ท่ามิชชันนารี มีลมออกปกติไหม

หัวข้อ: ท่ามิชชันนารี มีลมออกปกติไหม  (อ่าน 1458 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ท่ามิชชันนารี มีลมออกปกติไหม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 07:12:48 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาทำท่ามิชชันนารี แล้วมีลมออกตรงจิมิ หลายครั้งนี่ปกติไหม

Facebook Comments

ออฟไลน์ Scorpion

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ท่ามิชชันนารี มีลมออกปกติไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 11:13:51 pm »

น่าจะหลวมครับ ปกติแล้วผมจะไม่ค่อยเจอ ลม สวนออกมา ยกเว้นบางคนที่ค่อนข้างหลวมถึงจะมี ครับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

Re: ท่ามิชชันนารี มีลมออกปกติไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 12:39:08 am »

มีความสุขดีกันทั้งสองฝ่ายหรือเปล่าครับ หรือแค่เสียความมั่นใจเฉยๆ ถ้ายังมีความสุขกันทั้งสองฝ่ายก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรครับ เอาอย่างตัวผมเองเป็นบรรทัดฐานก็ได้ครับส่วนตัวแล้วไม่ได้รู้สึกว่ามันมีอะไรผิดปกติครับ แค่มันมีอากาศอยู่ข้างในพอมีอะไรอัดเข้าไปมันก็ทำให้อากาศสวนออกมาแค่นั้นเอง

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ sam16

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 09:38:30 am »

เคยทำท่าDoggy แล้วมีลมออกมาไม่ได้เป็นทุกคน

น้องคนที่มีลมออกมา น้ำเยอะมาก ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันหรือเปล่า

แต่รูก็ไม่หลวมไม่ฟิต เวลาน้ำน้อยก็ฟิต แต่พอน้ำออกเยอะก็มีหลวม

ต้องคอยเอาผ้าเช็ดน้ำออก

ออนไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 01:01:01 pm »

น่าจะหลวมครับ วิธีแก้ต้องขมิบบ่อยๆ ทุกๆวันครับ  แฟนเก่าก็เคยเป็นเลยไปเล่นโยคะ เล่น 2-3 เดือนคราวนี้ฟิตแน่นไปเองเลย

ออฟไลน์ BRBB

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 10:23:40 pm »

คงจะหลวมๆจริง เพราะมีอะไรกันไม่ดูดตอดของแฟนเลย มีเสียงน้ำชัดเจน เสียงลมบางจังหวะ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 119

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2019, 11:07:13 pm »

ปกติจะเป็นแต่ท่าด๊อกกี้ท่าเดียวเลยนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ raregroove

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2019, 12:44:33 am »

ผมว่าปกตินะครับ แล้วแต่สรีระของผู้หญิงแต่ละคน ระบบปิด มันมีแรงดันได้อยู่แล้วครับ