ขนาดอาวุธความใหญ่

หัวข้อ: ขนาดอาวุธความใหญ่  (อ่าน 1117 ครั้ง)

ออฟไลน์ BRBB

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขนาดอาวุธความใหญ่
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2019, 07:58:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขนาดอาวุธความใหญ่ของผู้ชาย 5นิ้ววถือว่า ใหญ่ไหมครับสำหรับผู้หญิง ผู้หญิงจะรู้สึกเจ็บไหมหรือ สามารถทำได้โดยง่าย

Facebook Comments

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ขนาดอาวุธความใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2019, 05:30:08 pm »

5นิ้วสำหรับเรากลางๆนะไม่เล็กมากแต่ก็ไม่ได้ถือว่าใหญ่ ถ้าผู้หญิงที่โดนมาแล้วประมาณนึงก็ไม่เจ็บหรอกมันส์อย่างเดียวเลย

ออฟไลน์ แบม

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 10

Re: ขนาดอาวุธความใหญ่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2019, 05:59:45 pm »

5นิ้วสำหรับคนที่ยังซิง หรือไม่เคยเจอใหญ่ๆก็โอเคนะคะ ไม่ได้เข้ายากมากคือพอดี แต่สำหรับเราพอผ่านใหญ่มามันไม่ค่อยรู้สึก