เราชื่อ SnowQueen นะคะ

หัวข้อ: เราชื่อ SnowQueen นะคะ  (อ่าน 3781 ครั้ง)

s.chantrai, _aaabbbccc (+ 1 ซ่อนตัว) และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ SnowQueen

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: เราชื่อ SnowQueen นะคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2019, 09:02:47 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมาชิกเก่าของเวป แวะมาทักทาย ยินดีครับ
ขอบคุณมาก

Facebook Comments

• *

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2019, 09:12:02 pm »

ก็คงต้องหาในtinderกันต่อไปครับ ผมก็แอบอยู่ในนั้นเหมือนกัน แต่ไม่เคยได้เลย555

เราว่ามันไม่เวิ้กนะ เพราะเราคลิกเข้าหาคนที่เลือกไว้ไม่ได้ไง
งี้คนที่เลือกเราก็คงติดต่อหาเราไม่ได้เหมือนกันแหล่ะ สรุปว่า ไม่ต้องไปซ่อนตัวหรอก ที่ไม่เคยได้เพราะไม่มีใครคลิกหาเราได้. แต่ว่าไปเราก็ชอบตรงพิกัดที่มันมีอยู่นะ รัศมี1กม.  รอบตัวเรา หล่อๆเพียบเลย อิอิ

คุยกันหนุกๆน้าาา

ออนไลน์ คนที่คุณ ก็รู้ว่าใคร

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 11:59:05 am »

^^

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2019, 12:26:17 pm »

สวัสดีครับ ตามอ่านเรื่องที่มาลงตลอดครับ สนุกดีครับ

มาทักทาย จากคนไม่หล่อ หุ่นไม่ดี แต่ใจดี อิอิ

ออนไลน์ sogoodguy

• *

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 10:33:01 am »

พอถึงเวลานึง
คงเป็นแบบนี้ กันหลายคนนะครับ
ตามสภาวะอารมณ์ ไม่ได้มากจนเกิน
หรือน้อยจนขาด

• *

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 12:55:54 am »

ตามสภาวะอารมณ์ ไม่ได้มากจนเกิน
แหมนะ  เราชอบการใช้คำของคุณจัง

ออนไลน์ sogoodguy

• *

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 08:14:21 am »

แหมนะ  เราชอบการใช้คำของคุณจัง
ขอบคุณ.....ครับผม
แนว สายดื่ม + สายธรรม
ดูย้อนแย้ง แต่ไปกันได้ดี ครับ

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 10:36:42 pm »

แวะมาบอกว่าคิดถึงค่ะ ไม่ได้เข้ามานานเลย สมาชิคใหม่ๆเพียบ
คิดถึงสำนวนการคุยที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวที่ไม่เหมือนใคร
แออบไปเล่น Tinder  อยู่พักนึงเหมือนกันคร้า ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2019, 12:30:59 pm »

ทักทาย พี่ SnowQueen  หายไปนานเลยนะครับ

• *

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 14, 2020, 07:44:18 pm »

แวะมาบอกว่าคิดถึงค่ะ ไม่ได้เข้ามานานเลย สมาชิคใหม่ๆเพียบ
คิดถึงสำนวนการคุยที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวที่ไม่เหมือนใคร
แออบไปเล่น Tinder  อยู่พักนึงเหมือนกันคร้า ฮ่าๆๆๆ

สวัสดีค่า สบายดีนะคะ ทักแบบนี้ดูไม่เป็นคนไทยเลยเนอะ แต่ถ้าจะทักว่า สวัสดี กินข้าวรึยัง มันก็ไม่เข้ายุคแล้ว งั้นเอาเป็น คิดถึงเหมือนกันนะคะ และขอบคุณที่ยังนึกถึงกันค่า

ทักทาย พี่ SnowQueen  หายไปนานเลยนะครับ
ทักทายน้องชายค่า แฟนที่บ้านสบายดีน้าาา อิอิอิ

^^
แปลว่าไรน้อออ ไอ่สามเหลี่ยมสองอันเนี่ยยย

• *

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 14, 2020, 07:46:27 pm »

สวัสดีครับ ตามอ่านเรื่องที่มาลงตลอดครับ สนุกดีครับ

มาทักทาย จากคนไม่หล่อ หุ่นไม่ดี แต่ใจดี อิอิ

ดีใจที่ชอบเรื่องของเราค่ะ  แต่สงสัยจังว่าใจดีแค่ไหนน้าาา

• *

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 14, 2020, 07:51:26 pm »

ขอบคุณ.....ครับผม
แนว สายดื่ม + สายธรรม
ดูย้อนแย้ง แต่ไปกันได้ดี ครับ

ธรรมนี่แนวไหนคะ ถ้าคุณไม่รังเกียจเรา ลองให้ข้อมูลเรามากกว่านี้หน่อยนะคะ เผื่อจะเป็นสิ่งที่เราสนใจ
ส่วนเรื่องดื่มนี่ ยังไม่ถามก็ละกัน เพราะตอนนี้เรามีเพื่อนดื่มอยู่ เดี๋ยวสับรางม่ายยยไหว

