ครั้งแรกสวิงแฟนร่วมกับหนุ่มต่างชาติ

หัวข้อ: ครั้งแรกสวิงแฟนร่วมกับหนุ่มต่างชาติ  (อ่าน 1255 ครั้ง)

peter9988 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Yuttakarn_

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่ออาทิตที่แล้วครับ ผมกับแฟนไปเที่ยวพัทยากัน แฟนผมชื่อเนียร์ครับ เรานั่งรถไปกันผมจองโรงแรมไว้ติดกับถนนเรียบหาดพัทยาใกล้ๆกับวอคกิ้งสตรีท ตอนเช้าเราไปเดินหาดดันปกติ เรื่องมันเกืดตอนกลางคืนครับผมกับแฟนนั่งรถสองแถวไปวอคกิ้งสตรีทไปแล้วได้ไปดื่มที่ร้านแห่งหนึ่งในวอกกิ้งครับ จน5ทุ่มกว่าแฟนผมเริ่มมึนๆเลยนั่งรถสองแถวกลับมาแต่ให้รถสองแถวแวะลงแถวเซนทรัลพัทยาเหนือ แล้วเดินลงมาตรงถนนเรียบหาดครับ แฟนผมยังอยากกินต่อผมเลยไปซื้อเบียมากินตรงหาดต่อ เรากะว่าจะนั่งกินตรงหาดซักพักแล้วกลับ ผมซื้อมาอีก 5ขวด กินกันจนเที่ยงคืนครึ่ง แฟนผมเมามากครับผมเลยพยุงแฟนผมกลับโรงแรมระหว่างขึ้นลิฟผมขึ้นกับฝรั่งคนนึงครับได้คุยกันนิดหน่อยเพราะเค้ายิ้มมาให้ แล้วผมขอให้เค้าช่วยผมพยุงแฟนเข้าห้องหน่อย เค้าตกลงที่จะช่วยครับ พอถึงห้อง ผมกับฝรั่งคนนั้นเอาแฟนผมนอนลงไป แฟนผมใส่ชุดรวดกระโปรงครับ มันถลกขึ้นมาตอนนั้นผมคิดอะไรแปลกๆเลยดึงกางเกงในแฟนผมลง

Facebook Comments