ผู้หญิงหน้าผากกว้าง ส่วนใหญ่โหนกนูนจริงไหม

หัวข้อ: ผู้หญิงหน้าผากกว้าง ส่วนใหญ่โหนกนูนจริงไหม  (อ่าน 1203 ครั้ง)

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

วันนี้ตอนไปกินข้าวกลางวันเจอผู้หญิงคนนึงตัวเล็กๆ หน้าผากกว้างและโหนก ไอ้เราอยู่ดีๆก็ดันคิดทะลึ่งมาว่า จริงไหมนะที่เข้าว่าผู้หญิงหน้าผากกว้างเนินหอยจะโหนกนูน แต่เค้าใส่กางแบบหลวมๆ มาเลยไม่เห็นไม่ชัดว่านูนไหม แต่เค้ากินข้าวเสร็จเดินออกจากร้านลมช่างเป็นใจพัดมาอย่างแรงกางเกงเลยแนบกับเนินหอย ผมนี่อือฮือเลย เนินหอยนูนออกมาเลย ถ้าใส่กางเกงรัดๆพวกกางออกกำลังกายหรือชุดว่ายน้ำไม่ออกจะคิดว่าจะเตะตาขนาดไหน

เลยอยากให้แชร์ประสบการณ์หน่อยว่าความเชื่อนี้จริงไหม

Facebook Comments

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: -7

Re: ผู้หญิงหน้าผากกว้าง ส่วนใหญ่โหนกนูนจริงไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 04:39:32 pm »

เคยได้ยินครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: ผู้หญิงหน้าผากกว้าง ส่วนใหญ่โหนกนูนจริงไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 05:01:32 pm »

ที่เคยเจอๆมานะคับ ไม่เสมอไปครับ..

บางคนหน้าผากกว้าง น้องสาวธรรมดา บางคนหน้าผากธรรมดา น้องสาวอย่างนูนอ่ะ

ตอนนี้ที่ผมสังเกตและเจอกับตัวนะคับ สังเกตที่ขาน่ะ ขาแน่นๆ ขาใหญ่อวบๆ นี่ หอยนี่นูนนนมาก

รอสาวๆมาแชร์กันด้วยคับ

ออนไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 12:42:20 am »

ดูที่จมูกจะค่อนข้างแม่นกว่าครับ จมูกใหญ่จิ๋มใหญ่ จมูกเล็กจิ๋มเล็กครับ 5555

อันนี้เป็นประสบการณ์ส่วนตัวไม่ใช่ว่าดูจากคนทั่วไปครับ ดูจากหนังโป๊ที่มีหลายพันคลิป เราก็ตั้งข้อสังเกตว่าอะไรมันสัมพันธ์กันระหว่างจิ๋ม กับอวัยวะใดบนใบหน้า เคยมีคนให้ตั้งข้อสังเกตว่าระหว่างจมูกกับจิ๋มจะสัมพันธ์กัน ก็เลยตั้งข้อสังเกตดู จึงรู้ว่าขนาดของจมูกกับจิ๋มจะมีความสัมพันธ์กัน จริงๆ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ iamgun

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2019, 06:25:44 pm »

ไม่รู้เหมือนกันค่ะ เราหน้าผากไม่กว้างไม่โหนก แต่ใส่กางเกงรัดรูปทีไร มีแต่ผู้ชายมองเป้า

แทบอยากจะ PM ไปคุยด้วยเลยครับ เวลาเห็นแบบนี่ผมจะมีอารมณ์ทุกทีเลย เคยเจอเดินสวนกับผู้หญิงคนนึงที่ห้องน้ำปั้มเธอใส่เลกกิ้งแล้วเป้ามันโหนกแถมเห็นเป็นร่อง ผมนี่เข้าไปชักว่าวในห้องน้ำปั้มเลยอ่ะ