ผู้ชายซิงกับผู้หญิงที่มีเคยมาแล้ว...

หัวข้อ: ผู้ชายซิงกับผู้หญิงที่มีเคยมาแล้ว...  (อ่าน 1219 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newman69

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กำลังจะแต่งงานกับแฟนเดือนหน้านี้ครับ เธอกำลังจะเป็นผู้หญิงคนแรกของผม แต่ผมไม่ใช่ผู้ชายคนแรกของเธอนะ เธอเคยมีอะไรกับชายอื่นมาก่อน และก็ไม่ได้ปิดบังอะไรผม เล่าให้ฟังทุกอย่าง ยกเว้นบางเรื่องที่เคยถามไปแล้ว ซึงผมก็รับได้นะ เพราะรักเธอ ไม่แคร์อดีตอะไร แต่ประเด็น คือ ผมกำลังจะโดนเธอเปิดซิงครับ เธอเก่งเรื่องเซ็กส์ จูบเก่ง และใช้ปากเก่งมาก ทำให้ผมจนเสร็จบ่อยๆ ตลอดเวลาที่คบกันเกือบปี ซึ่งที่ผ่านมาผมไม่กล้ามีอะไรกับเธอจริงๆ ช่วงที่เป็นแฟนกันครับ คือ กลัวตัวเองทำไม่เป็นครับ คราวนี้พอแต่งงานก็คงต้องมีอะไรกันจริงๆ ผมควรทำอย่างไรดีครับ ผมไม่เคยเรื่องนี้เลย ปล่อยให้เธอเป็นคนจัดการแบบที่ผ่านมาจะดีไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

Re: ผู้ชายซิงกับผู้หญิงที่มีเคยมาแล้ว...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2019, 09:42:32 pm »

พยามเป็นนักเรียนที่ดี สอนครั้งเดียว หรือไกด์นิดหน่อยแล้วทำได้เลยจะดีมาก 555
มีทริปเล็กๆที่เราใช้ละได้ผลคือ อีกฝ่ายทำไงก็ทำเลียนแบบค่ะ
เช่น จูบแบบนี้ สัมผัสแบบนั้น เนิบๆ,เร็วๆ ไรงี้ เอาไปลองดูนะ
ขอให้ฟินนนจ้าาา

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

Re: ผู้ชายซิงกับผู้หญิงที่มีเคยมาแล้ว...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2019, 12:08:51 pm »

ปล่อยเป็นไปตามธรรมชาติคับ...

ทำอย่างที่เคยดูมาน่ะแหละ... เลียให้เธอ เปลี่ยนท่าบ้าง อึดๆทนๆหน่อย เอาได้บ่อยๆ (อายุยังน้อยแน่ๆ )

ว่าแต่ทนไม่เย็ดได้ไงเนี่ยยยยยให้เธอโม็คตั้งเป็นปี อิอิ เธอไม่เงี่ยนแย่เหรอ อิอิ

เรื่องเอาเก่งไม่เก่ง อย่าไปมองมัน เอากันให้ความสุขเสียวซึ่งกันและกัน 

ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะน้อง 

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2019, 04:13:36 pm »

ไหลไปตามธรรมชาติ  ฝ่ายหญิงเค้าจะภูมิใจในตัวคุณเองถ้าคุณ มีการพัฒนาการ

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2019, 12:13:01 pm »

ถ้ารู้ขนาดนี้ไม่จำเป็นต้องอายแล้วครับ ทำไปเดี๋ยวก็เก่งถ้าครั้งแรกทำลั่นก็ไม่ต้องคิดมากมันเป็นเรื่องปกติ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 07:44:30 am »

ทำด้วยความรักไปก่อนค่ะดีที่สุด จากนั้นค่อยไปฝึกเอานะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★