ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว

หัวข้อ: ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว  (อ่าน 534 ครั้ง)

tanakitxkit และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 05:23:37 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามกันเล่นๆนะ

1. ถ้าผู้ชายก็เอากรณีแฟนสาวเราละกันนะ   ถ้าให้เลือกระหว่างยอม โดนแบบ 1คนแต่แตกใน กับรุม5คนแต่ใส่ถุง หรือโดนฝรั่งแค่คนเดียวแต่ขนาด8-9นิ้ว ใส่ถุง จะยอมแบบไหน

2. ให้เลือกระหว่าง แตกใส่นม กับใส่หน้าท้อง จะเลือกแบบไหน เพราะอะไร

3. กล้วมีหรือยอมประตูหลังมั๊ย ขอเหตุผลด้วย

4. สถานที่ไหน เด็ดสุด เลือกมา1ที่

5. ถ้ามีเอวี กล้าเล่นมั๊ย เพราะอะไร

6. เซ็กแบบแปลกๆ หรือมีอะไรกับสิ่งแปลกๆสุดของคุณคือ?

Facebook Comments

ออฟไลน์ nid

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 12:04:53 pm »

#1 ตอบโดนรุม 5 แต่ใส่ถุงค่ะเพื่อความปลอดภัย คงจะมันสนุกดี
#2 ใส่ท้องก็เช็ดทำความสะอาดได้ง่ายเลย
#3 ไม่ยอมเด็ดขาดค่ะ เจ็บ ไม่เสียว มันไม่มีเม็ดรับความเสียวเหมือนเม็ดหี กังวลเร่ืองอนามัยด้วย
#4 เต็นท์เข้าค่ายชมรมในป่า
#5 ไม่กล้าค่ะ กลัวโดนถ่านคนจำได้
#6 แปลกสุดคือได้กับน้าเขย กับโดนรุม 3 ค่ะ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

Re: ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:48:49 pm »

ถามกันเล่นๆนะ

1. ถ้าผู้ชายก็เอากรณีแฟนสาวเราละกันนะ   ถ้าให้เลือกระหว่างยอม โดนแบบ 1คนแต่แตกใน กับรุม5คนแต่ใส่ถุง หรือโดนฝรั่งแค่คนเดียวแต่ขนาด8-9นิ้ว ใส่ถุง จะยอมแบบไหน

ถ้าเป็นแฟนกันจริงๆก็น่าจะเป็นแบบหนึ่งต่อหนึ่งจะดีกว่า

2. ให้เลือกระหว่าง แตกใส่นม กับใส่หน้าท้อง จะเลือกแบบไหน เพราะอะไร

แตกใส่หน้าท้องดีกว่า เผื่อว่าจะกลับมาดูดนมอีก 5555

3. กล้วมีหรือยอมประตูหลังมั๊ย ขอเหตุผลด้วย

ไม่ชอบเข้าหลังบ้านครับมันเลอะเทอะเปรอะเปื้อน แล้วก็รู้สึกว่าหลังบ้านมันไม่สะอาด

4. สถานที่ไหน เด็ดสุด เลือกมา1ที่

บนที่นอน มืดๆ เปิดหนังโป๊ 3 จอรอบตัว

5. ถ้ามีเอวี กล้าเล่นมั๊ย เพราะอะไร

ไม่แสดงหนังผู้ใหญ่ครับ กลัวมันจะเป็นภาพที่ติดตัวเราไปตลอด

6. เซ็กแบบแปลกๆ หรือมีอะไรกับสิ่งแปลกๆสุดของคุณคือ?

หนึ่งชายสองหญิง 555

ถามเล่นๆก็ตอบเล่นๆนะครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