ตรวจภายใน?

หัวข้อ: ตรวจภายใน?  (อ่าน 385 ครั้ง)

ออนไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

ตรวจภายใน?
« เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 03:47:45 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ ใครเข้ากลุ่มไลน์มาคุยกันได้นะคะ ทิ้งไอดีไว้เลยค่ะ วันนี้ว่างๆเลยไปทำอะไรเสียวๆมา

ก่อนออกจากบ้านก็ต้องแต่งตัวกันหน่อย วันนี้เลยจับเสื้อยืดสีขาว บางคนเห็นบราสีดำด้านใน กางเกงสั้นๆรัดรูป

พิกัดวันนี้ว่าจะไปหาหมอ ตรวจภายในดูพอดีเจ็บๆแปลกๆ ก่อนจะไปถึงเลยหาเรื่องสยิวทำเป็นการหื่นเบาๆ
แวะเข้าไปที่ปั๊มมัน แล้วตรงไปห้องน้ำ ทำทีเข้าไปฉี่พอไม่มีคนเลยออกมาที่หน้ากระจก แล้วถอดเสื้อ นอกออก
เหลือแต่เสื้อชั้นใน สักพักมีคนเข้ามา 2คน เราก็ทำเฉย ทำเป็นสะบัดเสื้อแกล้งว่าเสื้อเปียก ผู้หญิงก็แอบมองนมใหญ่เลย จนเราออกมาแล้วตรงไปคลีนิค  เลือกที่หมอชายเลย เข้าไปมีคนเยอะ เลยต้องรอคิวหน่อย
พอไกล้คิวอีก3คน เราเลยไปเข้าห้องน้ำ รีบจัดการช่วยตัวเอง รีบดึงกางเกงมาแล้วขยี้แบบสุดๆ นึกถึงอะไรต่างๆให้อารมณ์พุ่ง จนเกือบจะเสร็จแล้ว พยามหยุดไว้ แล้วทำใหม่ จนมีคนมาเรียกว่าถึงคิวแล้ว
เราทำทีเป็นฉี่ รีบใส่กางเกงแล้วเข้าไปพบหมอ หมอให้เปลี่ยนชุดก่อนมาตรวจ หมอก็ถามเล็กน้อยว่าทำไรมา มีอาการยังไง พอตอบเสร็จไป หมอก็ให้ขึ้นขาหยั่ง ในห้องมีพยาบาลคอยดูคนนึง พานอนอ้าขามันเสียวแปลกๆ
เพราะไกล้เสร็จมาก่อนหน้าแล้ว

น้ำแฉะในรู พยาบาลแอบยิ้มเบาๆเลย หมอเริ่มขั้นตอนตรวจเราก็เสียวไปด้วย ตอนโดนปากเป็ดสอดใส่ หมอไม่ใช้เจลเลย แต่ก็เข้าได้เพราะน้ำหลื่อลื่นเรา หมอส่องดูสักพักเอาออก หมอเอานิ้วแหย่คลำๆต่อว่าเป็นอะไร เราบอกเจ็บแถวนั้น หมอก็แหย่ดูไปเรื่อย หมอทำไม่นานเท่าไรก็เสร็จ รับยากลับได้ แต่อารมณ์มันค้างตอนไกล้เสร็จเลยไม่รู้ทำไง เลยแวะจัดการตัวเองไปทีนึงในห้องน้ำหญิงสบายตัวไป

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ตรวจภายใน?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 06:48:23 pm »

อ่านไปคือตอนหมอแหย่เข้าไปตรวจภายในคือเสร็จเหรอค่ะ หมอรู้ไหมค่ะว่าคุณมีอารมณ์แล้วก็เสร็จ แล้วหมอทำหน้ายัังไงค่ะ

ออนไลน์ แบม

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:31:45 pm »

อ่านไปคือตอนหมอแหย่เข้าไปตรวจภายในคือเสร็จเหรอค่ะ หมอรู้ไหมค่ะว่าคุณมีอารมณ์แล้วก็เสร็จ แล้วหมอทำหน้ายัังไงค่ะ
เปล่าค่ะไม่เสร็จ หมายถึงหมอตรวจไม่นานก็เสร็จเฉยๆค่ะ ส่วนเรื่องอารมณ์หมอรู้มั้งคะ น้ำเต็มเลย หมอยิ้มเบาๆเองค่ะ

ออนไลน์ Atnight2018

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2020, 03:46:12 pm »

ส่วนผมอ่านไปยิ้มไป แอบจินตนาการว่าตัวเองเป็นหมอ ฮ่าๆๆ

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออนไลน์ แบม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2020, 03:48:45 pm »

ส่วนผมอ่านไปยิ้มไป แอบจินตนาการว่าตัวเองเป็นหมอ ฮ่าๆๆ
ยินดีเลยที่มีคนชอบ แล้วเอาไปจินตนาการ