เกมส์เสียว กับปอยคนเดิมและน้องสาว

หัวข้อ: เกมส์เสียว กับปอยคนเดิมและน้องสาว  (อ่าน 431 ครั้ง)

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

เกมส์เสียว กับปอยคนเดิมและน้องสาว
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 05:08:34 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าเรื่องใหม่สดๆร้อนๆ ของเมื่อคืนวันเสาร์ให้ได้อ่านกันนะคะ
วันนี้ปอยมาหาที่บ้านอีกแล้ว หลังจากโดนทำโทษไปจากคราวก่อน ถ้าจำไม่ได้ลองไปหาอ่านเอานะ

ปอยมากับไกด์เหมือนเดิม บอกว่าจะมาเล่นเกมส์เสียวกันอีก
ปอยมาถึงบ้านเราตอนจะ4โมงเย็นแล้ว มาถึงก็พูดคุยไปถึงประสบการณ์ที่ผ่านมา  พอค่ำๆไกล้ถึงเวลาเล่นเกมส์กันแล้ว เราก็มาล้อมวงกัน คราวนี้คนน้อยกว่าเดิมหน่อย มีแค่เรา น้องสาว ปอยและไกด์
คราวนี้เราจะมาเล่นไพ่กันแบบง่ายๆ  แจกไพ่5ใบ ใช้เลขคู่เอา เช่น 2ก็คู่2 A-Aไปเลย สาเหตุที่เล่นแบบนี้เพราะน้องเล่นไพ่ไม่เป็น  โดยกติกามีอยู่ว่า ใครที่ชนะ จะสามารถสั่งให้ใครคนใดคนหนึ่ง ถอดออกทีละชิ้น แล้วแต่ว่าจะถอดชิ้นไหน ถ้าโดนถอดหมดแล้ว จะต้องโดนทำโทษตามที่คนชนะสั่ง แต่ถ้าคนที่ถอดแล้วชนะ จะสั่งให้คนอื่นถอด หรือเลือกที่จะใส่ชิ้นที่ถอดกลับก็ได้ เมื่อเข้าใจแล้วทุกคนก็เริ่มเล่นกัน
(แฟนไม่อยู่นะคะช่วงนี้)

โดยรอบแรก คนที่ชนะคือปอย ปอยสั่งให้เราถอด เราเลยเลือกถอดเสื้อก่อน ทำให้เห็นเสื้อชั้นในยกทรง ที่ดันนมเต็มที่อยู่เต็มๆตาทุกคนที่เล่นอยู่

รอบ2 ไกด์ชนะ เราต้องถอดอีกชิ้นนึง เราเลยถอดกางเกงออก คราวนี้เลยเหลือแต่ชุดชั้นในสีฟ้าเข้าเซ็ท กับความหวิวๆที่กลัวว่าจะโดนเปลือยก่อนใครเลย

รอบ3 กลายเป็นเราที่ชนะ เลยสั่งให้ปอยถอด ปอยถอดชิ้นบนก่อนเลย เสื้อในปอยสีขาว หน้าอกสวยมากเลย

รอบ4 ปอยชนะอีกรอบ ซวยแล้วสิคราวนี้ ปอยสั่งให้เราถอด เราเลยค่อยๆถอดชิ้นบนออก ตอนนี้เราเปลือยอกให้คนอื่นเห็นเต็มๆตาแล้ว แต่ยังไงก็เถอะสองคนนี้ก็เห็นของเรามาหมดแล้วเลยไม่คิดอะไรมาก

รอบ5 ไกด์ชนะ เราโดนไปอีก จนตอนนี้เปลือยเปล่า ทั้งนมและหีแล้ว น้ำเริ่มมีซึมเพราะมีอารมณ์เล็กน้อย

รอบ6 น้องสาวชนะ น้องไม่รู้ให้ใครถอดดีเราเลยบอกว่า ให้ปอยถอดเลย ปอยทะลึ่งมาก ถอดเสื้อชั้นในออกเฉย นมทะลักออกมาเต็มๆสองเต้า

รอบ7 น้องชนะอีกรอบ คนที่โดนก็เป็นปอย ปอยถอดกางเกงออก เผยกางเกงในจีสตริงเส้นเล็กๆสีเนื้อ ที่ปิดกลีบหีไม่มิด ปอยร้อนแรงสุดๆเลย

รอบ8 ปอยดันชนะ ความซวยของจริงมาเยือนแล้ว ปอยสั่งมาเลย ให้เราช่วยตัวเองจนเสร็จ
เราเลยต้องพยาม เอามือเขี่ยรูหี เขี่ยจุดเสียว ส่งเสียงครางอิ๊อ๊าเบาๆจนเสร็จน้ำเยิ้มออกมา

รอบ9 ยังเป็นไกด์ที่ชนะอีก ไกด์สั่งให้น้องสาวเราถอดบ้าง  น้องไม่ค่อยกล้า เลยช้านิดนึงแต่จะยอมถอด
น้องถอดเสื้อออกจนเห็นชุดชั้นใน Sabina รุ่น doomm สีชมพูอ่อนๆ นมที่ใหญ่อยู่แล้ว โดนดันจนชัดเจนมากๆ ไกด์มองตาแทบไม่กระพริบเลย
เราทุกคนตกลงกันว่าจะเล่นอีกแค่3รอบ แล้วไปทำอย่างอื่นกัน

รอบ10 เราชนะ เรียบร้อยสิ ปอยได้เปลือยเปล่า เห็นหีที่ไร้ขน เพราะปอยไปแว็กซ์มา กับแคมหีสีน้ำตาลเข้ม

รอบ11 เราชนะอีก ปอยโดนเอาคืนบ้าง เราสั่งให้ปอย เอามะเขือยาวมาช่วยตัวเอง ปอยทาเจลหล่อลื่นแล้วค่อยๆยัดเข้าไปช้าๆ จนเข้าไปลึกดันไม่ไหวแล้ว ก็เลยดึงเข้าๆออกๆอยู่นาน แล้วมาเล่นต่อกัน

รอบสุดท้าย 12 ไกด์ชนะ น้องสาวเลยโดนไป ต้องถอดกางเกงออก เหลือชุดชั้นในอย่างเดียวเลย

ใครที่โดนถอดแล้วก็จะต้องใส่แบบนั้นไปตลอดเลย จนกว่าปอยจะกลับ ในวันพรุ่งนี้

ต่อไปก็จะจัดเต็มกว่าเดิมอีก ขอตัวนอนก่อนนะคะ ตี5กว่าแล้ว เพิ่งโดนควยฝรั่งใหญ่ยาวมาระบมและเพลียมาก เดี่ยวมาเล่าต่ออีกทีตอนตื่นและว่าง

Facebook Comments

ออนไลน์ chorn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: เกมส์เสียว กับปอยคนเดิมและน้องสาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 01:22:23 am »

รออ่านเกมส์ต่อไปอยู่นะครับ