น้ำน้อย

หัวข้อ: น้ำน้อย  (อ่าน 722 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pikachu

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

น้ำน้อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 07:49:39 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมมีอะไรกับแฟน แล้วเอาออกมาแตกข้างนอก พอแตกออกมาแล้วแฟนก้บ่นเบาๆว่า"น้ำน้อยจัง"

ผมเลยลองเอาไปวัดดูว่ามันได้เท่าไร คือถ้าอั้นไว้3-4วันมันจะออกมาประมาณ6-7cc ถ้าเอาออกวันต่อวันหรือวันเว้นวันมันจะอยู่ที่2-3cc

อย่างนี้ถือว่าน้อยมั้ยคับ ถ้าน้อยแล้วทำยังไงให้เยอะขึ้น แล้วจะทำให้ผมมีลูกยากมั้ยคับ

***อายุ20 ออกกำลังกายปกติ4-5วัน/สัปดาห์ ไม่กินเหล้าไม่สูบบุรี่ ไม่มีโรคประจำตัวคับ***

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 100

Re: น้ำน้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 09:56:15 pm »

กินซิงค์เพิ่มครับ อาจจะมาในรูปแบบของเครื่องดื่มก็ได้ครับดูในร้าน 7-eleven ก็ได้ครับ มีมาในจำพวก jelly เครื่องดื่มที่เขาบอกว่าผสมซิงค์ครับ หรือไม่ก็แบบเม็ดที่เป็นอาหารเสริมก็ได้ครับช่วยให้ปริมาณน้ำอสุจิมากขึ้น หรือว่าอั้นไว้ซัก 3-4 วันมันก็น่าจะเพิ่มขึ้นครับจริงๆนะปริมาณน้ำอสุจิมันไม่ได้เกี่ยวกับความสุขทางเพศสัมพันธ์นะครับ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 10:45:18 pm »

ท้องไม่ท้องมันไม่ได้วัดที่ปริมาณนะ มันวันที่คุณภาพ
ถ้าของดีมีคุณภาพ หยดเดียวก็ท้องค่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 07:32:10 am »

กินซิงค์เพิ่มครับ อาจจะมาในรูปแบบของเครื่องดื่มก็ได้ครับดูในร้าน 7-eleven ก็ได้ครับ มีมาในจำพวก jelly เครื่องดื่มที่เขาบอกว่าผสมซิงค์ครับ หรือไม่ก็แบบเม็ดที่เป็นอาหารเสริมก็ได้ครับช่วยให้ปริมาณน้ำอสุจิมากขึ้น หรือว่าอั้นไว้ซัก 3-4 วันมันก็น่าจะเพิ่มขึ้นครับจริงๆนะปริมาณน้ำอสุจิมันไม่ได้เกี่ยวกับความสุขทางเพศสัมพันธ์นะครับ

ปกติก็กิน zinc อยู่แล้วคับ กินของ dymatize เป็น zine 30 mg กับ magnesium 450 mg กอนวันละ 1 เม็ด พอดีเล่น weight training แล้วอ่านเจอเรื่องให้กิน zinc ด้วย ก่อนกินกับหลังกินก้ไมาได้รู้สึกถึงความแตกต่างของน้ำที่ออกมาเท่าไรนะคับ

ส่วนที่เว้นไว้3-4วันแล้วเอาออก ก้เยอะขึ้นตามที่โพสเลยคับ แต่นั่นแหละ แฟนยังบ่นว่าน้อย

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 07:33:29 am »

ท้องไม่ท้องมันไม่ได้วัดที่ปริมาณนะ มันวันที่คุณภาพ
ถ้าของดีมีคุณภาพ หยดเดียวก็ท้องค่ะ

แล้วผมจะดูเรื่องคุณภาพด้วยตัวเองได้มั้ยคับ หรือต้องไปให้รพ.ตรวจให้อย่างเดียว

แล้วผมจะเพิ่มคุณภาพของน้ำได้มั้ยคับ

ออนไลน์ ความสุข

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 11:57:53 am »

แล้วผมจะดูเรื่องคุณภาพด้วยตัวเองได้มั้ยคับ หรือต้องไปให้รพ.ตรวจให้อย่างเดียว

แล้วผมจะเพิ่มคุณภาพของน้ำได้มั้ยคับ

ถ้าเป็นกังวลเกี่ยวกับภาวะการมีบุตร​ ก้อควรไปพบแพทย์​ค่ะ​ แต่ถ้าทางดัานความรู้สึก​   ก็ต้องปรับจูนกัน

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 01:00:21 pm »

อย่าเพิ่งกังวลไปก่อนเลยครับ ไม่มีประโยชน์อะไร ตอนปล่อยมีลูกค่อยว่ากัน ถ้ามีลูกยากก็ไม่ได้เป็นเพราะผู้ชายเสมอไป

อย่างที่คห บนๆบอก หยดเดียวก็ท้องได้