แนะนำหน่อยตัวไหนช่วยได้บ้างครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: แนะนำหน่อยตัวไหนช่วยได้บ้างครับ  (อ่าน 3725 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

แนะนำหน่อยตัวไหนช่วยได้บ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 04:38:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ช่วยแนะนำหน่อยครับ มีปัญหาเรื่องขนาดยังไม่พอ ไว้อีกต่างหาก ทุกวันนี้ไม่ค่อยมีความสุขกับแฟนเรื่องนี้เลย จนบางครั้งแฟนเลยไม่ยากมีอะไรด้วย ส่วนตัวมีค่องข้างมีอารมณ์ พอมีตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับ อายุ33ปี (ผมคลิบด้วย ไม่รู้ว่าทำให้ไว้ต่อความรู้สึกหรือเปล่า)

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 98

Re: แนะนำหน่อยตัวไหนช่วยได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2020, 08:21:32 pm »

เจ้าของกระทู้มีปัญหาเรื่องไม่มีความมั่นใจในเรื่องขนาดของน้องชาย แล้วก็มีความรู้สึกว่าเสร็จไวใช่ไหมครับ?? ขนาดของน้องชายคิดว่ามันเป็นความคิดส่วนตัวมากกว่า ในเรื่องของขนาดโดยหลักการแล้วมันสามารถทำให้ผู้หญิงมีความสุขทางเพศได้ ส่วนอาการหลั่งเร็ว คุณไม่ได้อธิบายมาว่าในการร่วมเพศแต่ละครั้งแฟนของคุณ เสร็จได้หรือเปล่า ถ้าแฟนของคุณเสร็จด้วย อย่าไปคำนึงถึงเวลาที่ใช้ในการร่วมเพศครับ อาจจะใช้เวลาแค่ 5 นาที 10 นาที แต่ถ้าทั้งสองฝ่ายมีความสุขร่วมกันมันก็เพียงพอแล้วครับ แต่ถ้าคุณหลั่งเร็วโดยที่แฟนของคุณยังไม่เสร็จ ทางแก้ก็พื้นฐานทั่วไปนะครับอาจจะใช้ได้ผล เช่นช่วยตัวเองก่อนร่วมเพศจริง ถ้ายังแก้ไม่หายก็อาจจะต้องกินยา แต่ผมคิดว่าสามารถแก้ปัญหาได้โดยไม่ต้องกินยา บางครั้งมันก็อาจจะเป็นความเคยชินของเราเองก็ได้นะครับสำหรับผู้ชายบางคนหรือว่าบางจังหวะอารมณ์ บางทีเกิดอารมณ์ขี้เกียจขึ้นมาก็อยากจะทำทำให้มันเสร็จๆไป ตั้งใจใหม่ครับผมเล้าโลมดีๆ การให้ความสุขทางเพศกับผู้หญิงไม่ใช่เรื่องยากครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 43

Re: แนะนำหน่อยตัวไหนช่วยได้บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2020, 07:15:48 pm »

แบบนี้สิ  8)

1. ปลุกเร้าอารมณ์ ญ ให้ถึงจุดก่อน เช่น คลอเคลีย นวด สัมผัส เปิดหนัง X กวดจูบ ลูบไล้ เล้าโลม ลงลิ้น ใช้นิ้ว ฯลฯ ทำให้เธอเสร็จก่อนไปเลย(ถ้าทำได้ อย่ายั้ง อารมณ์เธอจะ Drop ลง) แล้วรีบยัดขีปนาวุธขย่มเธอต่อ ตอนนี้หากคุณเสร็จไวเธอก็ไม่ว่าไรแล้ว แต่หากอยู่ได้นานจนเธอถึงสวรรค์รอบ 2 หรือเธอบอกพอ จะดีที่สุด และจงจำไว้อย่างหนึ่งว่า การทำให้ ญ เสร็จสมอารมณ์หมายไม่ได้ใช้หรรมเพียงอย่างเดียวนะ

2. ถ้าคุณแข็งแรงและจ้าวโลกแข็งตัวได้ดีและตื่นตัวไว การชักว่าวให้เรียบร้อยก่อนร่วมเพศก็จะช่วยยืดเวลาได้ แต่ระวังเอาไม่เสร็จหรือนกเขาปลุกไม่ขึ้น บางทียิ่งใจจดจ่อยิ่งตั้งใจยิ่งหดเหี่ยวนะเออ และบางทีชักว่าวเสร็จแล้วอารมณ์คึกมันอาจลดลงด้วย ความคึกหายมันส่งผลอยู่นะ แต่หากเอาชัวร์ต้องใช้ยาทานเฉพาะกิจ มันจะช่วยให้จ้าวโลกแข็งตัวได้ดีโดยที่เราไม่ต้องพยายามมาก น้ำสอง น้ำสาม ไปได้เมื่อใช้ยา...  สุดท้ายตรงนี้ ยาทานเฉพาะกิจช่วยให้อาวุธแข็งตัวดี แต่ไม่ได้ช่วยให้อยู่ทน โปรดระวังอาการเสียว...แตก   อยากอยู่ทนต้องใช้ยาป้ายหัวช่วยอีกทาง "แรดโลชั่น"

ก็ลอง ๆ ไปประยุกต์ใช้ดู เพราะมันขึ้นอยู่กับตัวแปรอื่นด้วย เช่น สุขภาพ หนังหน้า ลีลา สรีระ ร่างกาย และจิตใจ แต่ละคนมันไม่เหมือนกัน

ปล. 1  การขลิบจะทำให้หลั่งช้านะส่วนใหญ่ เพราะหัวอาวุธเปิดตลอด ได้สัมผัสสิ่งต่าง ๆ จนชินชา

ปล. 2  ขนาดอาวุธไม่ใช่ปัญหาในการร่วมเพศตามปรกติ นิ้วมือเล็กกว่ายังทำให้ ญ เสร็จได้  ลิ้นไม่มีกระดูก ได้แค่เลียแผล๊บ ๆ และแหย่แยงตื้น ๆ แต่ทำ ญ เสร็จได้ ว่ามั๊ย  ;)