เกรงใจเพื่อนๆทำกระทู้เลื่อนเยอะ ขอนิดนึงค่ะไม่ว่ากันนะคะ คือเราอาจจะตอบหรือไม่ตอบข้อความ อันนี้เราตั้งใจนะคะ
หมายถึงเราอ่านทั้งหมด และกับบางคนเราจะทำเฉยๆใส่ เพราะเราจำทุกคนได้ค่ะ  คนบางคนคุยกับเราด้วยใจเราก็ตอบด้วยใจ แต่บางคนที่ไม่ เราก็ไปต่อไม่ได้ ทำตัวไม่ถูก ดังนั้น การวางเฉยจึงเป็นสิ่งที่เรามองว่า อะลุ้มอะล่วยและเหมาะสมแล้วนะคะ   ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะคะ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2020, 08:02:33 pm โดย SnowQueen »

• *

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 15, 2020, 12:44:01 pm »

ดีใจที่ชอบเรื่องของเราค่ะ  แต่สงสัยจังว่าใจดีแค่ไหนน้าาา

ใจดีแค่ไหน อยากรู้ต้องพิสูจน์ครับ 5555

อ่านแล้วชอบความคิดของคุณSnow Queen จังครับ

แบบคนที่ผ่านประสพการณ์มามาก

ไปกินอาหารญึ่ปุนแล้วคุยแลกประสพการณ์กันครับ

แต่ถ้าเรื่องดื่มผมไม่ดื่ม ไม่เที่ยวกลางคืน แต่เรื่องหื่นเกิน100ครับ 55555

• *

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 16, 2020, 01:35:33 pm »

ใจดีแค่ไหน อยากรู้ต้องพิสูจน์ครับ 5555

อ่านแล้วชอบความคิดของคุณSnow Queen จังครับ

แบบคนที่ผ่านประสพการณ์มามาก

ไปกินอาหารญึ่ปุนแล้วคุยแลกประสพการณ์กันครับ

แต่ถ้าเรื่องดื่มผมไม่ดื่ม ไม่เที่ยวกลางคืน แต่เรื่องหื่นเกิน100ครับ 55555

ขอบคุณสำหรับคำเชิญชวนค่ะ
เราน่าจะชอบการกิน ดื่ม เพื่อผ่อนคลายไม่คล้ายกัน

ว่าแต่ ประสพการณ์ที่คุณชมว่าเราผ่านมามากนี่ คือประสพการณอะไร และเป็นแบบไหนคะ

ไม่ดื่มจริงเหรออออ

แน่ใจนะคะว่า จะไม่ดื่มจริงๆ (รูปใหญ่อีกละ  คือตั้งใจ)นะ)​

###### update######
เรายังไม่ได้คนที่จะไปเป็นเพื่อนกินและดื่มที่เราต้องการจริงๆเลยค่ะ
ใครบางคนที่เข้ากับเราได้ ได้มากพอที่จะไม่มีใครอื่น หรือมองหาใครอีก
พอดีเราติดนิสัยตัวแม่ ที่ชอบที่จะเป็นคนสำคัญ
แบบที่ไม่ต้องมารักเรานักหนา แต่ทำให้เรารู้สึกว่าเราคือคนพิเศษของคุณได้ก็พอ

ไม่รู้สิ เอาเป็นว่า เราชอบที่จะเป็นผู้เลือก และเราขอเลือกแบบนี้นะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2020, 06:02:40 pm โดย SnowQueen »

• *

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 17, 2020, 01:00:55 pm »

ผมไม่ดื่มจริงๆครับ ไม่ดื่มมาตั้งแต่วัยรุ่นจนแก่แล้วตอนนี้ 5555

ไม่สูบบุหรี่ด้วย แต่เที่ยวสาวๆแหลก 5555 ประสพกามพอสมควรครับ

สมัยวัยรุ่นมีหน้าที่ขับรถพาเพื่อนกลับบ้านเวลาเพื่อนๆไปเมากัน

อ่านเรื่องราวต่างๆของคุณ ผมว่าผ่านประสพการณ์ชีวิตมาเยอะ

มีมุมมองอีกมุมที่น่าสนใจครับ ส่วนประสพกามของคุณ ผมยังไม่รู้ครับ 5555

สมัยนี้ผู้หญิงมีสิทธิ์เลือกครับ ไม่ใช่ผู้ชายเลือกได้ฝ่ายเดียว คนเราก็ต้องเลือกของที่ชอบที่ถูกใจ

ยิ่งคุณSnowQueen ผมว่ามีเข้ามาให้เลือกเยอะมากแน่ๆครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