รีวิวอาหารเสริมจากเห็ดถั่งเช่า ช่วยเพิ่มสมรรภภาพในระยะยาว

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิวอาหารเสริมจากเห็ดถั่งเช่า ช่วยเพิ่มสมรรภภาพในระยะยาว  (อ่าน 62 ครั้ง)

ออฟไลน์ Exotic

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ออกตัวก่อนว่าผมเป็นคนที่ทำงานเยอะ ทำงานหนักจนไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายมาก

จนได้มาลองทานอาหารเสริมที่ทำจากเห็ดถั่งเช่ายี่ห้อหนึ่ง ช่วงแรกทานทุกวัน สิ่งที่เห็นชัดคือเจ้าหนูของผมจะแข็งตัวเต็มที่กว่าปกติ และเริ่มต่อยก 2 ได้ในทันทีไม่ฟีบนาน

ทานไป 2 เดือน ทีนี้เริ่มออกกำลังกายควบคู่ไปด้วย หาเวลาวิ่งแค่วันละ 20-30 นาที เหมือนร่างายตอบสนองกับอาหารเสริมได้ดีขึ้น แข็งตัวนานกว่าเดิม อดกลั้นการแตกได้ยาวนานกว่าเดิม และที่สำคัญรู้สึกเหมือนจะต่อรอบได้เรื่อย ๆ มีอาการไวต่อสิ่งเร้าเพิ่มขึ้น เหมือนช่วงวัยรุ่นเลย

จริง ๆ มันเป็นอาหารเสริมที่คนขายแนะนำผมว่าเหมาะกับคนออกกำลังกาย มันช่วยเรื่องการเดินเลือดและทำให้ร่างกายกะปรี้กระเปร่า แต่ผทไปมองในเรื่ิอง Sex ด้วย มันได้ผลดีกว่าที่คิดไว้

ใครสนใจลองทักมาถามข้อมูลเพิ่มเติมได้นะครับ เห็ดถั่งเช่าอาหารเสริมยี่ห้อ Smart F

ยินดีให้คำปรึกษานะครับพ้ม ไม่เป็นอันตราย ^^