไม่ไหวจับดุ้นของเค้ายัดเข้าไป เสียวมาก พลอยได้ยินเสียงเขาครางออกมา เสียงแปลกๆแต่พลอยไม่ได้เอะใจอะไรมาก พลอยโยกบนตัวเคเาแล้วแลกลิ้นกัน พลอยบอกให้เค้าขึ้นให้หน่อยพลอยปวดขา พลอยเอาออกแล้วนอนลงไป เค้า ลุกขึ้นแล้วอ้าขาพลอยแล้วเอาดุ้รยัดเข้าไป พลอยเสียวมาก ตอนนั้นพลอยเริ่มครางดังขึ้นเรื่อยๆ แต่เหมือนว่าเค้าทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ มันรู้สึกเหมือนเกร็งๆ เค้าอุทานขึ้นมาว่าจะเสร็จแล้วๆ พลอยบอกกับเค้าไปว่า เอามาแตกตรงปากพลอยเลยที่รัก เพราะคิดว่าเป็นแฟนพลอยไง สุดท้ายเค้าเอาออกไม่เป็น แตกในพลอยค่ะ พลอยถามแตกข้างในหรอ ละตีไปที่แขน ละบอกว่าไม่อยากกินยาแล้วสิวมันชอบขึ้นเข้าใจมั้ย เค้าตอบมาว่า ผมขอโทษครับพี่ ครั้งแรกของผมเสียวมาก ผมไม่เคยเลย ผมเลยเอาออกไม่เป็น พลอยตกใจแล้วหยิบมือถือมาเปิดแฟลชส่อง อ่าว น้องกายหลานกูนี่ พลอยบอกให้น้องกายเอาออกได้แล้ว เพราะตอนคุยกันน้องกายเสียบค้างไว้ ละพลอยก็บอกว่าพี่ไม่รู้ นึกว่าแฟนพี่ ไว้มาเล่าต่อมันยาวละ

Facebook Comments

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: โดนปล่อยข้างในแบบไม่ได้ตั้งใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 09:43:23 am »

มาต่อไวๆ นะครับ รอติดตาม

ว่าแต่หายาฉุกเฉินกินทันมัย