มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแต่เธอกลับให้เราเข้าทางข้างหลัง

หัวข้อ: มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแต่เธอกลับให้เราเข้าทางข้างหลัง  (อ่าน 1387 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newman69

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีอะไรกับแฟนครั้งแรก ด้วยความที่ผมไม่เคยแต่แฟนผมเธอเคยกับผู้ชายคนเก่ามาก่อน เธอจึงขึ้นทำให้ ความรู้สึกแรกที่เธอจับของผมใส่เข้าไปในตัวเธอ คือ แน่นมาก เธอโยกให้ผมไม่ถึงนาทีผมก็เสร็จ แต่ผมกลับพบความจริงว่า ที่เธอขึ้นทำให้ผม เธอไม่ได้จับของผมใส่เข้าไปในน้องสาวเธอครับ แต่กลับเป็นทางก้นเธอแทน เราทะเลาะกันครับ ผมไม่เข้าใจครับว่าทำไมเธอทำแบบนี้ แต่เธอก็บ่ายเบี่ยงที่จะตอบผมว่าทำไม ผมงงครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ครั้งแรกของผมได้เข้าทางก้นแทน

Facebook Comments

ออนไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

มีกลายเหตุผลนะ
-เธอชอบข้างหลัง
-กลัวท้อง
-เธออาจลองใจคุณ
-สุดท้าย ของเธออาจหลวม(หรือขนาดของแฟนเก่าใหญ่กว่าของคุณ )กลัวคุณจะเสียใจ

ค่อยๆคุยกันครับ ถ้าเธอเห็นว่าคุณรักเธอจริง ไม่ไช่หวังแต่มีเพศสัมพันธ์เพียงอย่างเดียว เธออาจเปิดใจคุยกับคุณ 

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

ค่อยๆคุยกันครับ....

พูดคุยถามกัน ใช้เหตุผลคุยกันนะ 

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

ตอบยากแต่ละคนเหตุผลไม่เหมือนกัน ยังไงก็ลองคุยกันดู ผมเคยเจอเป็นนักศึกษาไซต์ไลน์พอมาถึงน้องเค้าถามว่าพี่เอารูหลังแทนได้ไหม เพราะเดี๋ยวหนูต้องไปหาแฟนต่อถ้าเอ่ารูหน้ากลัวเค้ารู้ว่าเพิ่งโดนมา ผมรีบตกลงเพราะของชอบผมเลยรูหลังเนี่ย

ออฟไลน์ Mustad

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ก่อนอื่นก็เก็บอารมณ์ให้อยู่ครับ ถามตรงๆ บอกเธอว่าอยากรู้ว่าทำไมถึงทำประตูหลัง คือ คุณก็ไม่รู้ใช่มั้ยว่าแฟนคุณเคยทำประตูหน้ามารึยัง เพราะคุณรู้ว่าเธอเคยกับแฟนเก่ามาแล้ว แต่ก็ไม่ได้รู้ใช่มั้ยว่าเขาทำประตูหน้าหรือหลัง คือสมมติว่าถ้าเธอทำประตูหลังกับแฟนเก่ามา ขณะที่คุณเองก็ได้เข้าแค่ประตูหลัง ผมว่าก็ยังโอเคนะ อย่างน้อยก็แฟร์ๆ แต่ถ้ากับแฟนเก่าได้รูหน้า แต่คุณกลับได้รูหลัง อันนี้ผมว่าน่าคิดละว่าทำไม ขอบอกตามตรงว่า ถ้าคุณคบกันถึงขั้นมี sex กันแล้วเนี่ย อย่ากลัวการจะต้องคุยหรือเลิกเลยครับ ถ้าคุยแล้วทะเลาะ และมันไปต่อกันไม่ได้จริงๆ ก็เลิกครับ ชีวิตต้องเดินต่อไป ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก และเช่นเดียวกัน ผู้ชายก็ไม่ได้มีคนเดียวบนโลก ต่างฝ่ายต่างไปดีกว่า

