แฟนเราชอบยัดของใสรู และเราชอบทำfisting แฟนคนอื่นเป็นไหม

หัวข้อ: แฟนเราชอบยัดของใสรู และเราชอบทำfisting แฟนคนอื่นเป็นไหม  (อ่าน 768 ครั้ง)

ออฟไลน์ Polypim

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนเราชอบยัดของใส่รูของเราตลอดเวลา ซึ่งเราก็ชอบมากๆ ยัดแล้วให้ขมิบไว้ทั้งวัน บางทีออกไปข้างนอกบ้าง ยัดไปมหาลัยบ้าง ของที่ยัดจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ จนตอนนี้รูเราบานโบ๋มากๆ และเรากับแฟนชอบมาก และช่วงนี้สิ่งที่ชอบที่สุดคือการทำ fisting  อยากรู้ว่าคู่คนอื่นเป็นเหมือนเราไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ BRBB

• *

แฟนเราชอบยัดของใส่รูของเราตลอดเวลา ซึ่งเราก็ชอบมากๆ ยัดแล้วให้ขมิบไว้ทั้งวัน บางทีออกไปข้างนอกบ้าง ยัดไปมหาลัยบ้าง ของที่ยัดจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ จนตอนนี้รูเราบานโบ๋มากๆ และเรากับแฟนชอบมาก และช่วงนี้สิ่งที่ชอบที่สุดคือการทำ fisting  อยากรู้ว่าคู่คนอื่นเป็นเหมือนเราไหม

เป็นเหมือนแฟนผมเลยครับ คล้ายๆคุณเลยน่าจะสไตล์เดียวกัน ยังไงปรึกษาพูดคุย ได้นะครับ Fisting แฟนจะถึงและเสร็จไว

ออฟไลน์ Pikachu

• *

แล้วแบบนี้ตอนเอากันมันไม่ลำบากหรอคับ