ทักทายนะคะ หายไปนานเพราะท้อง

หัวข้อ: ทักทายนะคะ หายไปนานเพราะท้อง  (อ่าน 3513 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

ทักทายนะคะ หายไปนานเพราะท้อง
« เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 11:31:43 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ยังจำกันได้ไหมคะ หายไปนานเลย มีปัญหาเข้ามาด้วยค่ะ ฟ้าไปทำงานขายตัวแล้วไม่ได้ป้องกันใช้ยาคุมเอา
แต่พลาดจนได้ฟ้าท้องกับคนอื่นสำคัญคือไม่ใช่คนไทยด้วย ตอนนี้คลอดมาหลายเดือนแล้ว ต้องเลี้ยงลูก2คนเองกับแฟน เลยต้องทนรับงานแบบนั้นไปอีกแต่ฟ้าทำหมันไปแล้วเลยปลอดภัยไป แต่โรคก็ยังเสี่ยงอยู่ คนไหนป้องกันก็ดีไป แต่ส่วนใหญ่ฟ้าไม่ยอมสดแล้วไม่อยากแย่ไปกว่านี้ สภาพรูเสียหายมาก พอแค่นี้ก่อนนะคะ ต้องนอนแล้ว
ใครทำอาชีพนี้หรือหาหมอนวดระวังด้วยนะคะ

Facebook Comments

k123

• บุคคลทั่วไป

Re: ทักทายนะคะ หายไปนานเพราะท้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:02:28 pm »

แล้วทาง พ่อแม่พี่น้องว่ายังไงหล่ะครับที่นี้

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ทักทายนะคะ หายไปนานเพราะท้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:12:54 pm »

กินยาคุมก็ยังท้องได้เหรอค่ะ %น้อยนะคะที่จะหลุดได้เพราะยาคุมค่อนข้างคุมกำเนิดได้ดี แต่ไม่ป้องกันโรค ระวังตัวด้วยค่ะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:35:51 pm »

แล้วทาง พ่อแม่พี่น้องว่ายังไงหล่ะครับที่นี้
โดนดุไปเลยค่ะ กว่าจะได้คุยกันเป็นเดือนๆ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:37:26 pm »

กินยาคุมก็ยังท้องได้เหรอค่ะ %น้อยนะคะที่จะหลุดได้เพราะยาคุมค่อนข้างคุมกำเนิดได้ดี แต่ไม่ป้องกันโรค ระวังตัวด้วยค่ะ
ฉีดยาคุมค่ะ ช่วงท้องเป็นช่วงที่มีอะไรมั่วมาก อยู่พัทยาต่างชาติเยอะโดนปล่อยในทุกวัน แต่คิดว่ายาคุมไม่เป็นไร พลาดท้องจนได้ค่ะ

k123

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 08:41:59 pm »

ทำงานขายตัวมากี่ปีแล้ว และจะทำต่อไปใหมครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2020, 11:26:53 am »

ทำงานขายตัวมากี่ปีแล้ว และจะทำต่อไปใหมครับ
หลายปีแล้วค่ะ  ทำอยู่ค่ะ แต่รับงานเสริมหลายแบบเลย

ออฟไลน์ ko56

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 07:00:52 am »

น้องเป็นลูกครึ่งผิวขาว หรือ ดำ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
ยังติดตามผลงานเสมอครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 12:22:57 pm »

ฉีดยาคุมป้องกันได้ดีนะ ยกเว้นว่าจะไปเจอเคสฉีดไม่ครบโดสยาเพราะหมอบอกยามันเหนียวมาบางที่ก็จะฉีดให้ไม่ครบ หรืออาจจะขาดช่วงที่ต้องไปฉีดน่ะ ฝังเลยจะชัวร์กว่า ยาฉีดเรารอบเดียวพอล่ะ 3 เดือนทุกวันนี้เลือดเมนส์มาเป็นเดือนยังไม่หายสักที

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 10:55:02 pm »

น้องเป็นลูกครึ่งผิวขาว หรือ ดำ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
ยังติดตามผลงานเสมอครับ
ผิวขาวค่ะ ขอบคุณค่ะ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 19, 2020, 10:56:15 pm »

ฉีดยาคุมป้องกันได้ดีนะ ยกเว้นว่าจะไปเจอเคสฉีดไม่ครบโดสยาเพราะหมอบอกยามันเหนียวมาบางที่ก็จะฉีดให้ไม่ครบ หรืออาจจะขาดช่วงที่ต้องไปฉีดน่ะ ฝังเลยจะชัวร์กว่า ยาฉีดเรารอบเดียวพอล่ะ 3 เดือนทุกวันนี้เลือดเมนส์มาเป็นเดือนยังไม่หายสักที
ไม่น่าจะฉีดไม่ครบนะคะ ยังไม่หมดด้วยเรามั่นใจค่ะ

ออฟไลน์ ko56

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 08:28:39 pm »

น้องผู้หญิง หรือผู้ชาย แล้วทางคุณแฟน ว่ายังไง รับได้ไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2020, 07:13:13 am โดย ko56 »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 24, 2020, 09:53:13 pm »

น้องผู้หญิง หรือผู้ชาย แล้วทางคุณแฟน ว่ายังไง รับได้ไหมครับ
น้องผู้หญิงค่ะ แฟนรับได้ค่ะ ทีแรกก็ตกใจแต่เค้ายอมรับเพราะเค้าก็เป็นต้นเหตุทำให้ฟ้าท้อง

ออฟไลน์ PussySlayer

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 11:49:30 am »

โห้ให้ปล่อยในได้ด้วยหรอครับ

เคยเจอที่ให้ปล่อยในได้แต่ต้องไปตรวจเลือดอะไรให้น้องเค้าดูเป็นหลักฐานก่อน

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 26, 2020, 03:09:24 pm »

ระวังตัวหน่อยซิจ๊ะ   เเม่สาวน้อย