"Bombaree" EP.2 ❤️❤️ ภาวะสมองไม่สั่งการ...

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: "Bombaree" EP.2 ❤️❤️ ภาวะสมองไม่สั่งการ...  (อ่าน 572 ครั้ง)

lucky, เรนนี่ และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออนไลน์ Blue moon.

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

"Bombaree" EP.2 ❤️❤️ ภาวะสมองไม่สั่งการ...
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 03:28:27 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

[email protected]"Bombaree"

ก่อนอื่น ขอท้าวความจุดเริ่มต้นของการเขียนไดอารี่ถึงเทอ...เทออาจจะสงสัย เราเจอกันครั้งแรก เมื่อหลายเดือนมาแล้ว
นี่เจอกันมา 4 ครั้ง   ทำไม...ไดอารี่เหล่านี้ถึงเพิ่งจะคลอดหล่ะ... :) 
     ที่จริงเราไม่ได้เป็นคนชอบเขียน หรือบันทึกความทรงจำอะไร  เรื่องราวต่าง ๆ ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป....
ความรู้สึกดีๆ บางส่วนอาจจะยังหลงเหลือ จนเมื่อเวลาล่วงเลยผ่านไป เด๋วก็คงจะจางหายไปตามกาลเวลา....

แต่จากที่เราได้เจอกันหลายๆ ครั้งที่ผ่านมา ทุกครั้งล้วนมีความประทับใจดีๆ เกิดขึ้นเสมอ  มีเรื่องราวที่น่าจดจำ...
จนทำให้เราอยากจะเก็บความสุขเหล่านั้นไว้บนพื้นที่เล็กๆ นี้  เผื่อว่าวันนึงคิดถึงกัน ในวันที่ห่างหายกันไป...
เราจะได้ไม่ลืมว่าเคยได้รู้จักเทอ...ที่เคยมีแต่ความรู้สึกดีๆ ให้กัน...

ปล. อย่าเพิ่งซึ้งนะ....เราไม่ได้รักเทอแน่นอนจ้า....เราแค่เป็นคนจิตใจดี  5555
และที่สำคัญแชทไลน์เราพัง....ที่เคยคุยกันมันหายหมดเลย เรายิ่งขี้ลืมอยู่ด้วย
ไม่มีไรให้อ่านย้อนหลัง ตอนเข้าส้วมเลย    ก็เลยกะจะเขียนไว้อ่านเล่นอ่ะเทอ.....อย่าคิดมาก....55555
มาต่อ EP.2  กันเลยเนาะ....

❤️❤️ ภาวะสมองไม่สั่งการ...

หลังจากนัดครั้งแรกทำหัวใจว้าวุ่น เสียศูนย์ไป 3 วัน  เวลาผ่านไปจนมั่นใจว่า..ใจพร้อม..สมองพร้อม...
นัดครั้งที่ 2  เลยละกัน  คราวนี้ ช้านจะไม่หวั่นไหวให้เสียฟอร์มสายอ่อยแน่นอนจ้าา....

ครั้งนี้ทีี่่จริงตามแพลนเป็นวันที่15    แต่ด้วยความที่คิดถึงเทอมากแล้ว   รอไม่ไหวไง  ขอเลื่อนขึ้นมาหน่อยดีฟว่าเนาะ   
เทอก็จัดคิวให้เราตาม Request ได้วันที่ 11 บ่ายๆ เหมาะเจาะมาก ลงตัวที่สุด....

วันนี้เราจะไปที่ไหนกันดีน๊า...ตามโจทย์เราไม่เน้นแช่นะจ๊ะ แล้วเราก็ไม่อยากรีบด้วย ครั้งที่แล้วมันดูรีบๆเกินไป
ไม่ค่อยชอบอารมณ์ที่มีเสียงโทรศัพท์ดัง พนักงานโทรมาเตือนว่าใกล้หมดเวลา....แล้วช้านต้องหยุดทุกอย่างเลยเหรอ...มันไม่ใช่ป่ะ 555   
จองแบบค้างคืนไปเลยดีกว่าไม๊ ขอแบบสบายใจเหอะ  ขี้เกียจรีบๆ  เทอเลือกให้หน่อยนะ...

ก้อไม่รู้ว่าโจทย์ยากไปหรือเปล่า เทอวุ่นวายกับการเปรียบเทียบราคา สถานที่ โทรหา ที่นู่น ที่นี่  เพราะอยากจัดให้เราดีที่สุด...
เทอก็น่ารักแบบนี้แหละกลัวเราจ่ายแพง เด๋วไม่คุ้ม    แต่เลือกซะทีเหอะจ้า...เสียเวลามะ....5555

เทอเลือกวาเลนให้เราเพราะ ห้องสวย ราคาไม่แพง บอกว่า ถ้าไม่เน้นแช่ ให้เอา Type C นะ Layout และบรรยากาศดีกว่า...
แต่ด้วยความดื้อรั้นของเรา...ทำไมต้องเชื่อเทอหล่ะ..... ก็อยากขัดใจไง....

วันนี้นัดเจอกันที่โรงแรมเลย เพราะเราไม่จำเป็นต้องมาพร้อมกันกลับพร้อมกันกะได้นิ   
ก็ช้านจ่ายราคาค้างคืนไงอยากอยู่นานแค่ไหนก็ได้มะ 5555  มากี่โมง กลับกี่โมง  ก็ต้องตามใจเจ้มะ...ชิวๆ ไป...

