สอบถามยาปู่เซิ่น

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: สอบถามยาปู่เซิ่น  (อ่าน 92 ครั้ง)

ออฟไลน์ doggyak

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สอบถามยาปู่เซิ่น
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 06:54:37 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับ ปกติผมกินยาปู่เซิน กินแบบเฉพาะก่อนร่วมเพศ รู้สึกแข็งตัวดีมาก
ที่นี้ถ้าผมกินวันละเม็ด กินต่อเนื่องกันสัก 10-15 วัน แล้วหยุดกิน ฤทธิ์ยาจะอยู่ได้กี่วันครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

Re: สอบถามยาปู่เซิ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2019, 09:22:48 pm »

ถ้าเป็นผม ผมไม่กินต่อเนื่องครับ กินเฉพาะเวลาจะปฏิบัติการจะดีกว่า ยาจำพวกนี้จะเพิ่มความดันในเลือด ไม่ค่อยมีผลดีสักเท่าไหร่ ถ้าต้องการจะกินแบบต่อเนื่อง กินพวกถังเช่า หรือไม่ก็ซิงค์จะดีกว่าครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: สอบถามยาปู่เซิ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 09:52:27 pm »

ผมไม่กินต่อเนื่องน่ะครับ แต่จะกินราวๆ3-4วันครั้ง ก็จะประมาณอาทิตย์ละ2ครั้ง

ผมว่าสำหรับผม ฤทธิ์ยาจะอยู่ราวๆ3วัน กินแค่นี้พอแล้ว