ถามเรื่องกลิ่นของจิมิ

หัวข้อ: ถามเรื่องกลิ่นของจิมิ  (อ่าน 1096 ครั้ง)

พัชร และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

ถามเรื่องกลิ่นของจิมิ
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 04:44:55 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จะบอกอย่างไรไม่ให้เธอเสียความรู้สึกของนะคับ..

เธอก็ล้างก่อนทำกิจกรรมนะ...

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ถามเรื่องกลิ่นของจิมิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 12:37:29 am »

ชวนกันไปอาบน้ำแล้วคุณก็ขัดให้สะอาดทุกซอกทุกมุมเลยค่ะ
ใช้สบู่สำหรับจุดซ่อนเร้นโดยเฉพาะแล้วบอกเธอว่า..
 “ตรงนี้..บอบบางนะเราจะทุนุถนอมอย่างดีเลย”
เนียนๆไป

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 100

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 04:48:01 am »

มันมีกลิ่นรุนแรงขนาดนั้นเลยหรอครับ โดยธรรมชาติตรงนั้นมันเป็นที่อับชื้นมันก็น่าจะมีกลิ่นพอสมควร เท่าที่เจอมาไม่เคยมีกลิ่นรุนแรงขนาดทนไม่ได้

ก็อย่างที่ comment ข้างบนแนะนำ ชวนไปอาบน้ำครับ ล้างเครื่องไม้เครื่องมือให้สะอาดก็น่าจะบรรเทากลิ่นไปได้บ้าง

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Jijee

• **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 06:25:43 pm »

บางทีถ้าผู้หญิงเป็นตกขาว ติดเชื้อราหรือเชื้อแบคทรีเรียจะมีกลิ่นรุนแรงมากกว่าปกติค่ะ ลองให้เธอไปหาหมอสูติให้ตรวจภายในดูก็ดีนะคะ ถ้าเป็นแบบนั้นล้างยังไงก็ไม่หายกลิ่นค่ะ ต้องรักษาที่ต้นเหตุ

• **

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 07:38:57 am »

ชวนกันไปอาบน้ำแล้วคุณก็ขัดให้สะอาดทุกซอกทุกมุมเลยค่ะ
ใช้สบู่สำหรับจุดซ่อนเร้นโดยเฉพาะแล้วบอกเธอว่า..
 “ตรงนี้..บอบบางนะเราจะทุนุถนอมอย่างดีเลย”
เนียนๆไป

ขอบคุณครับบบบบ

• **

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 07:39:32 am »

มันมีกลิ่นรุนแรงขนาดนั้นเลยหรอครับ โดยธรรมชาติตรงนั้นมันเป็นที่อับชื้นมันก็น่าจะมีกลิ่นพอสมควร เท่าที่เจอมาไม่เคยมีกลิ่นรุนแรงขนาดทนไม่ได้

ก็อย่างที่ comment ข้างบนแนะนำ ชวนไปอาบน้ำครับ ล้างเครื่องไม้เครื่องมือให้สะอาดก็น่าจะบรรเทากลิ่นไปได้บ้าง

• **

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 07:39:58 am »

บางทีถ้าผู้หญิงเป็นตกขาว ติดเชื้อราหรือเชื้อแบคทรีเรียจะมีกลิ่นรุนแรงมากกว่าปกติค่ะ ลองให้เธอไปหาหมอสูติให้ตรวจภายในดูก็ดีนะคะ ถ้าเป็นแบบนั้นล้างยังไงก็ไม่หายกลิ่นค่ะ ต้องรักษาที่ต้นเหตุ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 12:18:12 pm »

เรื่องนี้คุยกันได้ครับ ถ้ายังไม่กล้าบอกแนะนำให้คุยกันเรื่องเซ็กบ่อยๆคุยให้เป็นเรื่องปกติแล้วค่อยบอก แฟนผมที่คบนานๆเกือบทุกคนผ่านช่วงเวลานี้มาแล้วผมชอบเลียด้วยแหละเค้าก็ชอบถามว่าเหม็นไหม บ้างคนก็ต้องไปหาหมอเพราะคิดว่าคงมีปัญหา เรื่องกลิ่นนี้ผู้ชายมีเยอะกว่าผู้หญิงอีกนะถ้าไม่ขลิบบ้างคนไม่รู้ตัวเพราะไม่เคยจับมาดม

• **

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 01:02:06 pm »

เรื่องนี้คุยกันได้ครับ ถ้ายังไม่กล้าบอกแนะนำให้คุยกันเรื่องเซ็กบ่อยๆคุยให้เป็นเรื่องปกติแล้วค่อยบอก แฟนผมที่คบนานๆเกือบทุกคนผ่านช่วงเวลานี้มาแล้วผมชอบเลียด้วยแหละเค้าก็ชอบถามว่าเหม็นไหม บ้างคนก็ต้องไปหาหมอเพราะคิดว่าคงมีปัญหา เรื่องกลิ่นนี้ผู้ชายมีเยอะกว่าผู้หญิงอีกนะถ้าไม่ขลิบบ้างคนไม่รู้ตัวเพราะไม่เคยจับมาดม

ขอบคุณครับบบ

ออนไลน์ พัชร

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 10:01:09 am »

ลองปรึกษาหมอค่ะ​ ตกขาวเยอะบางทีเกิดจากติดเชื้อ​ หมอให้ยาสอดมา​ หายค่ะ​

ออฟไลน์ Pikachu

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2019, 07:38:06 am »

แฟนผมถ้าช่วงไหนมีตกขาวหรือมีประจำเดือนเค้าจะใช้แลคตาสิตล้างทุกวันอะ ไม่รุ้ช่วยได้ไหม

แต่ปกติถ้าน้ำหล่อลื่นเริ่มไหลออกมามันจะมีกลิ่นอยุ่แล้วนะคับ สำหรับผมกลิ่นมันก้ไม่เหม็นนะ คือถ้าเข้าใกล้ละได้กลิ่นนี้คือชัดเลยว่าเค้าแฉะแล้วอะ