มีใครฝึกขมิบจนได้ผลลัพธ์ที่ดีแล้วบ้างครับ

หัวข้อ: มีใครฝึกขมิบจนได้ผลลัพธ์ที่ดีแล้วบ้างครับ  (อ่าน 376 ครั้ง)

Marriedman, Mustad และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ lonelyX

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คำถามตามหัวข้อนะครับ โดยจะเล่าตัวตนผมเองสักนิด
ผมเป็นผู้ชายแต่งงานแล้ว อายุใกล้เลข 4แล้วครับ
สุขภาพแข็งแรงสมส่วน ไม่อ้วน ไม่ผอม
ไม่มีโรคใดๆ แต่ปัญหาคือ 3ปีที่ผ่านมาไม่มีอารมณ์ทางเพศ น้องชายไม่ค่อยอยากแข็งตัว เอ.... หรือมันอยากแข็งแต่ไร้พลังก็ไม่ทราบได้ 555

ซึ่งเป็นหลังจากผมเลิกกับน้องคนนึงที่เราแอบคบกัน แล้วมันเติมเต็มกันได้ดีมากจนเหมือนเป็นทั้งแฟน ทั้งเพื่อน ทั้งพี่น้อง
จนมีเรื่องให้เราต้องเลิกและห่างกันไปเหลือแค่ความทรงจำที่ดี และหลังจากนั้นผมก็ขาดแรงจูงใจทางเพศไปเลย กลายเป็นว่าทำได้แค่ ช่วยตัวเอง !!!
ซึ่งก่อนหน้านั้นผมเป็นคนที่ชอบเรื่องเซ็กซ์มากมาย ทำมาทุกแบบ

ไปปรึกษาแพทย์ที่รู้จักกัน ท่านแนะนำให้ฝึกขมิบดู ผมถึงกับงงว่ามันเกี่ยวกันเหรอ มันเหมือนจะพังที่ความรู้สึกผมนะ ยังคิดว่ามันบาปกรรมตามสนองรึเปล่าวะเนี่ย
ตอนนี้กลายเป็นต้องดูหนังโป๊ ช่วยตัวเองบ้าไปแล้ว
ผมไม่ได้เครียดอะไรหนักหรอก แค่มาย้อยคิดดูว่าเหตุการณ์มันดำเนินมาถึงจุดนี้ได้อย่างไร แล้วการแนะนำเรื่องขมิบมันเกี่ยวกับเคสผมจริงรึเปล่า เลยอยากรับรู้ความคิดเห็นของสมาชิกท่านอื่น หรือคนที่อาจเคยมีประสบการณ์คล้ายคลึงกันมาแชร์กันดูนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

Facebook Comments

ออฟไลน์ SnowQueen

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: มีใครฝึกขมิบจนได้ผลลัพธ์ที่ดีแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 01:54:28 pm »

คุณรุ้ตัวมั้ย ว่าคุณรู้คำตอบอยู่แล้ว
ใจเป็นนาย เมื่อใจไม่สั่งกายจึงไม่สนอง

• *

Re: มีใครฝึกขมิบจนได้ผลลัพธ์ที่ดีแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 03:25:10 pm »

ขอบคุณมากครับ ผมคิดว่าจิตเป็นองค์ประกอบหลัก แต่หมอแนะมาก็แปลว่าทางกายภาพอาจพอสร้างเสริมได้ แต่ก็ไม่รู้ว่าจะต้องนานเท่าไหร่นะครับ

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 06:47:58 pm »

แล้วถ้าน้องคนนั้นกลับมามีอะไรกับคุณอีกครั้งคุณยังจะสามารถมีความต้องการและน้องชายแข็งตัวเหมือนเดิมไหมค่ะ ถ้าใช่แสดงว่าไม่ใช่ที่ร่างกายแน่นอนค่ะ

ออนไลน์ Sinee

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 07:27:57 pm »