ออฟไลน์ Newman69

• *

เท่าที่คุยๆกัน เธอบอกแค่ว่าอยากให้ผมรู้สึกกระชับ แน่น รู้สึกดี ในแบบที่ผู้ชายควรได้จากครั้งแรกของตัวเองเท่านั้น ไม่ได้มีเงือนไขอะไร ต่อไป แต่งงานกันแล้ว เราสองคนจะมีอะไรกันในช่องทางข้างหน้าปกติก็ได้ ถ้าผมต้องการ อีกอย่าง คือ น้องสาวเธอดูจะมีสรีระที่กว้าง อวบอูม กว่าผู้หญิงทั่วไปด้วย (เท่าที่ผมเห็นก็จริงเมื่อเทียบกับที่เคยดูในหนัง เอวี ของเธอใหญ่มาก) และเธอก็เคยมีอะไรกับแฟนเก่ามาแล้วในช่องทางข้างหน้าบ่อยๆ แต่ข้างหลังแฟนเก่าเคยพยายามจะทำแต่เข้าไม่ได้ เธอเจ็บ ทนไม่ไหว เลยไม่ให้ทำ แต่พอเธอมาคบกับผม เธอเลยคิดที่จะให้อะไรกับผมที่แตกต่างไปจากที่ให้กับแฟนคนเก่า เธอบอกว่าเพราะรักผม เลยตัดสินใจเอาเข้าในช่องทางข้างหลัง แบบตามที่เล่ามานี้ คือ ผมควรพอใจในสิ่งที่เธอทำให้แล้วใช่ไหมครับ แล้วช่องทางข้างหน้าของผู้หญิงที่เคยมาแล้ว มันจะหลวม ไม่ฟิตแน่น แบบที่เธอกังวลเลยเหรอครับ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

แปลกๆอ่ะ ข้างหลังนี่ถ้าไม่เคยมาก่อนมันจะใส่เข้าไปง่ายๆเลยหรอ
แล้วมันควรต้องใช้เจลหล่อลื่นด้วยมั้ย?
เอิ่ม.. เราปั่นมากไปมั้ย ใครรู้จริงเรื่องประตูหลังช่วยตอบทีค่ะ เก๊าไม่เคยยย

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

แปลกๆอ่ะ ข้างหลังนี่ถ้าไม่เคยมาก่อนมันจะใส่เข้าไปง่ายๆเลยหรอ
แล้วมันควรต้องใช้เจลหล่อลื่นด้วยมั้ย?
เอิ่ม.. เราปั่นมากไปมั้ย ใครรู้จริงเรื่องประตูหลังช่วยตอบทีค่ะ เก๊าไม่เคยยย
ประตูหลังถ้าไม่ใช้เจลหล่อลื่นไม่มีทางเข้าได้เลยครับ ถ้าเป็นครั้งแรกขนาดใช้เจลก็เข้ายากผู้หญิงทนเจ็บไม่ค่อยได้หรอก ถ้าตะบี้ตะบันยัดเข้าไปอ่ะนะ แต่เคสนี้ จขกท บอกว่าแฟนเค้าขึ้นให้ก็เป็นไปได้ครับที่จะเข้าได้เพราะเป็นคนทำเองจะรู้จังหวะเอง แต่ถ้าไม่ใช้เจลก็เข้ายากอยู่ดีนะ ต้องใช้น้ำหล่อลื่นจากรูหน้าเยอะมาก

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

ประตูหลังถ้าไม่ใช้เจลหล่อลื่นไม่มีทางเข้าได้เลยครับ ถ้าเป็นครั้งแรกขนาดใช้เจลก็เข้ายากผู้หญิงทนเจ็บไม่ค่อยได้หรอก ถ้าตะบี้ตะบันยัดเข้าไปอ่ะนะ แต่เคสนี้ จขกท บอกว่าแฟนเค้าขึ้นให้ก็เป็นไปได้ครับที่จะเข้าได้เพราะเป็นคนทำเองจะรู้จังหวะเอง แต่ถ้าไม่ใช้เจลก็เข้ายากอยู่ดีนะ ต้องใช้น้ำหล่อลื่นจากรูหน้าเยอะมาก
ขอบคุณค่ะ ^^

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 100

ก็แปลกดี ด้านหน้าของเธออาจจะหลวมแล้วก็ได้เธอเลยมั่นใจข้างหลังมากกว่า ข้างหลังอาจจะ control ได้ขมิบได้ ควบคุมได้ง่ายกว่าข้างหน้าหรือเปล่า ในกรณีที่ต้องการให้ความสุขกับผู้ชาย

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