ต้องการทุกวันหรือเกือบทุกวัน ปกติมั้ย

หัวข้อ: ต้องการทุกวันหรือเกือบทุกวัน ปกติมั้ย  (อ่าน 1639 ครั้ง)

ออฟไลน์ nid

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากถามพี่ๆผู้หญิงค่ะ
อายุ 19 ค่ะ เคยมีอะไรกับผู้ชายบ่อยอยู่สมัยเรียน แต่ตอนนั้นมันเป็นความอยากรู้อยากลองมากกว่าตามประสาวัยรุ่น
ตอนนี้ย้ายมาเรียนมหาลัย มีช่วงเว้นไปไม่มีอะไรกับผู้ชาย 7 เดือนแต่ยังช่วยตัวเองอยู่ ก่อนจะมีแฟนใหม่ แล้วมีอะไรกัน แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกันนะคะ อยู่หอแยก
แต่พอหนูเริ่มมีอะไรกับแฟนแล้ว รู้สึกมีความต้องการเรื่องนั้นบ่อยมาก เกือบทุกวัน จนบางทีต้องชวนแฟนไปเปิดห้องม่านรูด หรือต้องแอบไปทำร้ายตัวเอง ยิ่งประจำเดือนใกล้มายิ่งรุนแรง
แบบนี้ปกติมั้ยคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ อลิส

• *

Re: ต้องการทุกวันหรือเกือบทุกวัน ปกติมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2019, 03:14:43 am »

ปกตินะคะของวัยนี้

ออฟไลน์ ชายน้อย

• *

Re: ต้องการทุกวันหรือเกือบทุกวัน ปกติมั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2019, 05:57:29 am »

ถ้ายังต้องการก็เเสดงว่ามีความสุขกับเรื่องนี้อยู่ ก็ดีนะครับ

ออนไลน์ k123

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2019, 03:00:14 pm »

ปกติ ครับ ถ้าในคนธรรมดา ทุกวันไม่ต้องการเลยนั่นแหล่ะ ผิดปกติ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2019, 05:00:31 pm »

เสพติดความสุขค่ะ เดี๋ยวโต วัยทำงาน ยุ่งๆ ความอยากอาจจะลดลง หรือก็ไมน้อยลงเลย มีช่วงเครียดๆ บางระยะที่ไม่รู้สึกอยากก็มีนะ แต่ส่วนใหญ่จะอยาก

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Pikachu

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2019, 08:02:47 pm »

แฟนผมก็อายุ19คับ แต่ก่อนมีอะไรกันแทบจะวันเว้นวัน (ใส่ถุงยางนะ) พอย้ายมาอยู่ด้วยกันมีอะไรกันทุกวันเลย บางวันมากกว่า1ครั้ง เลยไปฝังยาคุมมาเพิ่มเพื่อความสบายใจ แรกๆสะกิดไม่ขึ้นเลย 555 หลังๆมาพาไปออกกำลังกายออกเหงื่อเริ่มกลับมาคึกคักเหมือนเดิม ตอนนี้จะมีอะไรกันเฉลี่ย2-4วัน/สัปดาห์คับ

ออฟไลน์ mhoodang

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 09:57:21 pm »

เกมออนไลน์ joker123 slot online คลิกเลย
https://www.slotxd.com/jokergaming123

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 07:30:43 pm »

ปรกติจ้าาาา ช่วงอายุนี้วันละ 2 ครั้งยังถือว่าปกติอยู่เลย

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ xxx333

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2020, 07:50:43 am »

รับนวดสุภาพสตรีครับผม
ไลน์ phet085
ขอบคุณครับผม