ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว

หัวข้อ: ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 12

ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 05:23:37 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามกันเล่นๆนะ

1. ถ้าผู้ชายก็เอากรณีแฟนสาวเราละกันนะ   ถ้าให้เลือกระหว่างยอม โดนแบบ 1คนแต่แตกใน กับรุม5คนแต่ใส่ถุง หรือโดนฝรั่งแค่คนเดียวแต่ขนาด8-9นิ้ว ใส่ถุง จะยอมแบบไหน

2. ให้เลือกระหว่าง แตกใส่นม กับใส่หน้าท้อง จะเลือกแบบไหน เพราะอะไร

3. กล้วมีหรือยอมประตูหลังมั๊ย ขอเหตุผลด้วย

4. สถานที่ไหน เด็ดสุด เลือกมา1ที่

5. ถ้ามีเอวี กล้าเล่นมั๊ย เพราะอะไร

6. เซ็กแบบแปลกๆ หรือมีอะไรกับสิ่งแปลกๆสุดของคุณคือ?

Facebook Comments

ออฟไลน์ nid

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 12:04:53 pm »

#1 ตอบโดนรุม 5 แต่ใส่ถุงค่ะเพื่อความปลอดภัย คงจะมันสนุกดี
#2 ใส่ท้องก็เช็ดทำความสะอาดได้ง่ายเลย
#3 ไม่ยอมเด็ดขาดค่ะ เจ็บ ไม่เสียว มันไม่มีเม็ดรับความเสียวเหมือนเม็ดหี กังวลเร่ืองอนามัยด้วย
#4 เต็นท์เข้าค่ายชมรมในป่า
#5 ไม่กล้าค่ะ กลัวโดนถ่านคนจำได้
#6 แปลกสุดคือได้กับน้าเขย กับโดนรุม 3 ค่ะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

Re: ถามตอบกันเล่นๆ มาตอบกันหน่อยเร็ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2019, 12:48:49 pm »

ถามกันเล่นๆนะ

1. ถ้าผู้ชายก็เอากรณีแฟนสาวเราละกันนะ   ถ้าให้เลือกระหว่างยอม โดนแบบ 1คนแต่แตกใน กับรุม5คนแต่ใส่ถุง หรือโดนฝรั่งแค่คนเดียวแต่ขนาด8-9นิ้ว ใส่ถุง จะยอมแบบไหน

ถ้าเป็นแฟนกันจริงๆก็น่าจะเป็นแบบหนึ่งต่อหนึ่งจะดีกว่า

2. ให้เลือกระหว่าง แตกใส่นม กับใส่หน้าท้อง จะเลือกแบบไหน เพราะอะไร

แตกใส่หน้าท้องดีกว่า เผื่อว่าจะกลับมาดูดนมอีก 5555

3. กล้วมีหรือยอมประตูหลังมั๊ย ขอเหตุผลด้วย

ไม่ชอบเข้าหลังบ้านครับมันเลอะเทอะเปรอะเปื้อน แล้วก็รู้สึกว่าหลังบ้านมันไม่สะอาด

4. สถานที่ไหน เด็ดสุด เลือกมา1ที่

บนที่นอน มืดๆ เปิดหนังโป๊ 3 จอรอบตัว

5. ถ้ามีเอวี กล้าเล่นมั๊ย เพราะอะไร

ไม่แสดงหนังผู้ใหญ่ครับ กลัวมันจะเป็นภาพที่ติดตัวเราไปตลอด

6. เซ็กแบบแปลกๆ หรือมีอะไรกับสิ่งแปลกๆสุดของคุณคือ?

หนึ่งชายสองหญิง 555

ถามเล่นๆก็ตอบเล่นๆนะครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ BRBB

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2019, 11:12:31 pm »

ตอบ ถ้าแฟนสาวผมให้โดนฝรั่ง ใส่ถุงครับ

ตอบ นมละกันครับมันดูใกล้ ปากครับ

ตอบ แฟนเคยยอม เพราะอยากรู้ความรู้สึก

ตอบ หลังรถยนต์

ตอบ กล้า ชอบครับ

ตอบ ใช้ของเล่นกับของตัวเองพร้อมกัน

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 10:15:30 am »

@1 ไม่ค่อยเข้าใจคำถาม แต่ถ้าเอาตามที่ผมเข้าใจ ใครจะไปยอมละวะครับ
@2 แตกใส่นมครับ รู้สึกเสียวกว่าแตกใส่ท้อง
@3 แฟนผมไม่กลัวนะ อยากลองเหมือนกัน แต่ผมไม่ทำ เพราะกลัวแฟนใช้ชีวิตลำบาก กลัวจะอั้นไม่ได้ ซึ่งก็ไม่รู้ว่าจริงหรือไม่อ่ะนะ แต่ไม่ทำดีกว่า เซฟตัวเองไว้ก่อน ถ้ามันอั้นไม่ได้ขึ้นมาจริงๆ ได้ไม่คุ้มเสีย ผมรักแฟน ไม่อยากเอาแค่ความสุขของตัวเองม่ทำร้ายแฟน อีกอย่างผมคิดว่ายังไงประตูหน้าก็คงฟินสุดละ
@4 ที่ปลอดภัยที่มิดชิดทุกที่ครับ ขอแค่ได้เอากับแฟนยังไงก็ฟินสุดอยู่แล้ว
@5 ถ้าแฟนผม ผมไม่ให้เล่นแน่นอน และตัวเค้าเองก็ไม่มีทางเล่นด้วย เพราะไม่รู้จะเล่นไปเพื่ออะไร เพื่อโดนผู้ชายนับไม่ถ้วนเนี่ยนะ งานก็มีทำ หาเงินได้ ไม่จำเป็นต้องมาเล่นหนัง av ให้เปลืองตัวครับ
@6 ไม่มีครับ ปกติทั่วไป ส่วนตัวไม่ได้มีรสนิยมทางเพศแบบแปลกๆ