ทำไมผู้หญิงจึงบอกว่าจำไม่ได้กับคำถามว่าของแฟนเก่าใหญ่มั้ย

หัวข้อ: ทำไมผู้หญิงจึงบอกว่าจำไม่ได้กับคำถามว่าของแฟนเก่าใหญ่มั้ย  (อ่าน 906 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newman69

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเคยถามแฟนเกี่ยวกับแฟนเก่าที่คบกันเกือบปี ก่อนจะมาเจอผม เธอก็ไม่ปิดบังอะไรผมนะ ยอมพูดให้ฟังทุกอย่างนะรวมทั้งเรื่องบนเตียง แต่พอผมถามตรงๆ ว่าของแฟนเก่าใหญ่มั้ย ใหญ่แค่ไหน ถามเชิงเปรียบเทียบว่าใหญ่กว่าของผมเยอะป่าว? เธอกลับบอกว่าจำไม่ได้ ไม่ได้มองซะอย่างนั้น คือผมสงสัยครับว่า ผู้หญิงจะจำไม่ได้จริงๆเหรอ เป็นไปได้เหรอครับที่ผู้หญิงจะจำไม่ได้ว่าของแฟนคนแรกตัวเองใหญ่แค่ไหน ใหญ่กว่าแฟนคนปัจจุบันหรือเปล่า เธอเลี่ยงที่จะตอบหรือไม่ครับ แล้วทำไมจึงต้องบ่ายเบี่ยงที่จะตอบด้วยครับ เป็นไปได้ไหมว่าของแฟนคนแรกใหญ่กว่าผมมากจนกลัวผมน้อยใจถ้าพูดออกมา ขอความเห็นหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2019, 09:45:40 am โดย Newman69 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

พูดไปก็ไม่เกิดประโยชน์อะไรมั้ง เธอเลยไม่พูดดีกว่า

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 100

เธออาจจะไม่อยากต่อความยาวสาวความยืดนะครับแล้วก็คิดว่าไม่เกิดประโยชน์อะไรหรือบางทีเธออาจจะจำไม่ได้จริงๆ สำหรับคนทั่วไปแล้วการถามถึงคนเก่าๆที่ผ่านมามันเป็นคำถามที่ทำให้เสียบรรยากาศนะครับ ส่วนใหญ่แล้วเขาจะไม่ค่อยพูดถึงกัน นอกจากวาคุณจะมีรสนิยมเกี่ยวกับให้พูดถึงเซ็กครั้งเก่าๆครั้งก่อนๆที่ผ่านมาแล้วจะทำให้คุณมีอารมณ์มากขึ้น อันนี้คุณก็ต้องอธิบายให้ผู้หญิงเข้าใจด้วยครับบางทีเขาไม่รู้ว่ารสนิยมของคุณเป็นยังไง ส่วนตัวแล้วผมก็ยังไม่ชอบให้ผู้หญิงพูดถึงคนอื่นนะครับเวลาอยู่กับผม หรือไม่ก็ผมก็จะไม่พูดถึงคนอื่นขณะอยู่กับคนนี้อะไรประมาณนี้ครับอันนี้มันเป็นเบสิค

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับ#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

เราเป็นผู้หญิงเราก็คิดว่าเราไม่ชอบให้เขาพูดถึงแฟนเก่าเขาหรืออดีตเขานะคะว่าเคยไปมีอะไรกับใครมามั้ง เสียอารมณ์มากกว่าซะอีก