เรื่องสั้น ลองให้จิมิกินไข่

หัวข้อ: เรื่องสั้น ลองให้จิมิกินไข่  (อ่าน 2669 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

เรื่องสั้น ลองให้จิมิกินไข่
« เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 02:17:07 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ ไม่ได้หายไปไหนนะคะ มาอ่านตลอด แต่ไม่ว่างลง ยังไงก็สะดวกทางไลน์มากกว่าเข้ามาพูดคุยได้นะคะ
เรื่้องนี้เล่าสั้นๆพอละกัน พอดีคุยไลน์เพลินๆเลยมีอารมณ์อยากทดลองสอดใส่อะไรแปลกๆเข้าไป

เลยต้มไข่ไก่มา2ฟองตั้งให้เย็นแล้วเอามาชโลมเจล สอดใส่เข้ารูหีไปฟองนึงหีบวมเป่งเลย
จังหวะนั้นมีคนมาพอดี ทำกลางวัน เลยจำเป็นต้องใส่กางเกงในกลับก่อน เดินไปดูไข่เบียดรูหีแน่นไปด้วย
พอคนกลับเลยเบ่งออก หีปลิ้นออกตามมาเลย จนทำให้อยากลองสอดใส่อะไรแปลกๆขึ้นอีก เอาอะไรดีล่ะ แนะนำมาสิ เดี่ยวจัดให้

Facebook Comments

ออฟไลน์ Jinny jay

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เรื่องสั้น ลองให้จิมิกินไข่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 04:56:26 pm »

เราเคยยัดเงาะเขารูหีค่ะ ฝ เสียวโครตๆ แต่ต้องเลือกลูกที่สะอาดๆนะคะ ล้างให้สะอาดเพราะมันค้อนข้างสกปรกมากๆๆๆ  แต่ช่วงนี้ไม่มีเงาะให้ลอง ถ้าถึงช่วงมัน คุณลองยัดดูนะคะ จะติดใจเลย  ปล. เราสายยัดหีค่ะ ชอบยัดของแปลกๆใส่หี

ออฟไลน์ Jijee

• พลังน้ำใจ: 4

Re: เรื่องสั้น ลองให้จิมิกินไข่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 06:41:11 pm »

ยัดแล้วมันเสร็จไหมค่ะ หรือแค่เสียว แล้วเอาออกยังไงค่ะเวลายัดเข้าไปแล้วมันไม่ติดเข้าไปเหรอค่ะ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 02:14:00 pm »

เราเคยยัดเงาะเขารูหีค่ะ ฝ เสียวโครตๆ แต่ต้องเลือกลูกที่สะอาดๆนะคะ ล้างให้สะอาดเพราะมันค้อนข้างสกปรกมากๆๆๆ  แต่ช่วงนี้ไม่มีเงาะให้ลอง ถ้าถึงช่วงมัน คุณลองยัดดูนะคะ จะติดใจเลย  ปล. เราสายยัดหีค่ะ ชอบยัดของแปลกๆใส่หี
อยากลองเลยแต่ช่วงนี้ไม่มีเงาะ มีอย่างอื่นแทนก่อนไหมคะ เคยยัดอะไรบ้างคะ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 02:15:09 pm »

ยัดแล้วมันเสร็จไหมค่ะ หรือแค่เสียว แล้วเอาออกยังไงค่ะเวลายัดเข้าไปแล้วมันไม่ติดเข้าไปเหรอค่ะ
ไม่เสร็จค่ะ แค่เสียวๆ ดึงออกก็น่าจะได้ แต่เราขมิบแบบเบ่งออกเอาค่ะ ต้องระวังค่ะถ้าลึกๆไปอาจจะติดได้

ออนไลน์ Atnight2018

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 10:10:06 pm »

ตามอ่านแล้วเสียวแทนเลยครับ  เสียวไข่แตกในอ่ะครับ^^

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 12:09:42 pm »

ตามอ่านแล้วเสียวแทนเลยครับ  เสียวไข่แตกในอ่ะครับ^^
555 เปลือกไข่ไม่บางขนาดนั้นค่ะ ต้มแล้วแตกยาก ถ้ายังแตกง่ายมาก

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 12:40:51 am »

ทำไมไม่สั่งซื้อของปลอมมาใช้งานครับ หรือว่าใช้จนเบื่อแล้ว?

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ แบม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 11:20:55 am »

ทำไมไม่สั่งซื้อของปลอมมาใช้งานครับ หรือว่าใช้จนเบื่อแล้ว?
ของปลอมเบื่อแล้วค่ะ มีดิลโด้กับไข่สั่น ใช้นานๆเลยเฉยๆอยากลองใส่อย่างอื่นที่แปลกๆดู