สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย

หัวข้อ: สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย  (อ่าน 1712 ครั้ง)

KT และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ Sinee

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 10:38:53 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรามีแฟน..มีครอบครัวแล้ว กับแฟนคนแรก แฟนเรารูปร่างเล็กสูงประมาณ 160 ซม. ขนาดของเขาราว 6x5.5 นิ้ว , เราเปิดซิิิิงกับเขา รู้สึกมันคับแน่นดี เราคบกับแฟนอยู่หลายปี จนมาแอบคบกับอีกคน ตัวเตี้ยเล็กกว่าแฟนเรา เราเคยแอบมีอะไรกับคนหลังครั้งหนึ่ง ของคนหลังเล็กกว่าของแฟน น่าจะแบบมาตรฐานชายไทย เราก็เข้าใจว่า ขนาดของผู้ชายมันแปรไปตามขนาดรูปร่าง

เมื่อหลายปีก่อน เราเจอเพื่อนเก่าที่เคยรักชอบเรามาตั้งแต่สาวๆ แต่เราไม่ได้ชอบเพื่อน  ช่วงที่กลับมาเจอกันเรามีเรื่องเดือดร้อนต้องการความชวยเหลือจากเขา เขาเลยหาโอกาสมาใกล้ชิดเรา สุดท้ายก็ขอมีอะไรกับเรา เพราะเราต้องการความช่วยเหลือจากเขา เพราะความใกล้ชิด เพราะอยากรู้อยากเห็นอยากลอง สุดท้ายเราก็เลยยอมมีอะไรกับเขา แต่ก่อนจะยอมเราก็คิดหนักเหมือนกันเพราะเพื่อนเราตัวสูงใหญ่ สูงเกือบๆ 180  เราคิดว่าของเขาน่าจะใหญ่ ยาวตามรูปร่าง คงใหญ่กว่าของแฟน เรากลัวว่าถ้ามีอะไรกันแฟนจะรู้ .ว่าไปโดนของใหญ่มา แต่ปรากฎว่าผิดถนัด กลายเป็นว่าของเพื่อนเราเล็กกว่าของผู้ชายคนที่สองที่เราเคยโดนอีก .. ใส่เข้าไปแทบไม่รู้สึกอะไรมากเลย น่าจะเป็นเพราะเราโดนแต่ของแฟนมาตลอดพอเจอของเพื่อน..มันไม่เหมือนอย่างที่คิดไว้เลย นอกจากเล็กมากแล้ว ยังเร็วมากด้วย เราเป็นคนเสร็จช้า  ทำกันสองสามครั้งอารมณ์ค้างทุกที  แล้วเราก็ห่างกันไป ภายหลังเขาเคยพยายามขอมีอะไรกับเราอีก แต่เราปฏิเสธ 

เราสงสัยว่าขนาดของผู้ชาย มันไม่ได้เป็นไปตามขนาดรูปร่างเหรอคะ  แล้วเราจะมีวิธีสังเกตุไหมของผู้ชายคนไหน มีขนาดเป็นอย่างไร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2019, 11:04:39 am โดย Sinee »
Facebook Comments

ออนไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 10:48:41 am »

ดูภายนอกไม่รู้หรอกครับ ต้องจับวัดเอาตอนแข็งตัวอย่างเดียว

ขนาดคนเดียวกัน พักผ่อนน้อย แข็งไม่เต็มที่ ขนาดก็ผิดจากเดิมครับ

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

Re: สงสัยค่ะ..เรื่องขนาดของผู้ชาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 12:13:31 pm »

ขนาดของน้องชายของผู้ชายผมคิดว่าส่วนหนึ่งน่ามาจากพันธุกรรมนะครับ แล้วก็อีกส่วนหนึ่งซึ่งผมคิดว่ามีผลเป็นอยางมากก็คือผู้ชายคนนั้นเนี่ยเขากระตุ้นการเจริญเติบโตของน้องชายเขามากเพียงพอหรือเปล่าในวัยเด็ก ผมสังเกตว่าผมกับเพื่อนๆตอนวัยเด็กเนี่ยพวกเราชักว่าวเป็นตั้งแต่ยังเด็ก เพราะว่าสอนกันในกลุ่ม เพื่อนๆในกลุ่มผมสมัยวัยเด็กกระเจี๊ยวใหญ่ทุกคน แล้วจะการที่สอบถามคนที่มีน้องชายขนาดใหญ่เนี่ยส่วนใหญ่จะบอกตรงกันว่าชักว่าวเป็นตั้งแต่อายุยังน้อยอายุต่ำกว่า 10 ขวบอะไรประมาณนี้ การกระตุ้นการนวดการชักว่าวผมคิดว่ามีผลอย่างมากในการเจริญเติบโตของอวัยวะเพศชาย

