ถุงยางกับความเสียวของฝ่ายหญิง

หัวข้อ: ถุงยางกับความเสียวของฝ่ายหญิง  (อ่าน 1185 ครั้ง)

ออฟไลน์ minnt

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถุงยางกับความเสียวของฝ่ายหญิง
« เมื่อ: กันยายน 30, 2019, 09:28:21 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มาใหม่มาเก็บความรู้ค่ะ
ตอนนี้กลับมาโสดได้ไม่นาน เรื่องหัวใจยังไม่อยากมีแฟนใหม่ แต่ความต้องการเรื่องแบบนั้นยังมีอยู่ ก็ระบายออกด้วยการช่วยตัวเองบ้าง จนเร็วๆนี้ได้มีคนช่วย สถานะแบบไม่ผูกมัด ซึ่งคุยกันแล้วว่าเจอกันเพื่อทำแบบนั้นอย่างเดียวไม่คิดมากไม่คบ เพื่อความปลอดภัยเลยต้องใช้ถุงยางทุกครั้ง แต่ปัญหาคือเราเสียวแต่ไม่ค่อยเสร็จจากการสอดใส่เลย ไม่เหมือนสมัยทำกับแฟน (เราฝังยาคุม ทำสด) ฝ่ายชายต้องใช้นิ้วช่วยหรือเราต้องถูบี้เองไปด้วยถึงเสร็จได้
ผู้หญิงคนไหนมีปัญหาแบบนี้เหมือนกันมั้ยคะ มันเป็นเพราะถุงยาง หรือมันเป็นเรื่องของจิตใจ เพราะทำกับคนที่ไม่ใช่แฟนมันรู้สึกไม่เหมือนกันหรือเปล่า แชร์กันหน่อยค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ถุงยางกับความเสียวของฝ่ายหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2019, 12:30:58 pm »

ใจคุร พะวงไป

ออฟไลน์ .Glass

• *

Re: ถุงยางกับความเสียวของฝ่ายหญิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2019, 12:32:05 pm »

มาใหม่มาเก็บความรู้ค่ะ
ตอนนี้กลับมาโสดได้ไม่นาน เรื่องหัวใจยังไม่อยากมีแฟนใหม่ แต่ความต้องการเรื่องแบบนั้นยังมีอยู่ ก็ระบายออกด้วยการช่วยตัวเองบ้าง จนเร็วๆนี้ได้มีคนช่วย สถานะแบบไม่ผูกมัด ซึ่งคุยกันแล้วว่าเจอกันเพื่อทำแบบนั้นอย่างเดียวไม่คิดมากไม่คบ เพื่อความปลอดภัยเลยต้องใช้ถุงยางทุกครั้ง แต่ปัญหาคือเราเสียวแต่ไม่ค่อยเสร็จจากการสอดใส่เลย ไม่เหมือนสมัยทำกับแฟน (เราฝังยาคุม ทำสด) ฝ่ายชายต้องใช้นิ้วช่วยหรือเราต้องถูบี้เองไปด้วยถึงเสร็จได้
ผู้หญิงคนไหนมีปัญหาแบบนี้เหมือนกันมั้ยคะ มันเป็นเพราะถุงยาง หรือมันเป็นเรื่องของจิตใจ เพราะทำกับคนที่ไม่ใช่แฟนมันรู้สึกไม่เหมือนกันหรือเปล่า แชร์กันหน่อยค่ะ

เป็นเรื่องปกติของผู้หญิงที่เคยมีเพศสัมพันธ์กับแฟนค่ะ พอเปลี่ยนคู่นอนแรกๆก็จะเจอปัญหาแบบนี้ค่ะอยากฟินก็ต้องคุยกันถึงเรื่องความปลอดภัยให้ดีค่ะ

ออฟไลน์ suchada_bbw

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2019, 03:12:18 pm »

ใช้นิ้วช่วยไปด้วยตอนที่สอดใส่อยู่รึป่าว ถ้าใช่ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนิการใช้นิ้วไปด้วยก็คิดวะว่าเป็นท่าๆนึงของการร่วมรัก

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2019, 11:19:00 pm »

จิตใจก็มีส่วนค่ะเดี๋ยวก็ดีขึ้น
ถุงยางมีผลอยู่นะ ลองเปลี่ยนเป็นแบบบาง 003 / 001 ดูค่ะ ใช้เจลอุ่นหรือเจลสำหรับผู้หญิงเข้าช่วย น่าจะดีขึ้นนะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ BRBB

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2019, 08:01:11 pm »

แฟนผมก็เป็นครับใช้ถุงบอกไม่ได้ฟิลอารมณ์ไม่ถึง บวกกับความลื่นและผิวสัมผัสใส่ถุงจะน้อยกว่า

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 118

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2019, 11:19:34 pm »

เราเคยตอบไว้ในกระทู้ตัวเองอยู่นะว่ามันมีผลจริงๆ
เพราะเราลองทำกับคู่เราแล้ว พอกลับใช้ถุงยางแล้วลำบาก เสร็จยากทั้งคู่ เลยลำบากเราต้องกินยาคุมหรือฉีดยาคุมกำเนิดไป ที่มาสดกับคนนี้เพราะครั้งแรกก็ดันเผลอทำถุงหลุดไปแล้ว อีกทั้งเขายังต้องมีลูกให้ได้ด้วยก็เลยไว้วางใจกันอ่ะนะ ก็เบื่อเรื่องยาคุมเหมือนกัน แต่ไม่ชอบใส่ถุงซะแล้วสิ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Jijee

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2019, 06:48:52 pm »

เราเคยตอบไว้ในกระทู้ตัวเองอยู่นะว่ามันมีผลจริงๆ
เพราะเราลองทำกับคู่เราแล้ว พอกลับใช้ถุงยางแล้วลำบาก เสร็จยากทั้งคู่ เลยลำบากเราต้องกินยาคุมหรือฉีดยาคุมกำเนิดไป ที่มาสดกับคนนี้เพราะครั้งแรกก็ดันเผลอทำถุงหลุดไปแล้ว อีกทั้งเขายังต้องมีลูกให้ได้ด้วยก็เลยไว้วางใจกันอ่ะนะ ก็เบื่อเรื่องยาคุมเหมือนกัน แต่ไม่ชอบใส่ถุงซะแล้วสิ
แล้วยาคุมมีผลกับตัวคุณมากน้อยแค่ไหนค่ะ คุ้มไหมค่ะกับผลความเสี่ยงยาคุมกับความเสียวทีได้