ยิ่งเกลียดยิ่งสะใจ

หัวข้อ: ยิ่งเกลียดยิ่งสะใจ  (อ่าน 1430 ครั้ง)

ออฟไลน์ vanuahtu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ยิ่งเกลียดยิ่งสะใจ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2019, 06:27:56 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องที่ผมจะเล่ามันเริ่มขิ้นในตอนที่ผมเรียนอยู่ ปี 2 ผมได้เป็นพี่รหัสของน้องคนนึงชื่อว่า ต้นข้าว เธอสวย ผีวสีน้ำผึ้ง หน้าอกพอใช้ เธอหยิ่งมากๆ เธอมาล่าลายเซ็นต์รุ่นพี่โดยไม่ยอมทำอะไรเลย ให้เต้นก็ไม่เต้น ให้ร้องเพลงก็ไม่เอา เธอมักจะชอบโดดการนัดพบกันระหว่างรุ่นพี่กับรุ่นน้องเสมอๆ พี่รหัสของผมเลยแนะนำว่าให้คุยเป็นการส่วนตัว ว๊ากเดี่ยว ให้น้องเกรงใจบ้าง แต่เรื่องมันยิ่งแย่ลงทุกครั้ง ผมจำใจต้องปล่อย แต่แล้ววันหนึ่งก็มีรุ่นน้องของผมคนนึงมาฟ้องว่า ต้นข้าว ต่อว่าผมต่อหน้าเพื่อนๆเธอ อย่างถึงพริก ถึงขิง ผมเลยต้องไปเคลียร์โดยใช้ความเป็นรุ่นพี่สอนเธอ แต่ทว่าความบาดหมางยิ่งเลวร้ายเป็นทวีคูณ เธอตบหน้าผม ผมเก็บความแค้นนั้นไว้ จนกระทั่งงาน meeting ผมเป็นคนคอยด๔แลหน้างานเลยได้พบเธอจังๆ เธอมาในชุดเดรสสีทอง สวยงามมากและที่สำคัญเธอแต่งหน้าได้เฉียบคมมาก ผมเผลอจ้องมองจนเธอหันมาสบตาผมและทำเบะปาก แต่นั่นมันแค่นำ้จิ้ม เมื่ออาจารย์ประจำคณะท่านหนึ่งเอ่ยปากเรียกเธอกับผมมาร่วมเฟรมถ่ายภาพ ผมได้ยืนใกล้เธอ กลิ่นน้ำหอมราคาแพงเตะจมูกผมอย่างจัง ผมควยตั้งทันทีเธอหอมและเซ็กซี่มาก งานเลิกราวๆเที่ยงคืน ผมและเพื่อนกำลังจะไปต่อกันและนั่นทำให้ผมได้พบเจอกับสาวสวยที่ไม่เหมือนกับช่วงต้นงาน เธอเดินตรงมาหาผม ชวนผมเต้น ผมงงรับประทานครับ อะไรกัน อยู่ดีๆอยากจะสมานฉันท์ซะงั้น เธอเมามากเธอหลับคาอ้อมอกผม เพื่อนๆและรุ่นพี่น้องต่างเกิดความสงสัยไปตามๆกัน เหตุการช่างเป็นใจเพื่อนของเธอบอกว่าหอพักของเธออยู่ใกล้กับหอพักของผม ไหนๆผมก็เป็นพี่รหัสละ ไปส่งหน่อยก็ไม่น่าจะเป็นไร ในขณะที่ผมขับรถเธอก็ปรับเบาะเอนลง เธอยกแขนของเธอขึ้นเผยให้เห็นวงแขนและบริเวณรอบๆ เพราะเธอสวมเดรสแบบแขนเว้าลึกมาก ความเงี่ยนของผมมันหลั่งออกมาซะยิ่งกว่ากัมมันตรังสีจากเตาปฏิกรณ์ที่ระเบิด ผมหาที่จอดรถทันที ผมก้มลงไปดมกลิ่นตัวเธอ บริเวณรักแร้ หอมมาก กลิ่นน้ำหอมที่ยั่วยวนทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะเอาจมูกไปแตะเบาๆและสูดกลิ่นเต่าของเธอ อาจดูโรคจิตแต่ถ้าคุณได้กลิ่มละก็คุณอาจจะทำมากกว่าผมก็ได้ ผมตัดสินใจว่าจะชักว่าวเอาแต่ความเงี่ยนมันพรั่งพรูจนผมไม่สามารถห้ามใจตนเองได้ ผมบรรจงจูบตามท้องแขน รักแร้ ไปที่สีข้าง ผมปลดเสื้อเธอออก เปลือยนมเธอ สีนมเธอไม่เคยออกแดดจึงมีสีที่อ่อนกว่าผิวด้านนอก ผมด๔ดเม้มหัวนมของเธออย่างเมามัน เสียงครางของเธอดังขึ้นเบาๆ ผมไซร้ใต้ราวนมของเธอไล่ซ้ายไปขวา ดูดเค้นหัวนมจนเธอตาเบิกโพรงมองที่หน้าผมพร้อมหายใจแรง ผมกลัวเธอจะร้องจึงรีบดูดปากทันที เธอพยายามจะผลักผมแต่นั่นไม่เป็นผล เธอไม่มีแรง ผมจับเธอขึงพืด โชคดีที่รถผมติดฟิล์มจึงทำให้ผมไม่ต้องกังวลคนด้านนอก ผมไซร้คอ ไซร้ใบหู ดูดเลียหัวนมอย่างไม่ปราณี เธอครางเบาๆในลำคอ ผมเอามือล้วงเข้าไปในเดรสส่วนล่างใช้นิ้วแหย่ให้เธอจนเธอแถบขาดใจ เธอมีอาการเหมือนคนดิ้นทุรนทุราย แขนก่ายไปมาด้วยความเสียว ผมสอดท่อนควยของผมทันที ผมจับเธอเย็ดบนรถเลย ต้นข้าว เธอร้อนแรงมาก เหงื่อแตกท่วมตัว กลิ่นตัวเธอมีความเปรี้ยวนิดๆ แต่กลับยิ่งทำให้ผมเงี่ยนมากขึ้น ผมจับเธอนอนตะแคงเย็ดที่เบาะหลัง ปากพรางดูดเลียที่หัวไหล่และซอกรักแร้ สลับกับการไซ้ซอกคอและดูดปาก กลิ่นตัวเธอทำให้ผมหยุดไซร้ตามซอกต่างๆของเธอไม่ได้ ขนาดว่าแตกในไปแล้ว ปากและจมูกผมยังไซร้สีข้างของเธออยู่เลย เธอหันหน้ามาหาผมพร้อมแอ่นอกให้ดูด ผมก็สนองเธอทันที ผมไซ้ไปทั่วตัวของเธอเลย และใช้เวลาเพียงไม่ถึง 10 นาที สำเร็จรอบสอง ผมส่งเธอลงหอพักอย่างปลอดภัย ผมกับเธอเราไปเรียนตามปกติแต่คราวนี้ทุกครั้งที่เจอหน้าผม เธอจะอาย ไม่กล้าสบตา ผมปล่อยให้เรื่องมันเงียบไป และแล้ววันนึงเธอก็มาหาผมพร้อมกับชฃุดนอนวาบหวิว ใช่แล้วครับ เธอติดใจลีลาของผม คราวนี้เธอเอาน้ำผึ้งมาด้วย เธอสร้างบรรยากาศโดยการเปิดเพลงคลอ ราดน้ำผึ้งลงบนตัวเธอ ผมจัดการเลียน้ำผึ้งบนตัวเธอแบบลิ้นนี่สัมผัสทุกซอก ทุกจุดซ่อนเร้นของเธอ ผมเลียจนน้ำผึ้นบนตัวเธอหมดเหลือแต่น้ำลายของผม กลิ่นน้ำลายของผมคลุ้งทั่วตัวเธอเลย แต่ไม่มีเวลาแล้ว เมื่อความเงี่ยนทำงาน ไม่มีคำว่าเหม็น ผมเย็ดเธอไป ซุกไซร้ตามซอกต่างของเธอ ผมเสร็จไป 5 น้ำในคืนนั้น ในขณะที่เธอเสร็จไป 3 ครั้ง 1 ใน 3 ครั้งนั้นเป็นการพุ่งออกมาของน้ำเงี่ยนจากหีเธอด้วยความเสียวซ่านจริงๆ 

Facebook Comments