ส่วนการสังเกตยังไงว่าผู้ชายของใหญ่ เอาเป็นว่ามันสังเกตได้ยากมากนะครับ แต่ว่าโดยพื้นฐานแล้วคนที่มีรูปร่างสูง ผอม แขนขายาว ส่วนใหญ่แล้วน้องชายจะใหญ่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2019, 12:17:16 pm โดย นิ้วนุ่ม »
อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 02:06:15 pm »

ไม่เสมอไปจ้า เดายาก ต้องแอบเล็งจากเป้ากางเกงดู
แต่ตอนแข็งตัวบางทีผิดคาดก็มีนะ

ออฟไลน์ BRBB

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 11:41:52 pm »

ของเราเองก็มีปัญหาขนาดเล็ก สุดที่แฟนเราเคยมีมา และเวลาทำก็ลื่นมากๆ แต่ก็แก้โดยการใช้ของเล่นด้วย หรือ ใช้พร้อมกันด้วย ปัญหานี้จบไปเพราะ ทำให้แฟนเสร็จทุกครั้ง

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 11:56:05 pm »

ขอบคุณค่ะ ไว้จะแอบถามแฟนดูว่าหัดชักว่าวตั้งแต่อายุเท่าไหร่

5555  เห็นดีด้วยครับผม อาจจะลองถามแบบทีเล่นทีจริงว่าชักว่าวเป็นตั้งแต่อายุเท่าไหร่

อีกข้อนึงที่ผู้หญิงควรจะถามผู้ชายนะครับว่าผู้ชายกินเนื้อหรือเปล่า ถ้าผู้ชายไม่กินเนื้อเดาได้เลยครับว่าเรื่องเซ็กส์อาจจะไม่ค่อยเก่ง อย่างน้อยผู้ชายไม่กินเนื้อเขาอาจจะแพ้กลิ่นของจิ๋มผู้หญิง ผู้ชายที่ไม่กินเนื้อส่วนใหญ่แล้วจะไม่ชอบออรัลเซ็กส์ให้กับผู้หญิงครับ อันนี้ไม่ได้มีผลวิจัยรองรับนะครับ อ้างอิงไม่ได้ แค่เป็นเรื่องที่พูดคุยกันในกลุ่ม

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Pikachu

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2019, 07:36:03 am »

เรื่องขนาดผมว่าไม่น่าจะมีอะไรบอกจากภายนอกเท่สไรเลยนะคับ

อย่างผมกับพี่ชายแท้ๆผมเลย อายุห่างกัน10ปีพอดี พี่ผมสูง170เท่ากันเลย หน้าเหมือนแม่ทั้งคู่ด้วย (คือเอารูปหน้าพี่ผมตอนอายุ20ปีกับหน้าผมตอนนี้มาดูจะเกือบเหมือนกันเลย แค่ผมดำกว่า) ของพี่ผมจะยาวน่าจะแถวๆ6นิ้วครึ่งแต่อันไม่ใหญ่เท่าผมเห้นซื้อแต่ถุงยางขนาด49ตลอด (ของผมยาว5นิ้วพอดีรอบวง5.5นิ้ว)

แล้วก้แฟนผมเองแฟนเก่าเค้าตัวสูงใหญ่เหมือนกันสูงน่าจะเกือบ180นี่แหละ แต่แฟนผมบอกว่าอันเล้กกว่าผมอีก

ออฟไลน์ nid

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2019, 01:13:38 pm »

จากรูปร่างภายนอกบอกไม่ได้เลยค่ะ เจอมาหลายแบบ
ถ้าจะเดา ก็อาจจะแอบดูว่าเขาพกถุงไซซ์ไหน 49 ค่อนข้างเล็กแต่ก็มาตรฐานชายไทยค่ะ
52 กำลังดี 54 ถือว่าใหญ่อยู่
หรือจะลองแกล้งเผลอเอามือมาลองจับๆดูก่อนก็พอช่วยให้เดาได้ค่ะ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2019, 06:39:30 pm »

