สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย

หัวข้อ: สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย  (อ่าน 5926 ครั้ง)

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 10:13:04 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เดายากน่ะครับ สูงใหญ่ ไม่ใหญ่เสมอไป แล้วแต่พันธุกรรม อาหารการกินตั้งแต่เด็ก หลายปัจจัยมากครับ

ผมสูง175 หนัก70กว่าๆ ก็ถือว่าไม่ได้สูงเท่าไหร่ แต่ขนาดประมาณ6.5*5.5 แฟนบอกว่ากำลังดีครับ ใหญ่กว่านี้เค้าบอกไม่ไหว

Facebook Comments

ออฟไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 10:32:42 am »

เข้ามาอึ้งครับ ขณะที่คุณคบกับแฟนตัวเองอยู่แท้ๆ แต่คุณแอบไปเอากับชายอื่นถึง 2 คนเลยเนี่ยนะครับ

ออฟไลน์ Mustad

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2019, 02:09:11 pm »

เข้ามาอึ้งครับ ขณะที่คุณคบกับแฟนตัวเองอยู่แท้ๆ แต่คุณแอบไปเอากับชายอื่นถึง 2 คนเลยเนี่ยนะครับ

ถึงกับอึ้งเลยเหรอคะ

1. ทำไมผู้ชายหลายคน ทำได้ที่คบมากกว่าหนึ่ง แล้วมีอะไรกัน   แล้วทำผู้หญิงทำ..ต้องอึ้ง, กับคนแรกเรายังไม่ได้มีครอบครัว บางทีมีโอกาสใหม่  มีทางเลือกใหม่เข้ามา เราก็อยากคว้าไว้ อยากรู้ อยากลอง ไม่ต่างกับผู้ชายที่ลองไปทั่ว

2. กรณีหลังถ้าอ่านให้ดี น่าจะเข้าใจได้ว่าเราอยู่ในภาวะจำยอม ชีวิตคนเราบางครั้งก็ต้องยอมทำอะไรด้วยความจำเป็น เมื่อคราวที่ชีวิตตกอยู่ในภาวะยากลำบาก ไม่ได้เป็นเรา  ก็ไม่รู้ถึงความจำเป็นของเรา.
ใช่ครับ ผมอึ้งจริงๆ ผมอยากแนะนำว่า อย่าเอาความคิดผิดๆหรือการกระทำผิดๆของคนอื่นมาเป็นบรรทัดฐาน หรือเอามาเป็นเกาะป้องกันให้กับตัวเองเลยครับ ผู้ชายทำได้ ทำไมผู้หญิงทำบ้างไม่ได้ อย่าไปคิดแบบนั้นเลยครับ จะชายหรือหญิงก็ทำไม่ได้ ไม่สมควรทำทั้งนั้นแหละครับ เพราะคุณมีแฟนอยู่แล้ว ถ้าคุณไม่พอใจหรือคิดว่าแฟนคนปัจจุบันไม่ดี คุณก็ควรบอกเลิกเขา แล้วค่อยไปเริ่มต้นกับคนใหม่ครับ ส่วนตัวผมก็ไม่ได้โลกสวยอะไรขนาดนั้นหรอกครับ สำหรับคนที่บรรลุนิติภาวะแล้ว เป็นผู้ใหญ่แล้ว การจะมีแฟนและมี sex กับแฟนตัวเอง แน่นอนว่ามันไม่ได้ผิดครับ เพียงแต่ถ้าคุณแอบไปมี sex กับคนอื่นทั้งที่ตัวเองมีแฟนอยู่แล้ว มันเป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้อง ย้ำนะครับ ไม่ว่าชายหรือหญิง ผมเตือนด้วยความหวังดีครับ ใช้ชีวิตให้ถูกให้ควรดีกว่า เกิดแฟนคุณจับได้แล้วหึงโหด คุณอาจจะโดนฆ่าตายก็ได้นะครับ ข่าวมีให้ดูออกเยอะแยะ ด้วยความหวังดีครับ ผมแค่มองเรื่องความถูกต้อง มองเรื่องจริยธรรมเท่านั้น ว่าไม่สมควรทำ

ปล. ในทางกลับกันถ้าคุณโสด แล้วคุณรักสนุก ชอบ one night stand โอเคครับ แบบนี้ผมยังเข้าใจได้ เพราะบอกแล้วว่าผมไม่ได้โลกสวยอะไรขนาดนั้น แต่คุณมีแฟนแล้ว...คุณก็ควรให้เกียรติแฟนคุณ รวมถึงตัวคุณเองด้วยครับ