แค่อยากระบาย หาได้ที่ไหนกันคะ

หัวข้อ: แค่อยากระบาย หาได้ที่ไหนกันคะ  (อ่าน 1869 ครั้ง)

ออฟไลน์ minnt

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แค่อยากระบาย หาได้ที่ไหนกันคะ
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 12:47:50 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อันนี้สงสัยมาเก็บความรู้ค่ะ
สาวโสด หนุ่มโสดยุคนี้ เวลาเหงากายเหงาใจ อยากแค่ลองคบชั่วคราวแค่ระบายไม่ผูกมัด ยุคสมัยนี้หากันช่องทางไหนคะ
-  ผับบาร์ ร้านเหล้า  ข้อดีคือเห็นหน้าเจอกันเลย ถ้าไปต่อก็คุยง่าย
-  ทวิตเตอร์ มีให้เลือกเยอะ แต่เสี่ยงโดนถ่ายคลิป
- แอฟหาคู่ บีทอล์คเลิกไปแล้ว LINE ต่างๆ

Facebook Comments

ออนไลน์ TOPING

• *

Re: แค่อยากระบาย หาได้ที่ไหนกันคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2019, 10:22:09 pm »

คงหาตามเว็บมั้งครับ

ออฟไลน์ Atnight2018

• *

Re: แค่อยากระบาย หาได้ที่ไหนกันคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2019, 08:40:14 pm »

หาในเว็บนี้เลยครับ อิอิ

แอดมาคุยได้นะครับ happiness2019 ครับ

รับนวดน้ำมัน นวดอีโรติก นวดเฉพาะจุดให้สาวๆ ครับ ไลน์ happiness2019 คุยกันก่อนได้ครับ ผมขาว ตี๋ ไม่มีพุงครับ^^

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 100

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 11:44:13 pm »

อันนี้สงสัยมาเก็บความรู้ค่ะ
สาวโสด หนุ่มโสดยุคนี้ เวลาเหงากายเหงาใจ อยากแค่ลองคบชั่วคราวแค่ระบายไม่ผูกมัด ยุคสมัยนี้หากันช่องทางไหนคะ
-  ผับบาร์ ร้านเหล้า  ข้อดีคือเห็นหน้าเจอกันเลย ถ้าไปต่อก็คุยง่าย
-  ทวิตเตอร์ มีให้เลือกเยอะ แต่เสี่ยงโดนถ่ายคลิป
- แอฟหาคู่ บีทอล์คเลิกไปแล้ว LINE ต่างๆ

อยากผ่อนคลายหรือว่าอยากระบายครับ ถ้าอยากระบายก็ต้องไปซื้อสีมาก่อน แต่ถ้าอยากผ่อนคลายก็ต้องนวดครับ 5555  อย่างที่เจ้าของกระทู้ยกตัวอย่างมาว่าจะไปหาคนที่จะมาช่วยผ่อนคลายได้จากที่ไหนบ้าง ตามผับตามบาร์เขาก็คงอยากไประบายเหมือนกันก็ไม่รู้ว่าเขาจะมาช่วยกันระบายหรือว่าระบายอยู่ฝ่ายเดียว คงจะฟันธงไม่ได้ว่าที่ไหนดีที่สุด แต่คิดว่าถ้าเป็นเรื่องผ่อนคลายหมอนวดน่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุด

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ tobkk

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 03:09:57 pm »

บริการนวดน้ำมัน ผ่อนคลาย..นอกสถานที่สำหรับหญิงทุกวัยครับ Line topbkk6952

ออฟไลน์ Focus100

• *
  • พลังน้ำใจ: -3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 09:55:17 pm »

โฟสไว้หรือทักไปในเพจที่เขาลงหากัน ผมชายเดี่ยวมีอายุนานๆไปลงที ที่ทักคุยถ้าตรงกันก็นัดกินข้าวครับ

ออฟไลน์ oralman

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 12:52:27 pm »

ซื้อกินคร้าบ ง่ายสุด 5555
แต่ถ้ามีเวลากับจังหวะเหมาะก็หานัดตามเว็บกับทวิต
นวดน้ำมันให้ก่อนนี่แหละครับ

ออนไลน์ Gmomo

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 05:04:25 pm »

ลองคุยกันครับผม^^