ถามเรื่องขนาด

หัวข้อ: ถามเรื่องขนาด  (อ่าน 1341 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pikachu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถามเรื่องขนาด
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2019, 06:18:07 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามหลายคำถามหน่อยครับ

1. ขนาดที่คุณผู้หญิงรู้สึกว่าโอเคคือยาวเท่าไร รอบวงเท่าไรครับ และในบอร์ดนี้ พี่ๆ ผู้ชายขนาดเท่าไรกันบ้างครับ คนที่ขนาดใกล้เคียงกับผมมีปัญหาอะไรกับเรื่องบนเตียงบ้างไหมครับ
- ส่วนตัวผมยาว 5 นิ้ว รอบวง 5.5 นิ้ว (สั้นเนาะ 555) ซึ่งแฟนผมเองก็ว่าโอเคแล้วไม่ได้บ่นอะไรและสามารถเสร็จจากการสอดใส่ได้เป็นส่วนใหญ่ (หรือเพราะแฟนผมเสร็จง่ายและเสร็จเร็วก็ไม่รู้สิ 555) แต่เวลาขยับเยอะๆ หรือเปลี่ยนท่านิดหน่อยมันหลุดง่ายมากครับ คิดว่าถ้ายาวกว่านี้สัก 2-3 นิ้วน่าจะโอเคขึ้น (แต่มันเป็นไปไม่ได้ 555TT555)

2. ขนาดจะหยุดโตขึ้นที่อายุเท่าไรครับ แล้วยาต่างๆ หรือการนวด จะส่งผลหลังจากนั้นไหม
 - เคยถามพี่ชายที่เป็นหมอตั้งแต่นานแล้ว เห็นบอกว่าประมาณ 17-18 ปี แต่ของผมช่วงหลัง 18 ปีมันก็ยังโตขึ้อยู่นิดนึงนะ คือตอน ม.3 อายุ 15 ตอนนั้นรู้ว่าว่าเล็ก (ยาว 5 นิ้ว รอบวง 4.5 นิ้ว) เลยหาวิธีนวดดู ก็นวดมาเรื่อยๆ จนขนาดเท่าปัจจุบัน คือรอบวงเพิ่มขึ้นแต่ไม่ยาวขึ้นเลย เลยอยากรู้ว่าที่มันโตขึ้นเนี่ยเพราะแค่มันยังโตไม่เต็มที่เฉยๆ หรือเพราะผมนวดครับ แล้วถ้าผมนวดไปต่อเรื่อยๆ มันจะโตขึ้นอีกไหม แล้วจะทำยังไงให้มันยาวขึ้นได้บ้างครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ BRBB

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ถามเรื่องขนาด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2019, 07:02:09 pm »

1. ผมขนาดเล็กกว่าคุณเยอะทั้งรอบวง ทั้งความยาวน้อยกว่าคุณอย่างละ1นิ้วเลย ชอบหลุดจริงๆครับ แฟนผมเค้าชอบ ใหญ่ 7 นิ้ว ตอนทำเขาบอกถึงและเสียวแปปเดียวเสร็จ

2. ผมก็อยากเพิ่มครับแต่ดูทรงของผม ไม่โตขึ้นแล้ว มีแต่ของแฟนผมที่โตขึ้น ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2019, 10:36:33 pm »

1. ผมว่าขนาดที่ผญกำลังชอบก็ประมาณของคุณน่ะครับ เท่าที่เคยถาม ของผมยาว6.5 รอบ5.5 ส่วนมากบอกว่าอย่าใหญ่กว่านี้เลย แค่นี้ตอนเสียบสุดก็เกือบจุกแล้ว แค่ใส่ส่วนหัวเข้าไปเค้ารู้สึกแล้วเพราะมันบานกว่าตรงโคน

2.ผมเคยนวดครับ นานแล้ว จากเมื่อก่อนยาว5.5 รอบ5 พอใหญ่ขึ้นจนพอใจ ผมก็พอครับ ส่วนที่ใหญ่ขึ้นชัดเจน น่าจะส่วนหัว มากกว่าส่วนอื่น

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2019, 08:12:19 am »

1. ผมขนาดเล็กกว่าคุณเยอะทั้งรอบวง ทั้งความยาวน้อยกว่าคุณอย่างละ1นิ้วเลย ชอบหลุดจริงๆครับ แฟนผมเค้าชอบ ใหญ่ 7 นิ้ว ตอนทำเขาบอกถึงและเสียวแปปเดียวเสร็จ

2. ผมก็อยากเพิ่มครับแต่ดูทรงของผม ไม่โตขึ้นแล้ว มีแต่ของแฟนผมที่โตขึ้น ฮ่าๆๆ

ทีมสั้นแบบเราต้องแก้ปัญหาด้วยการขยับเบาๆ วงสวิงน้อยๆ 555
แต่บางทีกำลังมันส์ๆ เผลอก็โยกจนหลุดเฉย...

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2019, 08:14:24 am »

1. ผมว่าขนาดที่ผญกำลังชอบก็ประมาณของคุณน่ะครับ เท่าที่เคยถาม ของผมยาว6.5 รอบ5.5 ส่วนมากบอกว่าอย่าใหญ่กว่านี้เลย แค่นี้ตอนเสียบสุดก็เกือบจุกแล้ว แค่ใส่ส่วนหัวเข้าไปเค้ารู้สึกแล้วเพราะมันบานกว่าตรงโคน

2.ผมเคยนวดครับ นานแล้ว จากเมื่อก่อนยาว5.5 รอบ5 พอใหญ่ขึ้นจนพอใจ ผมก็พอครับ ส่วนที่ใหญ่ขึ้นชัดเจน น่าจะส่วนหัว มากกว่าส่วนอื่น

ยาวกว่าผมตั้งเยอะแหนะแหม...
ของผมหัวก้อค่อนข้างบานคับ แต่พอใส่ถุงยางไว้แฟนไม่รู้สึกถึงความหัวบานเท่าไร ต้องทำสดนางถึงจะรู้สึก (แต่ไม่เป็นไรคับ ขอใส่ไว้ก่อนละกันตอนนี้)