อดีตเด็กติดยา ยุคที่ดาร์คที่สุดในชีวิตพลอยอยากเตือนสติค่ะ

หัวข้อ: อดีตเด็กติดยา ยุคที่ดาร์คที่สุดในชีวิตพลอยอยากเตือนสติค่ะ  (อ่าน 715 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployployz

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พลอยเคยมียุคที่ดาร์คแบบสุดๆเลยค่ะ ตอนนี้พลอยเลิกมันได้หลายปีแล้วแหละและสาบานว่าจะไม่กลับไปยุ่งกับมันอีก
ช่วงนั้นพลอยเรียนมหาลัยปี1กลางๆเทอม ตอนนั้นพลอยทำงานร้านเหล้าหาตังส่งตัวเองเรียน ได้เจอเพื่อนที่ทำงานร้านเหล้าด้วยกัน จนสนิทกันพลอยมีเพื่อนที่สนิทกันตอนนั้น อยู่ 4 คนค่ะ เพื่อนชวนพลอยลองดมเค พลอยตอนนั้นก็เป็นเด็กและอยากเข้าสังคมกับเพื่อน เลยลองจากนั้นพลอยว่าตัวเองไม่ได้ติดนะแต่แค่อยากอยู่ในสังคมเดียวกับเพื่อนอยากมีเพื่อนซะมากกว่า จนมีอยู่ช่วงหนึ่งเพื่อนพาไปรู้จักกับสังคมเสี่ยๆค่ะ แบบพ่อค้าใหญ่เลยอ่ะ เปิดโรงแรมดมกัน แล้วมีพี่คนนึงมาชอบพลอย พลอยก็มีแฟนอยู่แล้วเลยไม่อยากเล่นด้วย แต่คืนนั้นพลอยวาปจริงๆค่ะ พลอยรู้สึกตัวว่าทำอะไรลงไปบ้าง พลอยมีสติ แต่ทำไรไม่ได้ เพื่อนพลอยพาพลอยไปนอนในห้องค่ะ พลอยนอนลงไป ซักพักเพื่อนเดินออกไปแล้วมีคนเดินเข้ามา คือพี่ที่ชอบพลอย มาไซดซอกคอพลอย พลอยบอกว่าไม่เอาพี่พลอยไม่เอาไม่อยากทำผิดกับแฟน พี่เค้าไม่สน พี่เค้าถอดเสื้อผ้าพลอยออกหมด แล้วก้มเลียของพลอย ตอนนั้นพลอยก็เสียวนะคะแต่น้ำตาไหลได้ไงไม่รู้ พี่เค้าถอดเสื้อผ้าตัวเองออกแล้วเอาดุ้นยัดเข้าของพลอย พลอยได้แต่บอกว่าไม่เอาๆ แล้วน้ำตาคอล ซักพักมีเพิ่มอีกสองคน เข้ามาในห้องแล้วถอดเสื้อผ้าออก แล้วมาจับนมพลอย เอาดุ้นมานัดปากพลอย คืนนั้นคือพลอยโดนวน อีก2 คนค่ะ ตื่นเช้ามาพลอยอยู่ในสภาพเปลือยหมดเลย พลอยแต่งตัวเพื่อนกลับหอกันหมดแล้ว พลอยเลยเรียกแท็กซี่ให้ไปส่งที่หอเพื่อน พลอยเข้าไปนอนต่อที่หอเพื่อน ประมาณบ่ายๆเพื่อนพลอยคนนึงได้ซื้อข้าวมาให้ละยาคุมฉุกเฉินบอกให้พลอยกินยาคุมด้วยนะ พลอยเริ่มสงสัยหลังจากนนั้น เลยหาเฟสไอ่พี่นั่นแล้วทักไปถาม จนมันยอมบอกคือเพื่อนพลอยขายพลอยแลกยาค่ะ เหี้ยมาก ตอนนั้นพลอยน้ำตาไหลละเอาแชทไปถามมัน มันก็บอกมันก็เคยโดน แต่มันเต็มใจ แต่พลอยไม่เต็มใจ ถ้าเกิดพลอยท้องขึ้นมาจะทำยังไง ถุงก็ไม่ใส่ปล่อยในอีกต่างหากละไม่ใช่แค่คนเดียว ตั้ง3 คนที่ปล่อยใน จากนนั้นพลอยก็เลิกเป็นเพื่อนพวกมันยาวเลยจ้า ไม่เข้าแล้วสังคมจอมปลอมเรื่องมันก็ผ่านมาหลายปีแล้ว พลอยก็ไม่คิดไรมากแล้ว อยากจะเตือนสติคนที่อยากเข้าไปในแวดวงนี้ว่าอย่าเลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ peezaa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -1

แวะมาให้กำลังใจ  สู้ๆ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

แวดวงแบบนี้มันเสี่ยงอ่ะนะ แต่เพื่อนนี่เหี้ ยมาก ทำกันได้ ไม่ติดโรคมากถือว่าโชคดีมากแล้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★