ผช.รู้สึกอย่างไรกับรักแร้ผญ.และขนรักแร้ผญ.ครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: ผช.รู้สึกอย่างไรกับรักแร้ผญ.และขนรักแร้ผญ.ครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 273 ครั้ง)

พัชร และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาขึ้นรถเมล์ รถไฟฟ้า เห็นรักแร้สาวๆแล้ว เจี้ยวโด่เลยครับ ไม่รู้จะทำยังไง  ยิ่งมีขนรำไร  เดี๋ยวได้สาวแหนมอีกต่างหาก  จินตนการไปถึงกลิ่นรักแร้อีกด้วย555 ท่านอื่นๆจะรู้สึกกันบ้างหรือเปล่าครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

รักแร้เนียนๆนี่ชอบไซร้ แต่มีขนก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

ชอบดูนะคะ ถ้าคนที่ผิวขาวแล้วตรงนั้นเนียนๆ แต่ถ้าดำ หรือมีขน อย่าให้เห็นดีกว่า

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

ขอให้เป็นแบบขนสั้้นและอ่อน ดีกว่าครับ แบบว่ามองให้เห็นพอรำไร อย่าให้ถึงกับเป็นแบบเหมือนของผู้ชาย ดูแล้วมันรกรุงรังแล้วก็ดูไม่สะอาดดูไม่เป็นระเบียบ กลิ่นตัวพออนุญาตให้มีได้ แต่ว่ากลิ่นเต่าเนี่ยขออย่าให้มีเลยครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ พัชร

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

แฟนเป็นแบบนั้นเลยค่ะ