ผู้หญิงเริ่มก่อนยังไง ทำอย่างไรกับผู้ชายที่ยังซิงคะ

หัวข้อ: ผู้หญิงเริ่มก่อนยังไง ทำอย่างไรกับผู้ชายที่ยังซิงคะ  (อ่าน 381 ครั้ง)

ออฟไลน์ nid

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามเป็นความรู้ค่ะ
หนูเคยเป็นเด็กวัยรุ่นมาก่อนใจแตกมาก่อน เสียสาวตั้งแต่ 15 ให้น้าเขยเพราะโดนปล้ำ เคยผ่านผู้ชายมาหลายคนแต่โชคดีที่ไม่พลาด แต่หนูกลับใจตั้งใจเรียน ย้ายเข้ากรุงเทพมาเรียนมหาลัยได้หลายเดือนแล้ว เว้นไปไม่มีเพศสัมพันธ์กับผู้ชายไป 6-7 เดือน แต่ยังมีตกเบ็ดอยู่เป็นครั้งคราวเวลามีอารมณ์ทางเพศ
จนช่วงนี้มีเพื่อนผู้ชายที่เรียนด้วยกันเข้ามาจีบ เขาเป็นเด็กต่างจังหวัดเหมือนกัน ดูซื่อเป็นคนดี แต่ไม่ประสีประสาเรื่องพวกนี้ ยังซิงอยู่แน่นอน คบๆคุยๆมาได้เกือบเดือนครึ่งแล้ว

หนูยอมรับว่ามีความต้องการเรื่องนั้นสูงเพราะไม่ได้มีมานานแล้ว ก็เปิดโอกาสให้เขามาห้องสองต่อสอง ลึกซึ้งกันถึงขั้นจูบ ลูบคลำ จนของเขาแข็งตัว แต่เขาก็ไม่ทำมากกว่านั้น
เป็นแบบนี้มา 4 ครั้งแล้วค่ะ หนูชอบเขา ไม่กล้าออกตัวแรง กลัวจะน่าเกลียด เขาอาจเข้าใจว่าหนูยังไม่เคย แต่ก็เปิดโอกาสหลายครั้งแบบอ้อมๆแล้ว  แบบนี้ทำไงดีคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Gmomo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ลองใช้แอลกอฮอลช่วยมั้ยครับ ผช จะได้มีความกล้ามากขึ้น แล้วก็ทำบรรยากาศให้น่าเป็นใจ เปิดเพลงชิลๆ แอร์เย็นๆครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

ลองเข้าไปอ่านของเราในกระทู้เก่าได้จ้า เผื่อจะเป็นแนวทางนะ เพราะเราก็ไม่รู้ว่าเค้าจะมรนิสัยยังไงเหมือนกัน แต่ที่แน่ๆ เราต้องเป็นฝ่ายนำเขานะ

=== ในที่สุด!! ก็เปิดซิงผู้ชายจนได้สิน่า... ===
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?slim=ok&topic=6155.0

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★