อันนี้เดาเอาเองนะ ผมคิดว่าฮอร์โมนเพศชายเยอะจะมีขนาดใหญ่ อย่างผมนี่เหมือนฮอร์โมนเพศชายน้อยเป็นหนุ่มช้ากว่าเพื่อนๆวัยเดียวกับ ขนตามร่างกายก็น้อย หมอยกว่าจะขึ้นเต็มๆก็มอปลายโน้นมั้ง ขนาดผมช่วยตัวเองตั้งแต่ ป 5 ตอนเสร็จยังไม่มีน้ำออกมาเลย ของยังไม่ใหญ่เลย แต่สังเกตดูว่าพวกคนผิวสีเค้าว่ามีฮอร์เพศชายเยอะ ร่างกายแข็งแรงเรียกได้ว่ามีความเป็นชายเยอะ

ออนไลน์ raregroove

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2019, 12:18:59 am »

กรรมพันธุ์มีผลมากครับ เคยวัดกับเพื่อน(คือตอนอยู่มหาลัยมีตอนรับน้องของพวกเกย์ กระเทย เขาจะเอาเด็กใหม่ไปตัดเกรด) ขนาดตัวบอกขนาดจู๋ไม่ได้เลย แต่ลูกครึ่งนี้เห็นชัดเลยว่าขนาดแตกต่างกับไทยแท้มาก
และก็สังเกตุส่วนตัว ช่วงใหนช่วยตัวเองบ่อย คือฝึกกลั้นให้ควบคุมการหลังได้(แม้ เขารู้เลยว่าเป็นพวกนกกระจอก)ขนาดจะขยายออกจนสังเกตุได้เลยนะ

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 10:36:56 am »

ลองค้นข้อมูลมาค่ะ ที่กรีซเขาว่าขนาดผู้ชายมีส่วนสัมพันธ์กับนิ้วชี้ ไม่รู้จริงไหม

งานวิจัยในประเทศกรีซ โดยหาความสัมพันธ์ระหว่างความยาวของอวัยวะเพศชายขณะที่ยังไม่แข็งตัว กับอายุ ส่วนสูง น้ำหนัก ดัชนีมวลกาย อัตราส่วนรอบเอวต่อรอบสะโพก และความยาวของนิ้วชี้ ในอาสาสมัคร 52 คน อายุระหว่าง 19 ถึง 38 ปี ผลการสำรวจพบว่าความยาวอวัยวะเพศชาย มีความสัมพันธ์อย่างมีนัยสำคัญทางสถิติกับความยาวของนิ้วชี้ของคนนั้น (correlation coefficient = 0.339, P = 0.014) ส่วนตัวแปรอื่นไม่มีความสัมพันธ์กับความยาวของอวัยวะเพศชาย

ออนไลน์ chorn

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 12:07:43 pm »

ต้องแทนค่าสูตรยังไงครับจะได้ไปทดลองดู

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 12:54:48 pm »

ต้องแทนค่าสูตรยังไงครับจะได้ไปทดลองดู

ไม่รู้เหมือนกันค่ะ เจอมาแค่นั้น จึงลอกมาให้อ่าน

เอาไว้แฟนหลับจะแอบวัดนิ้วชี้กับกระเจี้ยวดูสักที.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2019, 01:00:48 pm โดย Sinee »

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2019, 02:14:43 pm »

เรื่องขนาดนี่ดูหน้าตารูปร่างไม่ได้จริงๆ อย่างผมอ้วนตั้งแต่เด็ก เพื่อนๆก็ชอบล้อ

ว่าคนอ้วนจู๋เล็ก ตอนที่ยังไม่เคยนอนกับสาวๆก้ไม่รู้ว่าเล็กหรือเปล่า

พอตอนที่เคยแล้ว ไปนอนกับสาวๆก็ไม่เห็นมีใครว่าเล็ก ก็บอกว่ามาตาฐานชายไทย

ใส่ไซค์ 52 สาวๆที่นอนด้วยก็บอกว่ากำลังดี ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป

แล้วที่ได้ยินมาว่า บางคนหุ่นดี หล่อล่ำจะจู๋เล็ก กิ๊กนศ.ที่คบอยู่ก็บอก

แฟนเก่าหล่อสูง แต่จู๋เล็กเวลาทำไม่ค่อยรู้สึก มาเจอของผมครั้งแรกนี่ใส่แทบไม่เข้า

บอกว่าใหญ่กว่าของแฟนเก่าเอามันมาก ผมก็เสียวสุดเพราะแน่นมาก นอนกันทีไร

น้องบอกว่ากลับไปเจ็บจิ๋มทุกที 555 ปัจจุบันก็ยังอ้วนอยู่ 

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2019, 12:13:30 am »

ขอบคุณค่ะพี่แซม