แล้วเมื่อเทอเปิดประตูเข้ามา........
อ้าว!!นี่มันType A นิ ทำไมไม่เชื่อฟัง....ก็เจอบ่นไปตามระเบียบ ข้อหาดื้อรั้น....555 เวลาเทอบ่นๆ นี่ก็น่ารักดี...
ที่จริงเราโตกว่าเทอนะ...มาบ่นเราได้ไงจ๊ะ....ให้เกียรติความชราเรานิดนึง....5555 

เทอมาพร้อมกระเป๋าใบใหญ่บรรจุอุปกรณ์สารพัด....
เอิ่ม!!จะเยอะไปไหนจ๊ะ...เราก็นั่งดูเทอจัดเรียงเพลินๆ 555
เหลือบไปเห็น...ถุงของเล่นจ้า....ในถุงสีเทาๆใบนั้น หืมม..มันมีของเล่นแปลกตาหลายอย่าง.. เล็งไว้ก่อน 
ถ้ามีโอกาสจะลองเล่นมั่ง..5555  ชอบอ่ะ ไม่เคยได้เล่นอะไรแบบนี้เลย    หนุกหนานกับการรื้อค้นกันไป..ซนนิดหน่อยเองนะ..5555

หลังจากจัดเรียงอุปกรณ์ อาบน้ำเสร็จสรรพ เราก็ควรจะนวดชะมะ..ตามสเต็ป เลือกกลิ่นซากุระเหมือนเดิม
ขวดน้ำมันสารพัดถูกจัดเรียงบนเตียง  สแตนบายพร้อม...จะนวดละนะ......

แต่เด๋วก่อน!!!......เวลาอยู่ใกล้เทอเนี่ย..มันเหมือนมีแม่เหล็กดึงดูด...เคมีมันทำงาน กระตุ้น Adrenaline..พุ่งพล่านทั่วร่างกาย....
เทอออ.....เวลานี้..เราไม่พร้อมนวดง่ะ ต่อมหื่นทำงาน 555...❤️❤️ 

ในที่สุดเทอก็ตกอยู่ภายใต้การควบคุมของเรา 555....ช่วงเวลานั้นคือเรียกได้ว่าอยู่ในภาวะสมองไม่สั่งการ...
ทุกสัมผัสเป็นไปตามที่ใจเรียกร้อง....ขวดน้ำมันนวดอ่ะเหรอ..ก็หล่นกระจัดกระจาย เกลื่อนพื้นห้องสิจ๊ะ....
เราป่าวทำลายข้าวของนะ  มันขวางทางเราไง 55555    เทอก็น่ารัก ตามใจเราจนเสียนิสัยละเนี่ย...
ทีหลังก็เบรคๆเรามั่งกะได้น๊าาาาา

วันนี้ก็ไม่นวด ไม่แช่ ตามโจทย์จ้า..แต่ความฟินนั้น พุ่งปรี๊ดปรอทแตกไปเลย...คนอะไร  Sex Appeal ล้นเว่อร์...
สายหื่นอย่างเราไม่มีทางทนไหวอยู่แล้วง๊า..ขอโทษน๊า..555

ก่อนกลับ เทอกลัวเราจะอยู่ไม่คุ้มค่าห้อง  ก็อยากจะให้เราได้แช่น้ำซักหน่อย  จะเตรียมน้ำไว้ให้เราแช่เล่นอีกด้วย 
แต่เทอจ๋า..เราแช่ไม่ไหวง๊า พลังหมด เราอยากนอนมากกว่า...กะดื้อรั้นอีกตามเคย....

เทอสั่งอาหารมาเติมพลัง แล้วก็เลี้ยงหนมเปี๊ยะเราด้วย อันนี้น่ารัก...เราชอบขนมที่สุด 555  กินข้าว กินหนม คุยกันซักพัก....
เทอต้องไปแล้ว...งื้ออ....ยื้ออๆๆๆ..ซักหน่อยพอเป็นพิธีตามประสาสายอ่อย  5555   
ร่ำลากันเสร็จเทอก็กลับออกไปก่อน เราก็นอนหลับต่ออีกหน่อยค่อยกลับ..

ระหว่างขับรถกลับบ้าน..เรารู้สึกว่า ความสุขยังอบอวลอยู่รอบตัว จะมีซักกี่คนที่เคมีตรงกัน ที่เราสามารถรู้สึกดีๆ ได้แบบนี้   
แบบที่ไม่ต้องเป็นเจ้าของซึ่งกันและกัน  แบบที่สามารถพูดคุยระบายความรู้สึก..แชร์ความคิดเห็นที่ต่างมุมมอง...
และแบบที่เราหื่นใส่ได้ทุกครั้งที่ต้องการ....5555

ณ เวลานี้ ก็คงมีแต่เธอแหละ...เบบี๋ 3in1 ของเรา...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2019, 03:43:59 pm โดย Blue moon. »

ออนไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 52

Re: "Bombaree" EP.2 ❤️❤️ ภาวะสมองไม่สั่งการ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 12:21:20 am »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะจ้ะ มีคนเขียนให้เราอ่านบ้างเราก็ชอบเหมือนกัน 555

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<