เราอายุ23ชอบการขยายรูให้โบ๋ๆบานๆ แปลกไหม

หัวข้อ: เราอายุ23ชอบการขยายรูให้โบ๋ๆบานๆ แปลกไหม  (อ่าน 1707 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jinny jay

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เนื่องจากแฟนเรานั้นชอบการขยายรูห*มากกก เราก็ชอบ พอมันยิ่งโบ๋มากเท่าไหร่ยิ่งชอบ เรากับแฟนคิดว่ามันยิ่งสวย ในแต่ละวันแฟนเราจะชอบหาสิ่งของมายัดรูเราไว้อยู่ตลอดเวลา พอมันเริ่มชินก็เพิ่มขนาดขึ้นเรื่อยๆ เวลาเอาออกมารูนี้โบ๋จนขมิบไม่มิด พอยิ่งเห็นรูตัวเองโบ๋ เรายิ่งเกิดอารมณ์ แล้วก็จะมีอารมณ์กับของที่ยัดใส่รูมากกว่าแท่งของผช. แฟนก็ชอบเห็ยเรามีความสุขกับของที่เขายัดเข้ามา เลยอยากทราบว่ามีคู่ไหนเป็นแบบเราไหม และอีกอย่าง เราอายุ23แต่รูโบ๋มากๆแล้วนี้แปลกไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ Pikachu

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: เราอายุ23ชอบการขยายรูให้โบ๋ๆบานๆ แปลกไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 07:36:34 pm »

ถ้ามีความสุขกันทั้งคู่ก็ไม่น่าจะแปลกอะไรนะครับ

แต่แค่สงสัยเฉยๆว่าแล้วจะเอากันยังไงหว่า...

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: เราอายุ23ชอบการขยายรูให้โบ๋ๆบานๆ แปลกไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2020, 05:10:34 pm »

ทำแล้วแฮปปรี้ทั้งคู่ก็ดีเลยครับบบบ...

ออฟไลน์ BRBB

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2020, 10:48:58 pm »

เนื่องจากแฟนเรานั้นชอบการขยายรูห*มากกก เราก็ชอบ พอมันยิ่งโบ๋มากเท่าไหร่ยิ่งชอบ เรากับแฟนคิดว่ามันยิ่งสวย ในแต่ละวันแฟนเราจะชอบหาสิ่งของมายัดรูเราไว้อยู่ตลอดเวลา พอมันเริ่มชินก็เพิ่มขนาดขึ้นเรื่อยๆ เวลาเอาออกมารูนี้โบ๋จนขมิบไม่มิด พอยิ่งเห็นรูตัวเองโบ๋ เรายิ่งเกิดอารมณ์ แล้วก็จะมีอารมณ์กับของที่ยัดใส่รูมากกว่าแท่งของผช. แฟนก็ชอบเห็ยเรามีความสุขกับของที่เขายัดเข้ามา เลยอยากทราบว่ามีคู่ไหนเป็นแบบเราไหม และอีกอย่าง เราอายุ23แต่รูโบ๋มากๆแล้วนี้แปลกไหม

ไม่แปลกหรอกครับผมกับแฟนผมก็ทำแบบที่คุณทำกันเลยครับ