มีทริคที่ทำให้เสร็จไวของผู้ชายไหม?

หัวข้อ: มีทริคที่ทำให้เสร็จไวของผู้ชายไหม?  (อ่าน 2823 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

มีทริคที่ทำให้เสร็จไวของผู้ชายไหม?
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2019, 01:43:51 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้เรามักมีปัญหาตอนต่อรอบสอง รอบแรกค่อนข้างปกติดี แต่พักหลังๆ เขาจะเสร็จช้า เสร็จยากมาก อาจถึงขั้นไม่เสร็จเลย เขาว่าทำแล้วเหนื่อยก็ก็เลยจะพยายามเร่งจังหวะให้เร็วเพื่อให้เสร็จ แต่ไปๆ มาๆ ก็ไม่เสร็จและยิ่งเหนื่อยเข้าไปอีก เราไม่ใช่ผู้ชายก็ไม่รู้ว่าจะช่วยยังไง เพราะเราก็เสร็จบีบรัดรัวๆ อยู่แล้วนะ แต่เขากลับยังไม่เสร็จอยู่ดีน่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีทริคที่ทำให้เสร็จไวของผู้ชายไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2019, 06:46:38 pm »

ของผมตอนนี้ก็เป็นถ้าเสร็จรอบแรก รอบสองต้องทิ้งช่วงหน่อยถ้าต่อเลยถ้าแข็งไม่เต็มที่

และช่วงนี้ก็ถ้าเหนื่อยๆ  จะอ่อนตัวลงเลยและก็ไม่เสร็จครับ  ถ้าของคุณฟิตน่าจะไม่มีปัญหา ของแฟนผมไม่ฟิต จะมีปัญหาตรงจะบิ้วตัวเองให้เสียวยากครับ

ออฟไลน์ Pikachu

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: มีทริคที่ทำให้เสร็จไวของผู้ชายไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2019, 07:34:37 pm »

อันนี้น่าจะเป็นที่ช่วงเวลาพักของแต่ละคนไหมครับ?

ของผมเองถ้าแตกไปแล้ว ส่วนใหญ่ต้องรอประมาณ 5-15 นาทีถึงจะแข็งใหม่ได้ หรือถ้าช่วงไหนฟิตๆ หน่อยอาจจะไม่ถึง 5 นาที แต่ถ้าจะให้แตกซ้ำรอบสองคือต้องรออีก 30-60 นาทีเลยครับ คือมันแข็งแหละ ทำต่อได้ ก็เสียวเหมือนปกติ แต่มันไม่แตก บางทีรอบแรกจะให้แตกมันยังไม่แตกเลยครับ เพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน แต่สังเกตเจออยู่สาเหตุนึงคือนอนน้อย ช่วงไหนนอนน้อยติดกัน 2-3 จะแตกยากหรือไม่แตก

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2019, 09:59:06 pm »

รอบสองนี่เสร็จช้ากันเกือบทุกคนนะ แล้วน้อยคนด้วยที่จะต่อรอบสองได้เลย แรกๆที่เอากันก็พอได้แต่อยู่ไปสักพักจะต่อรอบสองก็ต้องรอบูสเครื่องอีกพักนึง

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2019, 10:29:38 am »

1. ส่งผู้ชายไปฟิตเนส จะได้เหนื่อยช้าลงครับ

2. เวลาผู้ชายเสร็จ ถ้าคิดจะต่อรอบ2 ให้อั้นๆไว้อย่าเสร็จแบบอสุจิพุ่ง ให้เสร็จแบบที่อสุจิค่อยๆเอ่อล้นออกมา รอบ2จะต่อได้ไวและเสร็จง่ายขึ้น

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2019, 11:38:37 am »

อันนี้น่าจะเป็นที่ช่วงเวลาพักของแต่ละคนไหมครับ?

ของผมเองถ้าแตกไปแล้ว ส่วนใหญ่ต้องรอประมาณ 5-15 นาทีถึงจะแข็งใหม่ได้ หรือถ้าช่วงไหนฟิตๆ หน่อยอาจจะไม่ถึง 5 นาที แต่ถ้าจะให้แตกซ้ำรอบสองคือต้องรออีก 30-60 นาทีเลยครับ คือมันแข็งแหละ ทำต่อได้ ก็เสียวเหมือนปกติ แต่มันไม่แตก บางทีรอบแรกจะให้แตกมันยังไม่แตกเลยครับ เพราะอะไรไม่รู้เหมือนกัน แต่สังเกตเจออยู่สาเหตุนึงคือนอนน้อย ช่วงไหนนอนน้อยติดกัน 2-3 จะแตกยากหรือไม่แตก

อาการคล้ายๆของผมเลยครับ ครั้วงแรกนี่บางครั้งก้เสร็จง่าย บางครั้งก็เสร็จยาก
ยิ่งถ้ากังวลยิ่งเสร็จยาก ขนาดว่ายสตน.ตลอด รูของน้องที่ดูแลก็ฟิตมากๆ
ยิ่งครั้งที่สองนี่ แข็งเร็วแต่บางทีทำนานเลยก้ไม่เสร็จ จนน้องเสร็จไปหลายทีเลย
ขนาดออกกำลังกายตลอด สงสัยเพราะบางครั้งนอนหลับไม่สนิท ตื่นทั้งคืน
ทำให้นอนน้อยหลับไม่สนิท แต่ก็เคยแบบหลับได้ยาวเต็มที่ สามครั้งก็ยังเคยได้

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2019, 08:39:11 am »

สรุปแล้ว ความเหนื่อยกับ นอนไม่พอจะเป็นสาเหตุหลักๆ เลยค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 98

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 07:34:12 pm »

สอบถามต่อนะครับว่าความต้องการครั้งที่ 2 เนี่ยถือว่าเป็นความต้องการของผู้ชายหรือว่าผู้หญิงครับ แต่ถ้าเป็นความต้องการของผู้หญิงถ้าผู้หญิงเสร็จแล้วผมคิดว่าผู้ชายไม่น่าจะมีปัญหาถ้าจะไม่เสร็จนะครับ ถ้าผู้หญิงเสร็จแล้วก็สามารถที่จะบอกก็หยุดแล้วก็พักผ่อนได้เลย แต่ถ้าเป็นความต้องการของผู้ชายแล้วยังไม่เสร็จผมคิดว่าอย่าฝืนดีกว่าครับพักผ่อนให้เพียงพอฝืนมากเหนื่อยมากแล้วก็จะเครียดไปกับเรื่องนี้เสียเปล่าๆ เรื่องเซ็กส์มันควรจะมีความสุขนะครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