เคยถามเรื่องลมออกเวลาทำท่ามิชชันนารีไปตั้งแต่วันนั้นถึงตอนนี้มีหนักเลย

หัวข้อ: เคยถามเรื่องลมออกเวลาทำท่ามิชชันนารีไปตั้งแต่วันนั้นถึงตอนนี้มีหนักเลย  (อ่าน 896 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ลมออกเวลาทำท่ามิชชันนารี ผมทำไปได้ยินทีใจคอไม่ดีเลย เพื่อนๆว่าแฟนผมหลวมมากไหมครับ ถ้าเป็นแบบนี้

Facebook Comments

ออฟไลน์ Pikachu

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

ลองให้แฟนพี่ฝึกขมิบกระชับช่องคลอดดูมั้ยคับ

แฟนผมก้อเล่นของเล่นอันใหญ่ๆบ้าง ถ้าผมใส่ตามไปเลยหลังจากเอาอันใหญ่ออกมาทันทีมันก้อหลวมๆ

แฟนผมจะขมิบครั้งละ 3 เซต เซตละ 100 ทำตอนเช้าที่แต่งหน้า กับตอนล้างเครื่องสำอางค์ก่อนอาบน้ำนอน

แล้วปกติผมกับแฟนก้อพากันเล่นฟิตเนสอยู่แล้ว ไม่รู้พวก squat deadlift อะไรพวกนี้มันช่วยให้แน่นขึ้นไหม แต่ผมก้อว่าทุกวันนี้ก้อแน่นดีนะคับ

ออฟไลน์ BRBB

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ลองให้แฟนพี่ฝึกขมิบกระชับช่องคลอดดูมั้ยคับ

แฟนผมก้อเล่นของเล่นอันใหญ่ๆบ้าง ถ้าผมใส่ตามไปเลยหลังจากเอาอันใหญ่ออกมาทันทีมันก้อหลวมๆ

แฟนผมจะขมิบครั้งละ 3 เซต เซตละ 100 ทำตอนเช้าที่แต่งหน้า กับตอนล้างเครื่องสำอางค์ก่อนอาบน้ำนอน

แล้วปกติผมกับแฟนก้อพากันเล่นฟิตเนสอยู่แล้ว ไม่รู้พวก squat deadlift อะไรพวกนี้มันช่วยให้แน่นขึ้นไหม แต่ผมก้อว่าทุกวันนี้ก้อแน่นดีนะคับ

แฟนผมเค้าวิ่งนะ squat ด้วยแต่ก็ เหมือนเดิมเลยครับ