ทำยังไงดีครับ

หัวข้อ: ทำยังไงดีครับ  (อ่าน 634 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkming

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ทำยังไงดีครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 01:39:50 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนไปขออาศัยนอนบ้านของพี่ผมครับ แต่พี่ผมไม่ได้อยู่บ้านแต่เป็นลุงที่เป็นพ่อของแฟนพี่ผมอาศัยอยู่ แกอยูาคนเดียวครับเมียแกทิ้งไปนาน แกอายุ 50กว่าๆได้ ตอนเช้าแกทำงานครับตอนเย็นแกกลับมานอน ก็พอสนิทกันในระดับหนึ่ง พอคุยกันได้ ละคืนนั้นผมกับแฟนไปเที่ยวผับกันครับกับเพื่อนของแฟนผมอีก7คน ละตอนนั้นแฟนผมไปเข้าห้องน้ำครับ ตอนเดินกลับมาที่โต๊ะมันมีโต๊ะนึงให้แฟนผมยกเหล้าแก้วของมันให้หมด แฟนผมกลับมาเร่มมีอาการง่วงตาจะปิด ผมละพยุงแฟนผมกลับครับ จนถึงบ้าน ตอนนั้นผมมีอารมณ์ในระดับนึงเลยถอดเสื้อผ้าแฟนในรถครับ ผมมีอะไรกับแฟนได้ซักพักผมไม่ถนัดเลยจะไปเอาต่อในห้อง เลยอุ้มแฟนเข้าไปเปิดประตูบ้าน แล้วเอาไว้นอนไว้ตรงโซฟาครับ ตอนเอาขึ้นไปเสียงผมเสียงดังเพราะอุ้มคนเดียวเปิดประตูคนเดียว ลำบากหน่อย ละผมก็ลงมาเอาเสื้อผ้าแฟนในรถ ตอนที่ผมเอาเสื้อเอากระเป๋าแฟนไปกำลังเดินถึงหน้าบ้าน ผมมองผ่านประตูกระจก ลุงน่าจะตื่นตอนผมเสียงดัง แล้วกำลังแหวกขาแฟนผมแล้วกำลังเอาอยู่ ตอนนั้นใจเต้นมาก แต่ยังไม่กล้าขึ้นไป ผมรอจนแกเสร็จแกเข้าไปในห้องของแก ผมจึงเดินเข้าไปครับ สังเกตที่จิ้มิ้แฟนลุงแกปล่อยข้างใน ผมเลยอุ้มแฟนผมเข้าห้องแล้วเอาน้ำเปล่าล้างให้ แล้วหลับไป ผมบอกแฟนผมอีกวันว่าเมื้อคืนผมเมามากละเผลอปล่อยข้างในไป ขอให้แฟนผมกินยาคุมครับ ตอนเช้าเจอหน้าลุงแกผมก็ทำตัวปกติแต่ในใจยังคิดเรื่องนั้นอยู่ลุงแกก็คงไม่รู้ว่าผมรู้ ทำยังไงดีครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ทำยังไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 10:13:37 pm »

ถ้าเป็นผมก็ต้องคุยกับลุงให้รู้เรื่องว่าเห็นว่ามีอะไรเครียให้จบไป1เรื่อง

และต่อไปก็คุยกับแฟนค่อยๆคุยกันเหตุการณ์เป็นยังไง

แต่ถ้าคุณคุยกันแล้ว อยากสนุกกัน 3คนก็จัดไป

แต่ถ้าเป็นความผิดพลาด และไม่อยากให้เกิดขึ้นอีกก็ บอกกันเครียๆ ทั้งลุงทั้งแฟน ตกลงกันไป