เหมือนใจสลาย เจี๊ยวจึงสลดตามไป

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 08:56:30 pm »

แล้วถ้าน้องคนนั้นกลับมามีอะไรกับคุณอีกครั้งคุณยังจะสามารถมีความต้องการและน้องชายแข็งตัวเหมือนเดิมไหมค่ะ ถ้าใช่แสดงว่าไม่ใช่ที่ร่างกายแน่นอนค่ะ
ผมว่าก็น่าจะกลับมาได้ แต่สุดท้ายแล้วระบบต่างๆอาจจะต้องการการฝึกฝนให้กลับมาร้อนแรงเช่นเดิม 555 ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ ^^

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 08:57:30 pm »

เหมือนใจสลาย เจี๊ยวจึงสลดตามไป
อันนี้ถือว่าเป็นคำตอบแบบซ้ำเติมนะ 5555

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 10:19:38 pm »

จิตใจก็สำคัญครับ ร่างกายก็สำคัญเช่นกัน ลองออกกำลังกาย ฝึกขมิบด้วย ด้านจิตใจลองหาอะไรที่เป็นแรงจูงใจใหม่ๆ หรือโชคดีเจอคนใหม่ ก็น่าจะกลับมาดีเหมือนเดิมครับ

ส่วนตัวผมก็ทำอย่างที่ว่ามาข้างบนนั่นแหละ ผลลัพธ์คือ ควบคุมการหลั่งได้ดีกว่าเดิม เรียกได้ว่า จนแฟนพอใจ ผมถึงจะเร่งให้ตัวเองเสร็จ

ผลลัพธ์ที่แถมมาอีกอย่างคือ เวลาผมเสร็จ มันพุ่งแรงและไกลมากครับ ทำท่ามิชชั่นนารีกับแฟน ตอนเสร็จมันพุ่งถึึงหน้าแฟนผมเลย

ออนไลน์ snow_boost

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:28:51 am »

ฝึกขมิบสำหรับผมไม่เห็นความต่าง ออกกำลังกายท่า squat สำหรับผมแล้วชัดเจนกว่าครับ เป็นการฝึกแบบออลอินวันด้วยครับ กล้ามขาและวางขา+หัวใจ+ระบบหายใจ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:56:22 pm »

เจ้าของกระทู้บอกว่าแต่งงานมีภรรยาอยู่แล้วแต่ว่าไม่พูดถึงภรรยาเลย กิจกรรมทางเพศระหว่างคุณกับภรรยาเป็นอย่างไรครับ สุขสมดีหรือเปล่า ทำไมถึงต้องช่วยตัวเองอยู่จนถึงทุกวันนี้??

เรื่องสมรรถภาพทางเพศอายุประมาณนี้ ร่างกายอยู่ในระยะถดถอยครับ ยิ่งอายุขึ้นเลข 4 จะยิ่งมากกว่านี้ เพราะฉะนั้นเราจะมาดำเนินชีวิตเหมือนปกติไม่ได้ เราจะกินอาหารเหมือนเดิมเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้ เราจะพักผ่อนน้อยเหมือนเดิมไม่ได้ครับ เริ่มตั้งแต่การพักผ่อนเราต้องพักผ่อนให้เพียงพอนอนให้เพียงพอ ออกกำลังกายให้เพียงพอ กินอาหารที่ดี ลดอาหารที่ไม่ดีต่อสุขภาพเช่น ของหวาน ของที่มีไขมันสูง ต้องเสริมอาหารเข้าไปเช่นพวกซิงค์ ซุปไก่สกัด อะไรประมาณนี้ครับ รับรองช่วยได้ เรื่องขมิบ ผมเคยทำแล้วแต่ว่ามันเหนื่อยครับเลยไม่ค่อยได้ทำ เลยไม่รู้ว่ามันได้ผลหรือเปล่าเพราะว่าไม่ได้ทำต่อเนื่อง

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