ครั้งแรกกับสาวต่างชาติ

หัวข้อ: ครั้งแรกกับสาวต่างชาติ  (อ่าน 1950 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom_pcs

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ครั้งแรกกับสาวต่างชาติ
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 08:25:32 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิก

วันนี้ผมจะมาแชร์ประสปการณ์เที่ยวสถานบันเทิงที่ต่างประเทศครั้งแรกที่ลองกับสาวต่างชาติ​ครับ​ พอดีผมได้มีโอกาสมาทำวงานที่ต่างประเทศ อันนึ้เป็นเหตุดารณ์จริง​ เกิดขึ้นเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว​ หลังจากที่ผมเลิกงานก็นักเจอกับเพื่อนที่ร้านหมูกะทะ​ร้านไทย​ หลังจากกินเสร็จผมกับเพื่อนก็ชวนกันไปเที่ยว​หน้าสถานรถไฟที่ซูวอน​ หลังจากไปถึงก็ตรงดิ่งไปที่แถวๆตู้กระจกที่มีสาวๆนั่งอยู่ข้างใน​ผมกับเพื่อนพากันเดินเลือกอยู่​4รอบ​ ก่อนตัดสินใจเดินเข้าไปหา​หน้าตาก็ถือว่าดีระดับ1​เป็นครั้งแรกจริง​ กลังจากที่ถามราคาและเวลาแล้ว​ผมก็ตกลงเลือกคืนนี้​ซึ่งเธอก็เชิญเข้าตู้กระจกเพื่อเข้าไปในห้อง​ พอเข้าไปในห้องเธอก็บอกให้ผมถอดเสื้อผ้า​แล้วเธอก็ถอดเสื้อผ้า​ แว็บแรกที่ผมเห็นร่างเปลือยป่าวของเธอ​ผิวขาวมาก​ หน้าอกไม่ใหญ่เท่าไหร่​น่าจะ34 ดูโดยรวมๆ​ หน้าฟัดมากๆ​ เธอบอกให้ผมนอนลงที่เตียง​ เธอเอามือมาลูบที่หนอนน้อยเพื่อปลูกให้ตื่น​และในระหว่างนั้นเธอก็เอามือผมไปจับที่หน้าอกและน้องสาวเธอ​ ซึ่งผมไม่กล้าที่จะเริ่มก่อน​ พมผมรู้ว่าสามารถจับต้องเธอได้​ผมก็ใช้นิ้วเขี่ยน้องสาวของเธอและมืออีกข้างก็ลูบไล้คลึงที่หน้าอก​ มืออีกข้างก็เขี่ยไปเรื่อยๆจนเธอเริ่มส่งเสียงครางออกมาเบาๆ​ ซีดดดส์​ และเริ่มแฉะ​ สักพักเธอก็ดูดหนอนนัอยของผม​ พอหนอนน้อยผมเริ่มแข็งตัวเธอก็เอาถุงมาสวมให้และ​จะขึ้นคร่อม​ แต่ผมก็บอกให้เธอนอนลง​ประมาณว่าผมทำเอง​ผมก็เริ่มสอดหนอนนัอยเข้าไป​และดันเข้าไปไม่ยาก​ และเธอก็พูดว่า​"ช่อนๆฮี" ซึ่งแปลว่า ช้าๆ​ ผมก็เริ่มซอยข้าๆ​ ในท่าที่เธอนอนหงาย​ มือทั้ง2ข้างผมก็ลูบไล้และขย่ำที่หน้าอกเธอและเอวก็ซอยอย่างช้าๆ​ และเริ่มเร็วขึ้น​ เสียงเธอเริ่มครางซีด... ส์ อาร์... ออกมาทำให้ผมมีอารมณ์มาก​ และซอยเร็วขึ้น​และก้มตัวลงไปกอดกับเธอ​ๆก็กอดผมตอบกลับ​มือเธอก็จิกแผ่นหลังผม​คาดว่าเธอน่าจะเสี่ยวเหมือนกัน​ ผมซอยอยุ่ในท่านอนหงายประมาณ​5นาทีก็จับเปลี่ยนท่าให้นอนตะแคง​และยกขา1ข้างขึ้นพาดบ่าทำให้สอดหนอนน้อยเข้าไปได้ลึกมาก​  เธอและผมก็ส่งเสียงครางออกมาด้วยกัน​เอวผมก็ซอยไปเรื่อยๆไม่ช้าไม่เร็ว​เสียงเนื่อกระแทกดัง​ตับ.. ตับ.. ตับ.. จนใกล้จะหมดเวลาผมก็เปลี่ยนท่ามาเล่นด๊อกกี้​ซึ่งท่านี้ผมได้ดันหนอนน้อยเข้าไปใหม่เธอถึงกับสะดุ้ง​ เพราะความเสี่ยว​ มือผมจับที่สะโพกเธอและเอวกระแทกซอยเข้าไปอย่างแรง​และเร็ว​เสียงเนื้อหนังกระแทกกันดัง​ตับ.. ตับ.. บวกเสียวครางซีด... ส์​  อาร์... ทั้งของเธอและของผมความรู้สึกตอนนั้นมันเสี่ยวมากๆเลย​ ผมซอยอยู่ในท่าด๊อกกี้ประมาณ5นาที​น้ำผมก็แตก​เวลาก็หมดพอดี​เธอก็มาจัดการถอดถึงยาง​และเช็ดทำความสะอาดหนอนน้อยผม​ เป็นครั้งแรกที่ผมได้มีโอกาสเสี่ยวกับสาวต่างชาติ​ ถึงจะเป็นสาวในตู้กระจกก็ชั่ง​ไว้คราวหน้าจะไปลองกับสาวคนอื่นๆเดี๋ยวจะมาเล่าสู่ฟังใหม่ครับ

ปล.ผมอาจจะเล่าไม่เก่ง​แต่ย้ำว่าเป็นเรื่องจริง

Facebook Comments